ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากได้ลายแทงหมีขาวใน กทม.

เริ่มโดย tossak4n, พฤษภาคม 18, 2024, 11:00:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tossak4n

พอดีผมพึ่งเลิกกับแฟนที่คบกันมา 13 ปี ช่วงนี้เหงาใจ เลยอยากจะทำตามความฝันคือ มีอะไรกับสาวๆ จากแดนหมีขาว ท่านใดมีประสบการณ์บ้างไหมครับ รบกวนช่วยบอกลายแทงทีครับ   ::Thankyou::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Crying::

ไม่เคยเลยครับ  แต่จากประสบการณ์เคยเที่ยวกะหรี่ฝรั่งแค่ครั้งเดียว แล้วไม่ประทับใจอย่างมาก เป็นฝรั่งขี้นกแถวถนนข้าวสาร เธอบอกว่าเป็นชาวฮังการี ตัวผอมๆเตี้ยๆ หน้าธรรมดา พอแก้ผ้าออกมานี่ยิ่งผิดหวัง เพราะหุ่นผอมแห้งเหมือนขี้ยา ผิวตกกระเต็มตัว นมแบนเหมือนผู้ชาย แถมเรื่องมากไม่ยอมให้ดูดนม เลียหี ไม่ยอมอมควยให้ด้วย แถมให้เย็ดท่านอนหงายแค่ท่าเดียว ผมเลยฝืนๆทำให้น้ำแตกๆไปเพราะเสียดายเงิน

johnyred59

ได้ข่าวมาแต่ไม่ยืนยันนะครับ ว่ามีแถวนานา สุขุมวิทซอย3แถวนั้น พวกแถบรัสเซีย สโลวาเกีย เช็คอะไรพวกนั้น
ส่วนตัวเองเคยจัดกับหมีขาวนานมาแล้วสมัยเรียนอยู่แถวสามย่าน-มาบุญครอง เป็นโรงแรมแถวสะพานหัวช้างซอยตรงข้ามมาบุญครอง
แต่ขอบอกว่าชักว่าวมันกว่า เหม็นอีกต่างหาก แค่ได้ฟิวส์ว่าล่อฝรั่งแค่นั้น เหมือนเอามือไปแคว่งในตุ้มน้ำ แมร่งหลวมมาก
แต่เดี๋ยวนี้ พรรคพวกบอกมีพวกสาวๆมาแย่งกะหรี่ไทยหากินอยู่นะ แต่ผมเลิกผจญภัยแล้ว

Mazsky

เคยไปแถวนานาเมื่อเกือบ20ปีที่แล้ว แต่ผมไม่ได้รัสเซียนะ น่าจะอุซเบฯมากกว่า หุ่นดีผิวเนียนแต่เหลวไปหน่อย

แต่เคยเห็นเพื่อนหิ้วรัสเซียแท้มาบ้าน สวยมากแต่ราคาหลักหมื่น(เมื่อ10กว่าปีที่แล้ว) ผมเลยไม่ได้ถามลายแทง เพราะแฟนผมเป็นยิวพอดี