ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 32 : กลับบ้านเรา... รออยู่

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 08, 2020, 12:53:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongsap

ลีลานัองพลอยเริ่มมาแรง ตอนนี้สนุกเร้าใงมาก รอฉากรวมบรรดาเมียของนายริว

Auddy2519

sthanya

สามสาวบอกจะรีดพิษมังกร ริวตอบกลับไปว่า ก็มาดิคร๊าบ
พี่อั้มใจแข็งจริง ขอเสียบหน่อยก็ไม่ได้

Jonah MTS

porchai

ขอบคุณครับ
เสร็จเลยนายมังกร โดนสามรุม........
หนึ่งสงสัยน้ำจะหมดก็งานี้แหละ555

กฤษดา บุญมา

ตายแนๆๆกรับบ้านมาต้องรับศึกหนักตั้งแต่เช้าเลย

Nithiwit Sakfan

Csc It

::Ajark::ริวกะแย่แน่เลยเจอสามหนึ่งแบบนี้เราช่วยอะไรไม่ได้นะนอกจากส่งกำลังให้สู้สามสาวให้ได้

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
มังกรน้อยคงจะตายหยังเขียดก็ครานี้แหละ เมื่อเจอ3รุม1 อิอิอิ

กิตติศักดิ์

ตอนนี้3รุม1ตอนหน้าขอ5รุม1ได้ใหมครับอยากเห็น(อ่าน)ริวกะร้องขอชีวิตแบยว่าผมยอมแล้วผมพอแล้วหมดแรงแล้วิไรแบบนี้     ปล.ตอนต่อๆไปขอเพลงประกอบสักตอน2ตอนนะครับขอบคุณตรับ

.....

เพลงประกอบอะไรเหรอครับ

#Monotone

Sopun Jeekkee

มาทีหลัง แต่ไรท์สามารถขุดได้ลึกสุด เอาความต้องการและเอาวินัยมาท้าทายกัน. ช่วยให้มีแพ้บ้าง ชนะบ้างนะ

ตอนนี้ มีหลายรสจริงๆ ชอบทั้งตอนสำรวจป่า อยากให้มีบทกับป่านี้ กลับมาปรับให้ดียิ่งขึ้น

และสุดยอดของการบรรยาย 3:1

ryg123456

ริวกะนี้สุดยอดเลยนะ ทำเอาสาวอั้มใจแตกเสพติดอย่างรุนแรง