ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ost

ขอบคุณครับ ในที่สุดพ่อเลี้ยงก็บรรลุภารกิจเปิดฮาเร็มในบ้าน วิธีการได้แต่ละคนมานี่สุดยอดมาก

รักโลก รักไทย

ในที่สุด ก็กวาดหมดบ้านเลยซิ สนุกมากเลยครับ มินกับมุกนี่สุดยอดเลยครับ

VanessaStratos

เล่นให้ท้องกันหมดทั้งครอบครัวไปเลย จะได้ไม่เป็นภาระของคนอ่าน ฮ่าๆๆๆ

sarozzero

ถึงตอนจบแล้วสิ จัดการสองสาวในตอนเดียว แถมสุดท้ายก็ท้องกันหมดทุกคน กับนัองมินคุณพ่อน่าจะช่วยรักษาได้นะ ถึงที่เป็นอยู่จะโอเคแล้วก็เถอะ
ส่วนเรื่องสั้นนี่น่าเสียดาย อยากให้มีต่ออีก

tdt14023

มันต้องแบบนี้สิครับที่เขาว่าเรือล่มในหนองทองจะไปไหนต้องกวาดให้เรียบทั้งแม่ทั้งลูกทุกคนแล้วเสกเด็กเข้าท้องให้หมดทุกคนเท่านี้ก็เป็นสวรรค์บนดินแล้ว555อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างจัง

Craft lslot

vralpha1

::Thankyou::
ในที่สุดก็เก็บหมดบ้านจนได้
ขอบคุณครับสำหรับผลงานสนุกๆ

knottmild

SoSonaja

ติดตามมาถึงตอนจบแล้ว ฮาเร็มจะครบหรือไม่ลุ้นจริงๆ

theoat

จบแล้ว เรื่องสั้นจบในตอนก็หมดแล้วด้วย แอบเสียดายจังครับ

BuffFun

ซีรี่ย์นี้สุดยอดจริงๆครับ ได้ยกบ้าน ฟินเลยทีเดียว

etracker

สุดยอดมากครับ ตอนของมุกนี่เรียกว่าเป็นตอนที่ผมรอคอยเลย แต่แอบเสียดายที่จบซะแล้ว

gfthebc

อยาก​แข็งแรง​อย่าง​คุณ​พ่อ​เลี้ยง​จริงๆ​เลย​ครับ​ และ​ก็​ไป​หา​เรียน​จิตวิทยา​บำบัด​เพิ่ม​อีก​น่า​จะ​ดี​