ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 49 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2021, 02:31:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nitty

Eldy CR

น้องหมิวดูน่ารักนะ แต่โทนรักหมิวรึเปล่านี่เท่าที่อ่านมาตอบยากจริงๆ

guang_k

กลายเป็นมินต์ที่เป็นคนวางแผนให้โทนได้พบพี่หมิว หรือดาวเป็นคนช่วยวางแผนด้วยนะ ครั้งก่อนก็เป็นมินต์ที่โทรหาตอนที่มีปัญหากับพี่หมิว เป็นแผนของสาวๆหรือเปล่านะ

เจอเจ้เตยประชดแล้วมั้งงานนี้ เดาไม่ออกเลย เพราะดูการกระทำแล้วมันแรงมากเลย แตที่น่าสนใจมากคือมินต์คุยกับพี่หมิวกับอีกสองสาว (ดาวกับแก้ม) ยังไงถึงให้โทนไปกับพี่หมิวได้กันนะ

medsay

::HoHo::  ใจหนึ่งก็เคืองเพื่อนใช่ไหมบอกพี่หมิวทำไม แต่อีกใจ รู้ก็ดีเหมือนกันเรื่องจะได้จบๆ 555   คือเรื่องมันค่อนข้างจริงจังไง เลยอารมณ์ค่อนข้างดิ่ง แต่พอมาเจอบรรทัดท่าไม้ตายเท่านั้น ผมนั่งหัวเราะเลย 555 ::WowWow::

โอ๊ยเป็นผมนะ เก็บของอย่างไวเลย ของทุกชิ้นมีคุณค่าทางจิตใจเสมอ ผมคงเฟดตัวเองออกมาเลย อาจจะลำบากหน่อยช่วงแรก แต่เดี๋ยวก็เข้าที่เข้าทางเอง มันก็เหมือนเป็นการหนีปัญหาเหมือนกันนะ แต่เราต้องโดนเหน็บ โดนกัด อีกนานแค่ไหน แล้วจะเป็นเหมือนเดิมไหม ลองได้มีรอยแผลในใจแล้ว มันรักษาไม่หายหลอกครับ ถ้ามีอะไรไปสะกิดมันจะรู้สึกตลอดแหละครับ

ว่าแต่กำลังดิ่งๆอยู่ ทำไมตื่นละคับ หืม.........
Fc.พี่หมิวค๊าบ

ME

dj.bird

เข้มข้นมากเลยครับ ตอนนี้ สุดยอด ขอบคุณที่นำมาฝากครับ ลุ้นว่าจะเจอพี่หมิวกดดันอย่างไรครับ

1234non

lindor

โอ้ว ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ เปิดมาเจอดีใจ ๆ  ::Glad::

สาวๆ ในเรื่องนี้เข้าใจยากจัง โดยเฉพาะหมิวกับเตยนี่ แต่ก็อยากมีแบบนี้บ้างนะ ชีวิตมีสีสันดี ช่วงนี้อับเฉามากเลยผม  ::Hmmm::