ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.8 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 02, 2021, 05:11:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

จะช่วยอีฟทันมั๊ย มัวไปจัดเดียร์ แล้วเจออิงอีกคน แต่ถ้าทันได้ใจอีฟแน่ๆแล้วตัวคงตามมา
ความสามารถใหม่ใช่ตรวจจับติดตามเป้าหมายรึเปล่า

ziggy2

อิงมาได้ยังไงล่ะเนี่ยต่อจะไปช่วยใครก่อนน่ะ

artherox

ถ้าเป็นผมคงเลือกช่วยอีฟก่อน แล้วเสร็จภารกิจค่อยขอให้อีฟช่วยอิง

Davilhades

เอ้าชหล่ะจะเลือกช่วยใครลเนี่ยเจอ2สถานการณ์​ตัดสินใจยาก55

dalton

โอ้วว มีความสามารถใหม่อีกหรอเนี่ย ติดตามครับ

Terdsak_sk

ขอเดาว่าน้องแทนครับ ผมเองก็รักน้องเหมือนกัน 5555 แต่ใจจริงอยากให้น้องไปโดนคนอื่นจัดการสักหน่อย แบบหลงในกามราคะไปเลย ได้เอาคืนพระเอกด้วยอยากเจ้าชู้ดีนะ แล้วตอนจบค่อยกลับมาหาพระเอกเรา 5555 ส่วนพลังพระเอกคือรับรู้ตำแหน่งกับความรู้สึกของคนที่รู้จักหรอ จะแอบโกงเกินไปแล้ววว

potaeds

อ้าวน้องอิงมาอยู่บ้านนี้ได้ไงนิ

torl31

น่าจะช่วยอิงก่อนไหมหรือเลือกไม่ได้

sammyadong

ayiraj2408

ดูเหมือนว่าต่อจะต้องมีเรื่องให้ตัดสินใจแล้วสินะ แล้วน่าจะต้องคิดหนักด้วย

Asura4237

เดียร์ก็เสร็จพระเอกด้วยสินะ 

darkerside69

ผูกพันธุ์กับอีฟแน่เลย อยากรู้เลยว่าอีฟจะโดนอะไรบ้าง

Abarai Renji

keeper grave

อิงมาไง รอบนี้โดนโทรมรึเปล่า อีฟดูแล้วน่าจะไม่รอดนะ

taka95