ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanapon Vittayarat

ภาษาดีครับ อ่านสนุก ขอคนอื่นๆด้วยนะครับ

siwa119421

peenoom naarak

เรื่องแนวจำยอมนี่ชอบมากๆ. น้องไข่คงโดนอีกหลายดอกแน่ๆ

petchl

โอย คุณไข่แบบนี้ต้องโดนอีกหลายดอกแหงเลย

springer95

เพิ่งเข้ามาอ่าน น่าติดตามครับ  ::WooWoo ....ว่าแต่พักนี้ชักจะชอบแนวนี้ซะแล้วแฮะ   ::Crying::

Wat.imm

hellboy666

อารมณ์เหมือนอ่านโดจินญี่ปุ่นเลย 555

มาตุยดี้ วาแด

dusk369

ชอบในคำพูดของตัวละครครับ มันสะใจดี จะติดตามต่อไปครับ

Namchai Boonrat

อู้วสงสารคุณไข่ จังเลยอยากรู้เมื่อก่อนโดนอะไรมาบ้าง

James-buff

ขอบคุณครับ
คุณไข่ต้องโดนรุม

thep59

น้องไข่ เจอพี่ชายอาร์มเล่นทบทวนความหลังให้เข้าแล้ว ทั้งๆที่เป็นแฟนกับน้องชาย แถมอยู่ห้องข้างๆอีกด้วย

ตรี1131

พลาดสะแล้วไข่เข้าแผนพี่อาทละทีนี้

Chatchay Kong

คุณไข่ หลงกลเข้าไปในแผนการของ2พี่น้องหรือเปล่าครับ

cat669

โดนรำลึกความหลังแบบนี้ 1เดือนต่อไป อาร์มจะซวยแทนหรือเปล่านะ