ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 18

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 31, 2016, 11:51:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

na5556

มาแล้วครับนางเอกเรา ตามครับให้กำลังใจผู้แต่ง ขอบคุณครับ

dekduer55

เกมนี่ไวัใจใครไม่ได้เลยดีน่ะที่เฟย์ปลอดภัยรีบหาแดนให้เจอนะ สู้ต่อไปนะเฟย์ ขอบคุณครับ

akepong

เฟย์เก่งขึ้นมากเลย แต่จะตามหาแดนเจอมั้ย ถ้าเจอแล้วแดนจะจำได้รึเปล่า...

civil2

สนุกดีครับ มีเนื้อเรื่องให้ติดตาม :)

sparrow_ap

แหม่ๆๆ เราก็นึกว่าจะดร็อปของเจ๋งๆได้ซะอีก  ::Crying::
สู้ต่อไปนะเฟย์ อีกไม่นานคงได้เจอกับแดนแน่ๆ  ::Fighto:: ::Fighto::

gritkin

สู้ๆนะนางเอก หาพระเอกให้เจอนะ ขอบคุณwriterครับ เขียนได้มันส์เหมือนเคยครับ

goon

biggiggog

ตอนนี้รู้สึกเหมือนกับได้ตามดูซีรี่ส์เรื่องโปรดเลยครับ
แต่งซะกรูติดงอมแงมเลย
::Sobad::
ขอบคุณมากๆครับ

may_290607908

แทงสาวอย่างเดี๋ยวก็ได้อัพเวลแล้ว

aumoum

ยังงงๆใครเป็นนางเอกกันแน่ ต้องติดตาม

itschelsea11

ติดตามอ่านมาหลายตอนแล้ว บอกเลยว่าเป็นอะไรที่แหวกแนวยิ่งกว่าเกมส์ออนไลน์เสียอีก แต่งได้ถึงเนื้อจริงๆ ขอบคุณนะครับ

rak9897925

ขอบคุณครับ ขอบคุณบ้างไม่ขอบคุณบ้างอย่าโกรธกัน นะ อ่านสนุกจนลืมขอบคุณ

pj4105

เป็นกำลังใจให้เฟ้ยเจอแดนเร็วๆครับ

kasor7

naitoom

กว่าเฟย์จะหาแดนเจอ คงจะสะสมประสบการณ์จนอยู่ในระดับเดียวกับโซได้
ผมเชียร์เฟย์ มากกว่าแดนซะอีก