ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Special ep 1 ตอนที่ 1 ภัยซ่อนเร้น by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, กุมภาพันธ์ 23, 2017, 05:34:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

อ้างจาก: suiius เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2017, 01:21:26 ก่อนเที่ยง
แต่งสเปเชี่ยวเสร็จ แต่งของเดิมต่อเลยนะครับ รอของเดิมอัพเดทอยู่ด้วยครับ

ส่วนตอนใหม่ก็น่าสนใจเช่นเดิมครับ
กะว่าแต่งแล้วลงสลับกันครับ ดังนั้นตอนหน้าจะลงตอนใหม่ของภาคปกติครับ เนื้อเรื่องภาคปกติปัจจุบันอยู่ในตอนที่หก ตอนต่อไปเป็นตอนที่เจ็ดน่ะครับ

nobi1412

ห่างหายไปนานเลยครับ ลุ้นว่าจะเป็นใครในสามสาว

thum2520

ออกมาเป็นตอน ๆ หรือครับ เข้าใจว่าเกี่ยวโยงกันบ้าง แต่ไม่นึกว่าภาคแรกจบแล้ว

ขอบคุณครับที่ยังจำเวปนี้ได้ และนำมาแบ่งปั่น

finex

goza13

คงเป็นตอนพิเศษที่แยกมาตัวละครเยอะจริง ๆ ครับเนื้อเรื่องแต่งได้หลายแนวชอบมากครับ

combibloc

เรื่องสนุกๆมาอีกแล้วครับ มีให้ผมได้อ่านตลอดแบบนี้ขอบคุณครับ

Kunchay Ronnapee

ชอบซีรี่ส์นี้มากครับ ได้อารมณ์สุดๆ รอคอยตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ  ::GiveMe::

bank66

ตอนแรกนึกว่าต่อจากภาคแรก กลายเป็นภาคใหม่ สนุกทุกภาคเลยครับ ขอบคุณครับ

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

อ้างจาก: ggg12114 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2017, 12:27:12 หลังเที่ยง
เนื้อเรื่องต่อจากภาคหลักรึป่าวครับ
ไม่ต่อครับแต่เกี่ยวเนื่องกัน แนวๆว่าเป็นอดีตของตัวละครคนหนึ่งในภาคหลักครับ

anupan_2764

ไม่รู้จะแนวฮาร์ทคอร์ อีกรึป่าว
เรื่องก่อนๆสะใจดี ชอบคับ
ขอบคุณครับ

Louis Pangsri

asean

จะโดนฝรั่งลามกทำอะไรบ้างนะ อยากรู้จริงๆ

clickkuu

สงสัยจะเจอของนอกเข้าให้ แต่ยังไงก็อย่าลืมของไทยนะครับ

zeroc zeroc

Matsudaira777

เริ่มมาก็น่าติดตามไม่แพ้ภาคแรกเลยนะครับ แล้วภาคแรกจะมีต่ออีกไหมครับ