ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Felakano | Gi-oralfriend ออรัลแฟน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 05, 2019, 07:39:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nut2000

ลูกคนใหญคนโตจริงๆกฏเยอะมากกฎแปลกๆก็เยอะกว่าจะ100นี้พระเอกใจจะขาดอยากมากกกๆ

โดนไปกฎก็กฎว่ะไม่สนละ.....ข่าวดีกฎผิดอัน

muramasa masamune

เนื้อเรื่องคงเหมือนเดิมแหละ เรยตามเรย

แต่ไม่คิดว่ามันจะเรยเถิดขนาดนี้ 555

niceanglev

สุดท้ายก็ต้องตะบะแตก ของแบบนี้มันทนกันได้ที่ไหนกัน

Edit ข่าวดีอีกเรื่อง แม่เรียกสินสอดไม่แพง 5555

OpenVergin

น่าติดตามมากๆเลยครับเรื่องนี้

เม้นท์มักง่ายซ้ำซาก/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน365วัน

punpun180

100ครั้งไม่มีใครทนได้หรอกบอกเลยยยย แต่ได้เลียแล้วน่าจะได้แค่ตูดนะแบบนี้
Editด้ายยยยยยเอาว่ะแถมเล่าให้แม่ฟังด้วยนะ จะดีไปไหน ไหนสาวเจ้าชอบเบียด้นอีกโคตรดีย์

Ppcub Jjip

พระเอกมุงนี่หาช่องว่างกฏเลยนะดูทรงละไม่น่าจะถึง100ครั้ง

เอาซะ อยากเห็นแม่เลย

Ae Haha

คงไม่ถึง 100 ครั้งแน่ๆละ คงจะโดนครั้งนี้แหละ ผู้หญิงแฉะขนาดนั้นคงต้องยอมให้สอดใส่

สรุปไม่ได้ผิดกฏ แต่ก็ดีที่แหกกฏมา มีความสุขกว่าการใช่ปากเยอะ 555

sephiroth03

แฉะขนานนี้แล้ว100ครั้งจะไม่ทน
อดทนมาตั้งนานแท้ๆทำไมไม่รู้ก่อนหน้านี้

Gunitle

ถามว่าอีก75ครั้ง จะถึงมั้ย555 ผมว่าจบลงจรงนี้แหละ ประเพณีอะไรไม่สนแล้ว555 ภาพสวยนะครับท่านฮิปเรื่องนี้ ขอบคุณมากนะครับผมมม ขออ่านต่อเลย นะครับ เดี๋ยวมาเม้นท์ตอนจบครับ

แล้วทำไมแม่ไม่บอกแต่แรกฟะ5555 มาบอกตอนนี้ก็ถือว่าเจ๊ากันไป แต่ใครเคยมีเมียแล้วนี่หนักหน่อยนะ100ครั้ง555 ขอบคุณมากนะครับผมม

zero21

ต้องโม้กเป็นร้อยครั้ง พระเอกหมดความรู้สึกกับปากก่อนพอดี หรือมันจะมีนัยยะแอบแฝง และนางเอกจะทนได้ไหมถ้าโดนเบิร์น ^+^

จริงๆด้วย สุดท้ายถ้าได้เบิร์นนะ ผู้หญิงส่วนใหญ่ต้องยอม ทนไม่ไหวหรอก 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

liverpudlian

โอโห 100 ครั้งนี่มันนานใช่เล่นเลยนะ อย่าว่าแต่พระเอกเลยนางเอกก็ทนไม่ไหว ถ้าไม่ได้เสียบเนี่ย

หลังอ่าน
กลายเป็นว่าไม่ได้ละเมิดกฎแฮะเพราะนี่ก็เป้นครั้งแรกของพระเอก ต่อไสบายเลยได้ฟินกันยาวๆ

Gondar

100 รอบ เป็นผมนะสบายไปยาวๆ อดเปรี้ยวกินหวานดีกว่า 555

อิจฉาบักแว่นจังเลย  ::Glad::

infinityex

หาช่องโหว่ขนาดนี้ ต้องตามน้ำแหละหน้ามืดตามัวละ
งั้น 100 รอบ แบ่งกันคนละ 50 ได้มะทำกฎใหม่อะ

เอ้ออ นี้มันตระกูลที่ไหนกันเนี้ย
สบายเลยยาวๆเลยไป คุณแม่ก็ไม่ได้ว่าอะไร

yamashita

เป็นผมคงทนได้ 100 ครั้งส่วนตัวชอบโดนออรัลโดยปากแบบนี้ถ้ายิ่งแตกในปากแล้วโดนดูดต่อนะสุดๆในชีวิตจริงมีน้อยมากที่จะกล้าให้แตกในปาก

สุดท้ายก็ตามคาดแหกกฏผู้หญิงโดนเร้าขนาดนั้นใครจะทนได้ว่าแต่พอแตกในแล้วผู้หญิงโม๊กหลังเสร็จนี่มันความฝันผมชัดๆ

B&B

ตอบคำถามนะ
1พระเอกคงทนไม่ไหวแล้วเสียบ
2นางเอกทนไม่ไหวแล้วขึ้นค่อมเลย
3ต่างฝ่ายห้ามใจตัวเองได้ แล้วรอให้ครบ 100 ครั้ง

มันเดาได้สามทางนะ แต่ทางที่ 3 ยากหน่อย ถ้าเห็นขนาดนั้นก็ทนแทบไม่แล้วละ พระเอกนะ ทางนางเอกเองก็ไม่น่าจะต่างกันหรอก

\(○^ω^○)/\(○^ω^○)/

ถ้าบอกว่าจบ Happy ก็ Happy นะ แต่ถ้าถามว่าคาใจไหม ก็คาใจนะ หน้าสุดท้ายนี่แบบ เหงื่อตกทั้งคู่เลย

ตอบถูกโว้ยยยย อิอิ นานๆ ครั้งจะตอบถูกแหะ

ชักอยากเห็นแม่ของนางเอกแล้วสิ อิอิ จบแบบนี้ถ้าเขียนต่อได้ก็เขียนได้นะ มันยังเชื่อมเรื่องราวได้อีกยอะเลยน่าา

ขอบคุณครับ