ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toinway

พระเอกบ้าไปเลย เสียดายจริง คนดีไม่มีที่ยืนต้องเป็นคนเลว  ::Fighto::

Zusumiya

thai4id

หมู่เลยเหรอ งานนี้ยาวละ

อ้าว ให้คนอื่นเอาเพราะประชด เสียของแท้ๆ
อะไรๆ ก็กู

akerue

บางทีก็สงสารผู้ชายประเภทนี้นะดีๆไม่ชอบ

จะเรียกว่าจบแบบแฮปปี้มั๊ยแบบนี้

cjcjcj101254

จะโทษพระเอกก็ไม่ได้ถ้านางเอกมันไม่บอกพระเอกแต่แรก สรุปสครผิดกันเนี่ยยย

Assa Mia

พระเอกเองมันอ่อนเรียบร้อยไปก็อดสิ  มั้ง
edit ไม่นิน่าจบแบบแฮปปี้มั้ง

TZONE

นางเอกทำหน้าแบบนั้น โอเคสินะ โดนหลายเลยนะ

Edit: พระเอกเราต้องแบบนี้ ใส่ไม่ยั้ง ลุยๆๆๆ

nulongya

เปย์เป็นแสนแขนไม่ได้จับ
โอ้้เป็นอะไรที่ปวดใจมากย
ต้องอดทนไว้มีโอกาสเมื่อไหร่
ใส่ให้เต็มที่  จัดไปครับ

Hanaka99

สวิงแน่นอนงานนี้

พระเอกเราก็แอบดาร์ค แต่เก็บไว้ เลยโดนตัดหน้าซะ

Ksksks Snksks

คิดว่าแม่คู่กับลูกซะอีกแม่ดันมีรสนิยมแปลกอีกแหน่ะ

edit สุดท้ายได้ลูกช่วยทำหน้าที่แทนพ่อ แม่ต้องปิดปากลูกสินะ 

I2eI3oI2n D Ace

เสียเป็นแสนยังไม่ได้จับ ควรจะหัดดูแฟนบ้างว่าอยากได้อะไรไม่ใช่เปย์อย่างเดียว แถมยังต้องมาดูคนที่ตัวเองรักโดนรุมอีกเห้อ

นึกว่าจะเป็นไก่อ่อนไม่ทำอะไรซะอีกแต่ไม่แน่ใจว่าผู้หญิงจะชอบกับแค่คนเดียวรึป่าวนะ

topboy

เรื่องนี้มันเป็นแบบแค่ตอนเดียวจบเท่านั้นไม่มีต่อใช่ไหมครับ