ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] My stupid sister เหลือแค่พี่น้อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 02, 2020, 05:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

ยอมให้ครั้งแรกกับน้องชายเลย แสดงว่าน้องชายช่วยเหลือทุกอย่างจนรักเค้าให้แล้ว

พี่น้องรักกัน ดูแลกัน เยดกัน มันดีจริงๆ

siwapol55

อ่านไปแล้ว รู้สึกเศร้าแทนคนพี่ยังไง ชีวิตดูสับสนวุ่นวายไปหมด
ขอบคุณมากครับ
ชีวิตทั้งคู่ น่าจะมีความสุข สุดท้ายจบแบบนั้นแล้ว

nekki

ตอนแรกนึกว่าพี่ไปขายตัวมาซะอีกที่ไหนได้ น่าจะกลัวแล้วหนีมากลางคัน

ก็มีแอบฟิลเล็กๆละ ว่าแต่อยากรู้เหตุผลที่พี่หนีมาอยู่กับน้องมากกว่าอะ

EMPTY CASTER

fallenversa

เห้ย นึกว่าไม่ซิงแล้ว
จบแฮปปี้ได้ดีครับ สงสัยต้องอยู่กันอีกยาว

Reignofdamned2

ขอบคุณครับท่าน
แนวนี้ถ้าไม่ไดท่านช่วยแปลให้ ก็หาอ่านยากอยู่

delta941

พลิกล๊อกแหะ ปูมาซะให้นึกว่าพี่โดนหลอกไปขายตัว

ขอบคุณมากครับ

papa_2009

เป็นอีกแนวที่ชื่นชอบ แนวอินเครส ขอบคุณที่นำผลงานมาแบ่งปันครับ

faith

แนวพี่น้องมันชวนตื่นเต้นอีกแล้ว แอบมองพี่แล้วเอาไปว่าวด้วย น้องมันคิดไม่ดีจริงๆ

สรุปได้เปิดซิงพี่ ร้ายกาจ

screambarbez (Nicolas)

เพราะติดนิสัยทำอะไรไม่ได้เรื่องสักอย่างมาตั้งแต่เด็ก ก็แอบเห็นใจอยู่บ้างนะครับ
แต่อย่างน้อยสิ่งตอบแทนนี่ให้ค่าอะไรได้มากเลย ในแง่ "นั้น" อ่ะนะ

Edit: เป็นค่าตอบแทนที่คุ้มค่าจริงๆด้วยครับ ผัวไม่ต้องหาแล้ว จับน้องชายร่วมสายเลือดนี่ล่ะเป็นผัว

GGames

พี่สาวหุ่นดีมากเลยครับ หวังว่าจะไม่ปวดตับบ

Tantit

เป็นน้องชายที่โชคดีมากๆ พี่สาวก็ใจดีเกิ้นน (โลกนี้โหดร้ายสำหรับผู้หญิงเสมอ)​

pukkung

พี่สาวหุ่นสวยมากครับ สมแล้วที่น้องชายต้องเข้าห้องน้ำช่วงแรก คิดเหมือนเม้นอื่นเลยครับนึกว่าโดนแล้ว กลับให้น้องเปิดซิงซะงั้น