ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ตามสั่ง

เริ่มโดย KwangLover, พฤศจิกายน 18, 2020, 10:25:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รสนิยมของพี่ๆ หากได้ทำกับกวางจริงๆ ต้องการแบบไหนกันเอ่ย?

1 Lover รักกันหวานหยด มีความสัมพันธ์ดั่งคนรัก เหมือนพระเอก ต้องคู่ กับนางเอก
2 Swinging ชอบดูกวางโดนผู้ชายรุมโทรมหลายๆคนและร่วมวงด้วย
3 NTR เจ็บปวดแต่สุขใจ ที่กวางโดนชายอื่นข่มขืน
4 Rape ข่มขืนเท่านั้น สะใจที่เห็นหน้าตากวางบิดเบี้ยวและเจ็บปวด ยิ่งร้อง ยิ่งมันส์
5 Prostitute มีกวางเป็นกระหรี่ ดีกว่าเห็นๆ เพราะลีลาบนเตียงขั้นเทพกว่าใคร
6 Outdoor ตื่นเต้นเวลาเอากับกวางนอกสถานที่ ยิ่งสุ่มเสี่ยงมีคนมาเห็น เราเอากัน เลือดมันยิ่งสูบฉีด
7 Public ชอบให้กวางเปลือยโชว์ในที่สาธารณะ มียอมให้คนอื่นลวนลามบ้าง
8 Sadism ชอบใช้ความรุนแรง ทำให้กวางเจ็บปวด กรีดร้องอย่างทรมาน ถึงจะพอใจ
9 Masochism ชอบความเจ็บปวด กวางได้เป็นนาย พี่เป็นได้แค่ทาส ให้กวางเฆี่ยนตี
10 Slave ทาสกวางเท่านั้น ที่ข้าต้องการ สั่งอะไรก็ต้องทำ พูดอะไรก้ต้องยอม ห้ามขัดขืนไม่งั้นเจอตบ
11 Bondage ชอบจับกวางมัด ให้อยู่ในท่วงท่าน่าอายต่างๆ แล้วค่อยเอา จบด้วยการถ่ายรูปเก็บไว้
12 Cruel โหดร้าย ป่าเถื่อน ทำทุกอย่างให้กวางเจ็บปวด เจ็บตัว จนกว่าทุกรูของกวางจะบานและพัง
13 Torture ชอบทรมานกวางให้เสียวหรือเจ็บปวด จนกว่าจะกรีดร้องลั่น ถึงจะพอใจ
14 Golden Shower ชอบเล่นฉี่ สะใจที่ได้เห็นกวางอาบน้ำฉี่ และ กลืนกินลงไป
15 Cosplay ชอบเห็นกวางใส่ชุดแบบต่างๆ ตั้งแต่อาชีพทั่วไป ยันอนิเม ยิ่งสวมบทยิ่งเงี่ยน
16 ชู้ ถึงกวางจะเป็นเมียคนอื่น แต่นั่นแหละ คือ ความสะใจที่เห็นกวางนอกใจมานอนถ่างขาให้พี่เอา
17 Nude เปลือยกายล่อนจ้อนหมดเปลือก ไม่ใส่อะไรนี่แหละ คือ ตัวตนของกวาง
18 เจาะ ยิ่งรักเลยถ้ากวางมีห่วงหรือเจาะตามจุดเสียวต่างๆ
19 Food Play ราดน้ำหวาน แปะอาหาร บนร่างเปลือยเปล่าของกวาง ทานเสร็จก็จัดน้ำให้กวางทานบ้าง
20 All ชอบทุกรูปแบบ อยากทำทุกข้อกับกวาง
21 อื่นๆ ก็รสนิยมพี่มันเฟี้ยวกว่านั้น

KwangLover

อ้างจาก: Max23 เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2020, 03:33:41 หลังเที่ยง
แอบมาจัดในรถๆ

"สวัสดีครับ น้องกวางหรือเปล่าครับ - ใช่ค่า ต้องการซื้อบริการหรือเปล่าเอ่ย?"

