ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapesaksit

ได้ทาสสวาทเพิ่มอีกหนึ่ง
เล่นบทฮีโร่ไปก่อน

ka55anova

2kidding

อยากให้สองแม่ลูกมาให้ป๊อดจัดโดยไม่ต้องใช้วิชาบังคับจริงๆ

boymania

benzlt22

รีจักรวาลป๊อดได้สวยมากครับ ดีไปให้สุดความดีจะตอบแทนนายเอง

e20pat

บทพระเอกมาด่วน ป๊อดจะขี่คุณหลิว เอ้ยม้าขาว มาช่วยทันไหม คุณนายตามรังควานป๊อดแหงมๆ ในฝันคงไม่พอ

phantompain

ก่อนหน้านี้มาดตัวโกง รอบนี้จะพลิกกลับมาเป็นพระเอกเว้ยย ขอบคุณสำหรับผลงานครับ  ::Thankyou::

samsung014

น่าเป็นห่วงป๊อดซะแล้ว จะไปทางดีหรือทางร้ายเนี่ย จะให้ไปทางดีก็จะไม่ได้สาว ไปทางร้ายก็ไม่รู้จะกลายเป็นแบบภูตปลัดขิกหรือเปล่า 

Chalermphan Auesukkul

มีของดีติดตัวขนาดนี้น่าจะได้เพิ่มอีกคน จะล่อน้องหลิวสงสัยจะโดนป้อดจัดหนักซะก่อน

eternal6969

เยี่ยม เป็นพระเอกก็ต้องมาทางสายขาวสิ อย่าให้ใครมาทำร้ายน้องหลิวได้ล่ะ

killkinly

น้องป๊อดต่อจากครอบงำได้ก็เริ่มหายตัวได้ พลังเริ่มตามมาเรื่อยๆแล้ว ติดตามๆ

manxxx

สุดท้ายก็ได้จัดการทั้งแม่และลูกสาวครับ ติดตามผลงานผู้เขียนครับ

Drug Two

สุดท้ายก้อได้จัดทั้งสอง แต่ไม่น่าลบความทรงจำ น่าจะทำให้หลงไปน่าจะดีกว่า 555

exelier

ป้อดเอาไงดีหนุ่ม ช่วยละเก็บหลิวไว้กินเองดีมั้ย น่ากินซะขนาดนี้
ขอบคุณมากนะครับที่แต่งมาให้อ่าน สนุกน่าจิดตามมากครับ

upperbound

ติดตามต่อ เป็นแนวที่ชอบติดตามมากๆครับ เริ่มเข้มข้นขึ้นทุกตอนเลย ขอบคุณครับ