ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #44

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 11:08:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

windy007

pooplalaa

ทีมยัวครับ แต่นาทีนี้ขอลุ้นไก่ก่อน อิอิ

Autte Wa

อยากให้รวมกลุ่มกัน
เป็นชายสาม หญิง 4
แต่ดูแล้วชายกบคงเล็งคนเดียว

Ninetin Tinnakorn

กบจะหายไปไหม หรือจะกลับมาหาบีแทน แต่ท่าทางพระเอกเสร็จไก่แน่

doitheer

ถ้าไก่มาอีกคนนี่ก็ ฟิน บี ยัว ไก่ สี่คนเลย

tommy11

BlackWaltz BlackWaltz

มีสาวเข้ามาเพิ่มอีกคนชีวิตจะยุ่งเยิงขนาดใหนกันเน้อ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ฟินนี่มีเสน่ห์มากมายเลย มีแต่คนมาชอบ ทั้งกบและพี่อาร์มเลย ส่วนกบก็ตื๊อฟินไม่ยอมเลิก ทั้งๆที่ฟินก็เชียร์ให้ไปคบกับบี ลงทุนถึงขนาดนัดให้มาเห็นตอนที่กำลังป่ามป๊ามกับพระเอกเลย....อิอิ

dew1

เรื่องเริ่มวุ่นวาย แต่ตอนนี้ทีมไก่ครับ

txxt30

ฟินจบกับกบไปแล้ว รายต่อไปบีกับกบจะจบหรือจะต่อ ?  มีสาวไก่จ่อรอคิวเข้าก๊วนอีกคน โหย...อิจฉามั่กๆ

kobjuk

แบบตื่นเต้นก็มามีครบทุกรส จริงๆ เรื่องนี้

zonique

กำลังคิดถึงเลยครับ คราวนี้ฟินทำไรเสี่ยงๆ อีกแล้ว

dj.bird

ช่างเป็นผู้ชายที่โชคดีมากๆเลยครับ ขอบคุณเรื่องดีๆที่มีให้อ่านแบบถึงใจ

auddy999

อิจฉามากไป ครับ ชอบแนวสถานการณ์เฉพาะหน้า

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: txxt30 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2019, 10:12:41 หลังเที่ยง
ฟินจบกับกบไปแล้ว รายต่อไปบีกับกบจะจบหรือจะต่อ ?  มีสาวไก่จ่อรอคิวเข้าก๊วนอีกคน โหย...อิจฉามั่กๆ
กบมันจะตัดใจได้จริงเหรอคงต่อรอดูกันต่อไป ส่วนน้องไก่นั้นคงไม่นานหรอกที่จะรวมกลุ่มกับฟิน บีและยัวคงจะเพลินไม่ใช่น้อย