ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 37 : เรื่องวุ่น ๆ ในมุ้งวิทยาลัยพยาบาล

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 03, 2017, 04:10:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

ไม่นึกว่าจะมีภาคต่อ มาคิดดูอีกทีเรื่องนี้มันต้องยาวเเน่ๆ แต่ที่เเน่ๆขอให้จัดยายอุ๊กับหมอพลอยเเบบหนักๆสักดอกเถอะ

clickkuu

อิจฉาลุงพลมาก เมื่อไรหมอพลอยจะเป็นเจ๋ใหญ่ซะที่ครับ ลุ้นครับ

peddo

ว้าว มีภาคต่อด้วย ลุงแกอึดกว่าที่เราคิดแฮะ รถไฟชนกันนอกสถานีซะแล้ว หมอพลอยคนฉลาดคงจับได้แน่ แต่จะทำให้เธออยากรู้ไหมนะว่าตาลุงมีดีอะไีร น่าติดตามมากเลยครับ เชียร์ทีมหมอพลอยดีกว่า

tigereac

kapomman

อ้าว  นึกว่าตาลุงจะได้ไปเปิดศึกที่รพ.ซะอีก  เรื่องของคุณหมอคงยังอีกนานซินะ  ::Snap::

Ideology

โอ้วโหว ปล่อยตัวอย่างภาค 2 ตั้งแต่ยังไม่จบภาคแรก ตัวละครน่าสนใจมากๆครับ

xonly-1786

บิ๊ก ทำดีที่สุด

peteblack

avata

เมื่อแก้ปัญหาเมียสองและสี่จบ ก็เริ่มปัญหาเมียหนึ่งและสามต่อ จากนั้นน่าจะเจอกันทั้ง 1 2 3 และ 4 กันเลย แต่ต้องแก้ปัญหาลุงโดยให้หมอพลอยผ่าตัดบายพาสหัวใจให้แข็งแรงเพื่อจบภาคหนึ่งและไปต่อภาคสองได้ ไม่งั้นภาคหนึ่งคงเป็นจุดจบของลุงแน่ ขอบคุณครับ
และนี่กำลังเป็นซีรีย์ที่ยาวที่สุดในบอร์ดแล้วนะครับ

naitoom

เล่นซะนาถเดินขาถ่างเลย ตาเฒ่านี่ไม่เบาจริง ลุ้นแต่ว่าเมื่อไรหัวใจจะไม่เอาด้วย แล้วประท้วงไม่เต้นต่อ
ไม่เจียมเลย ตาเฒ่า

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

คุณ nato87 บอกว่าใบเฟิร์น กับพิมมี่จะทำให้ลุงชุมพลปวดหัว แต่เห็นสถานะการณ์ตอนนี้ของลุงพล ก็น่าจะปวดหัวมากที่สุดแล้วนะ 555555

therasak

คงได้พัวพันกันอีกหลายคนแน่ ลุงพลเอ๋ยไม่ตายคาอกก็คงตกม้าตายไม่ได้ใครสักคนแน่