ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สโรชา วรากร

เริ่มโดย canonm10, กันยายน 16, 2022, 09:31:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

canonm10

cyborg0011

เล่มนี้สุดฮือฮาจากตัวนางแบบ"สโรชา วรากร" แต่ก็กลายเป็นการหยุดอาชีพนางแบบของเธอลงไปด้วย เพราะถูกตำรวจเพ่งเล็ง...
ต้นฉบับเล่มที่เอามาใช้สแกนเนี่ย ถ้าไม่ใช่การพิมพ์ซ้ำด้วยเพลทเก่าจากพิมพ์ครั้งแรก เพราะมีหลายหน้ามีลักษณะที่เพลทถอน จนภาพที่พิมพ์ออกมาเบลอ ไม่คมชัด
หรือไม่ก็เป็นการแยกสีจากเล่มพิมพ์จริงมา ทำให้คุณภาพของภาพหลุดความคมชัดไปโดยสิ้นเชิง

jmmonline

กล้วยหอม จอมซน

::Me?:: ::Me?:: ชอบเลยครับเล่มนี้ เพราะเป็นนางเเบบในตำนานเลย ผลงานเธอเพียบจริงๆยุคนั้น เล่มนี้ผมหาไม่ได้(ยุคนั้น)มาได้ดูเป็นดิจิตอลตอนโตเเล้ว   ::Glad:: ::Glad::

review1972

lสุดยอดครับคนนี้ ทำผมเสียน้ำไปเยอะ555

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ผมมีไฟล์ภาพชุดนี้เหมือนกัน   คนนี้แสดงหนังอาร์หลายเรื่อง  บางครั้งก็ใช้ชื่อว่า "สโรชา สรากร"

suriyamahajit

ถ้าเป็นรูปสมัยนี้คงคมชัดอีกเยอะ คงสวย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
จริงๆก็เสียดายนะที่คนพวกนี้เกิดเร็วไป   ถ้าเกิดสมัยหลัง  อาจได้ไปเล่นหนังเอ็กซ์ที่ต่างประเทศจนรวยไปเลยก็ได้

winai3009

ได้อารมมาก หนังเก่าๆ ขอบคุณครับ

ManiEMf