ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rattawetch Ratchata

จะหาสาวจากไหนมาเรียงอักษรให้พอดีละเนี่ย  ::Sweat::

amtorff73

ตอนนี้มันนิยามเดียวกันกับ "เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ" 
อนาคตจะเห็นพี่กอล์ฟกับพี่ฐาและนายเนร่วมสวิงกัน 3 คนมั้ยครับเนี่ย

darksoul

ไม่ต่อเนื่อง เลยต้องกลับมาอ่านทวนใหม่  เนื้อเรื่องน่าติดตาม

Pichit P

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย

shevchenko55

ยาวไปๆครัชเรื่องนี้ เขียนได้น่าติดตามมากๆ

biboth2

เห็นเงื่อนไขเรื่องชื่อทีไร เดทโน๊ตลอยมาเลย

fosroc

::Oops::เริ่มงง กัยบตัวละคร แต่ ก้อน่าติดต่มต้อไป

supertor

ตอนที่สอง แต่ผมเสียไปสามน้ำละครับ 

place

ตอนนี้เป็นอีกตอนที่ค่อยๆเผยให้เห็นปริศนาชัดเจนขึ้น อ่านสนุกเช่นเคยครับ มีการพัฒนาของตัวละคร ขอบคุณมากๆครับ

starfucker

มีเงื่อนไขแบบนี้ เรื่องต้องซับซ้อนแน่ๆ

nawin1357

พระเอกสุดยอดมากเข้าใจพลังเร็วมาก

darksuper55

castiel47

เป็นการได้พลังที่แปลกดีมีเล่นคำตัวอักษร

rabbyy rabbyy

อยากมีพลังวิเศษแบบพระเอกมังจัง

Ram PakVan Rachawong

สรุปพี่เน ก็ได้ฟันสาวไปแล้วสามคน ได้จูบหนึ่งจูบจากตอนที่แล้วถึงตอนนี้ ผมก็มาตามลุ้นละครับว่าจะได้น้องฝนยัง