ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

sultant

เกริ่นมาแบบนี้ขอเดาว่าพิมมี่เอฟซีโดนถล่มประตูจนพรุนแน่ๆ อยากให้ชุมพลยูไนเต็ดแพ้สัก2-3ประตู ลุงพลจะได้ไปฟิตเพิ่มเพื่อไว้แก้มือกับเมียคนอื่นๆ
ป.ล.ไม่กดโหวตนะครับ เพราะไม่มีใครให้เกลียดเลยสักคน

alittleboat

ezmoo

ขอเป็นกองเชียร์ทีมเสือเฒ่า..ให้ถล่มประตูทีมเด็กสาวพิมมี่ครับ...

272293

เเล้วใครในฮาเร็มลุงพลจะโดนคนอื่นจัดการมั้งในภาค2

au2000

คาดเดาไม่ยากว่าใครจะเป็นฝ่าย
ร้องขอชีวิต
ลุงพล สุดยอดที่สุดไร้เทียมทาน

sunitis

Emmy

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ในที่สุดฉาก4Pก้อจะมาซะที

อดใจรอไม่ไหวเลยครับ

ยิ่งตอนต่อไปนี่ โอ้วแม่เจ้า

ฉากในฝันนางเอกภาค1VSนางเอกภาค2

เรวัต ฤกษ์มงคลกุล

solosealer

ไม่ต้องเดา ก็รู้ผลละครับ

ว่าเกมนี้ ลุงพลชนะขาดแน่นอน 
อยู่ที่ว่าสกอร์จะขาดลอยแค่ไหน

a1223

สรุปก่อนจบภาคแรกลุงพลได้จัดบรรดาเมียๆแบบทิ้งทวนครบทุกนาง

ปิยะพงษ์.

playnut

อยากเห็นลุงพลสวิ้งกับหมอเบส  หมอพลอย  และทนายผึ้ง   อยากให้ลุงเปิดชิงน้องลูกขวัญเป็นคนสุดท้ายของภาคสอง  โดยสี่คนนี้ช่วยกันสอนเสียว    หมอพลอยชัก 6  part   บนรถ 2 part และ บนคอนโด  4  part  ครับ

yanathon w