--------------------------------------------------------------------------------------------

ทีหลังอย่าแอบมานะค๊าาาา คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่ะ***
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

ling10502

พาไปดูหนังเลยคับ  สาธารณะ

Mylove1234

แบบนี้จะจัดเหมาสองสามวัน พาไปล่องเรือกลางทะเล ให้คนในเรือช่วยกันลุมน้องกวางไม่ได้หยุดกันเลย

ตัวบางๆแบบนี้ทจะยกอุ้มแตงเดินทั่วเรือเลย

testman

มาแนวแปลกดีครับ

แบบนี้มีแบบแนวใส ๆ ไหมครับ

ผมวิ่งกระหืดกระหอบเข้าไปในรถไฟฟ้าสยาม เนื่องจากฝนตกหนัก ขณะกำลังวิ่งไปที่ชานชาลา เผอิญไปชนสาวน้อยน่ารักคนนึงเข้า

"ขอโทษครับ เป็นอะไรมากไหมครับ" ผมพูดล่วงหน้าก่อนหันไปมอง ทันทีที่มอง ผมถึงขั้นตะลึงในความน่ารักของเธอขึ้นมาทันที

"ไม่เป็นไรค่ะ กวางเผลอไปยืนเกะกะเองด้วย" น้องตอบด้วยเสียงสุดจะน่ารักที่พร้อมจะละลายใจผมไปทันที

"โอ๊ย" น้องส่งเสียงร้องเบา ๆ หลังจากที่ผมเอื้อมมือช่วยประคองดึงน้องให้ลุกขึ้นมา

"เจ็บขาหรือครับ" ผมถามด้วยความรู้สึกผิด
"นิดหน่อยค่ะ" สาวใส่แว่นตอบด้วยแววตาใสซื่อ

"งั้นให้ผมช่วยนะครับ" ผมเอื้อมมือไปหยิบของจากมือน้องมาถือ พร้อมกับช่วยประคองน้องขึ้นรถไฟฟ้าไปด้วยกัน

sbydee

มาแนวนี้แปลกดีครับ  ขอทำความเข้าใจสักพัก เดี๋ยวแจมด้วย

samak

เจอน้องกวางในชุดนักศึกษากระโปรงพลีท ทนไม่ไหวเลยเริ่มด้วยการจูบแลกลิ้นอย่างดูดดื่ม มือก็ถลกกระโปรงจนเห็นกางเกงใน(เติมสีและลายด้วยคับ)และล้วงเข้าไปในกางเกงใน ซักพักน้องกวางทนไม่ไหว เลยถอดกางเกงแล้วควักเอาหำมาดูดอย่างถึงอารมณ์จนแตกปากไป
แต่ความเงี่ยนทั้งคู่ยังไม่จบ น้องกวางจึงควักเอาหำเสียบสดเข้าไปและขย่มอย่างเมามัน โดยที่ชุดยังไม่ถอด ระหว่างนั้นน้องกวางก็ครางอย่างเมามัน ซักพักก็เปลี่ยนเปนท่าหมา และกระเด้าเสียบสดจนแตกในไป

sabye11

KwangLover

เนื่องจากมีผู้อ่านเข้าร่วมสนุกมาเยอะมาก + งานในชีวิตจริงวุ่นๆ เลยทำให้แต่งไม่ทันใจคนหลังๆที่เข้ามาเม้นนะคะ  ::Doubt:: ต้องขออภัยด้วยค่า  ::Thankyou:: เพราะกวางไล่เก็บทุกคอมเม้น หากพลาดหรือข้ามของใคร ทักท้วงมาได้เลยนะคะ  ::Cheeky::

แต่ดีใจมากจริงๆค่ะ ที่กระแสตอบรับดีกว่าที่คิด แถมมีขาประจำด้วย 555 ขอบคุณมากนะคะ  ::Glad::

แล้วก็ที่แต่งเรื่องให้นี่ไม่ใช่เพราะอยากได้คอมเม้นเยอะๆนะคะ แต่แต่งเพราะกวางชอบเขียนค่ะ ยิ่งมีโครงมาให้ ยิ่งชอบ จินตนการมันพลุ่งพล่านดี แต่งไปก็จิ้นไปว่าตัวเองโดนพี่กระทำแบบนั้นจริงๆ  เสียวมั่กๆ คิคิ  ::Shy::

สำหรับคำถามที่ว่า แนวใสๆได้ไหม ตอบเลยว่าได้ค่ะ โครงเนื้อเรื่องให้ขึ้นอยู่กับคุณผู้อ่านได้เลย ไม่ต้องเกรงใจ จะสุภาพบุรุษสุดหล่อ ยัน ซาดิสม์หยาบโลน กวางก็แต่งได้ทุกแนวค่ะ

เมื่อก่อนก่อนเคยแต่งอยู่เว็บอะไรไม่รู้นานมากแล้ว แต่ปิดเว็บไปแล้วเก็บประวัติไม่ทัน(ตอนนั้นใช้ชื่อดาว กลัวคนจับได้ยังเด็กเลยกลัวๆอยู่ ตอนนี้โตแล้วเลยใช้ชื่อเล่นตัวเองจริงๆ อ่านแล้วมันได้อารมณ์ดีค่ะ 555  ::WooWoo::) แต่ที่นั่นเถื่อนกว่าที่นี่เยอะค่ะ มีทั้งจัดแนว Golden Shower / Animal Sex / Rape / Slave เรียกว่าไม่เถื่อนอยู่ไม่ได้ 555  ::Evil:: แต่ถ้าจะให้แต่งแนวนี้อีก บอกเลยว่า สบายมากกกกก  ::Confident::

ส่วนอันไหนที่กวางแต่งเอาฮา หรือ กวนตีนพี่ๆ ส่วนใหญ่จะเป็นเม้นที่คำห้วนๆ หรือประโยคสั้นๆ จะโดนแบบนั้นแหละค่ะ ***ให้โอกาสแก้ไข ก่อนโดนกวางเล่นน้า คิคิคิ*** ถ้าอันไหนกวางแต่งแล้ว ต่อให้ไปเปลี่ยนเม้นทีหลังใหม่กวางก็ไม่แต่งหรือแก้เพิ่มให้น้า กลัวไม่ทันท่านอื่นๆ / แต่ถ้าโครงลงรายละเอียดมาให้ ไม่ต้องกลัวฮาน๊า เตรียมเสียวได้เลย

ปล.สำหรับผู้อ่านที่เข้ามาใหม่ และอยากแต่งโครงให้กวางเขียน ขอรายละเอียดเยอะๆหน่อยนะค๊า ว่าทำอะไร ที่ไหน อย่างไร อย่าโยนแบบ หลังจากนั้นก็จัดน้องกวางไปอีก 2 อาทิตย์ / 1 เดือน มาแบบอันนี้กวางก็ตันเหมือนกันน้า ::Sweat:: อย่าโยนวันว่างๆให้กวางเยอะสิค๊าา 555  ::NoNo::

(สำคัญค่ะ คือ บางท่านชอบให้กวางเขียนแบบทำกับเค้าแค่คนเดียว และ บางท่านชอบให้เผื่อแผ่เจอคนแปลกหน้าให้กวางโดนจัดการหมด ถ้าไม่ชอบแบบเผื่อแผ่ไม่ต้องระบุนะคะ แต่ถ้าชอบให้พิมบอกด้วยน้า พี่ๆจะได้สนุกเต็มที่)

สุดท้ายนี้ ขอบคุณจากใจจริงๆค่ะ ที่สนับสนุน และก็พี่ๆช่วยรอเค้าหน่อยน้า อิอิ  ::Sobad::

---------------------------------------------------------------------------
***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญได้เลยนะคะ***
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2020, 06:53:48 หลังเที่ยง
หลังได้รับบริการอย่างสุดยอดจากน้องกว่างแล้ว ผมก็ไปบรรยายสรรพคุณให้เจ้าฮาร์ทกับเจ้าอาร์มซึ่งแทบจะบีบคอให้จัดคิวกับน้องให้ได้ โดยเจ้าสองคนแย่งกันขอเป็นคนแรกแล้วก็สรุปว่าจะยืนให้น้องโม๊ก ใครแตกก่อนก็แพ้ไป แล้วก็ไม่ยอมให้ผมรอดไปไหน ต้องเข้าร่วมมิชชั่นคราวนี้ด้วย คราวนี้จัดกันที่รีสอร์ทของเจ้าฮาร์ท เพราะเจ้านี่กะเล่นในสระ แล้วก็สุดท้ายก็เอ้าดอร์กันตลอด ไม่ต้องไปใช้ห้องให้เปลืองน้ำเปลืองไฟเลย  ::HoHo::

"สวัสดีครับน้องกวาง - รอบนี้มีอะไรให้กวางรับใช้คะ"

"พอดีพี่ไปบรรยายสรรพคุณของน้องกวางให้เจ้าฮาร์ทกับเจ้าอาร์ม ซึ่งเป็นเพื่อนของพี่เองให้มันฟัง มันแทบจะบีบคอให้พี่จัดคิวกับน้องให้ได้น่ะครับ - จองคิวได้เลยค่า"

"คราวนี้ขอจองไปจัดกันที่รีสอร์ทของเจ้าฮาร์ทมันนะครับ เดี่ยวพรุ่งนี้พี่ขับรถไปรับ - รับทราบค่ะ จองคิวเรียบร้อย ขอให้สนุกกับกวางนะคะ" หลังวางสายก็เตรียมตัวของที่จะใช้ในวันพรุ่งนี้

วันรุ่งขึ้น กวางในชุดเกาะอกสีขาวยาวเสมอหีไม่สวมกระโปรงก็ขึ้นไปนั่งข้างคนขับ  กวางทำลายสมาธิพี่keatmano โดยการค่อยๆแหกขาเผยให้เห็นกางเกงในสีขาวตุงๆ

พี่keatmano มองซ้ำแล้วซ้ำอีก นึกว่าน้องกวางมีดุ้น แต่กวางก็เฉลยโดยการแหวกกางเกงในออกให้เห็นดิลโด้สีม่วงอันใหญ่ที่เสียบคาหีอยู่ พี่keatmano แกจึงเอื้อมมือมาปรับระดับสั่นจากเบาเป็นสูงสุด แล้วสั่งให้กวางอ้าขาไว้อย่างนั้น พี่keatmanoรีบจอดรถข้างทาง เพื่อจะได้จ้องมองสีหน้า อาการของกวางได้อย่างเต็มที่

-----------------------------------------------------------------------------------

***ลูกค้าท่านไป เชิญเลยค่ะ***
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Man. Number1

พี่เกมส์ อยากจับกวางไปเย็ดหน้าลิฟต์ของโรงแรมตอนดุกมากครับมันคงจะตื่นเต้นมากที่ได้อัดรูกวางไปพลางลุ้นกับสถานการณ์ตอนนั้นไปพลางๆแล้วแตกในกวางแบบสุดๆ พี่เกมส์ว่ามันต้องเสียวแบบอันลิมิตแน่ๆเลยครับน้องกวาง

KwangLover

อ้างจาก: ชลชาติ สกกฟ เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2020, 06:55:56 หลังเที่ยง
ต้องเอ้าท์ดอร์แล้วครับเสียวๆ

"สวัสดีค่ะ มีอะไรให้กระหรี่กวางรับใช้คะ - ต้องเอ้าท์ดอร์แล้วครับเสียวๆ"

-------------------------------------------------------------------------------------
พี่ชลชาติ สกกฟ ได้เอ้าท์ดอร์ สมใจแล้วนะค๊าาาา  -  ทีหลังขอละเอียดๆน้า ไม่งั้นกวางแกล้งยับๆ คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญค่า***

subanrl2

I2ta3ta3

I2ta3ta3

ได้ข่าวความร่านแล้วได้เหนคลิปลีลาขอน้องกวางแล้ว อยากให้น้องกวางฝึกแฟนสาวหัวอ่อนของพี่กลายเป็น ทาสติดสัตว์ชอบความเถื่อนความซาดิสจนขาดควยไปไม่ได้ให้หน่อย ให้น้องกวางจัดหนักจัดเต็มแฟนพี่ได้เต็มที่เลย