ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yutakame] Niizuma o Otosu Appli สะกดจิตเมียชาวบ้าน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2020, 10:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

everything 15

artboy410

น่าจะโดนสะกดจิตไปเรื่อยจนร่างกายจำได้เองละมั้ง แต่มันลบความทรงจำด้วยนี้น่า

ฝึกจนเชื่องเลยร่างกายและติดใจแน่ๆ และหน้าจะนอกใจสามี

I2eI3oI2n D Ace

piratss

มีแอพสะกดจิตแบบนี้ก็ได้เสียวตลอด ลบความทรงจำได้ด้วย

โดนมะเขือม่วงด้วย โดน2รูเลย คงเสียวน่าดู

13igboss

Yanman

จริงๆผมชอบแนวนี้ละครับ แต่มันไม่ดีกับโลกจริง นานๆจะมาห้อวนี้สักทีครับมาเป็นกำลังใจให้นะครับ

bondinlove

จะกลับมาให้สะกดจิตรต่ออีกด้วยสงสัยติดใจเเล้ว

bondinlove

อ้างจาก: bondinlove เมื่อ พฤษภาคม 19, 2020, 09:46:44 หลังเที่ยง
จะกลับมาให้สะกดจิตรต่ออีกด้วยสงสัยติดใจเเล้ว
มีทำต่อหน้าสามีด้วยสุดยอดเลย

bomberwing

เป็นแอปสะกดจิตที่ดีนะครับ แต่บอกภรรยาว่าสามีก็ชอบ แสดงว่าสามีโดนสะกดจิตแล้วหรอครับ แล้วสะกดไปว่าอย่างไร

TZONE

ตัวเบา สบาย วันนี้หลับฝันดีล่ะ หมายถึงคนสะกดจิตอ่ะนะ

Edit: สรุป อยากจำได้ ว่าเสียวขนาดไหนสินะ

Wiriya Anuttarawong

ขอบคุณมากๆครับ ท่าทางแบบนี้สงสัยติดใจแล้วละ

tangja04

สังซือได้ทีไหนแอพแบบนี้อะ

ตัวเองก็น่าจะชอบด้วยแหละถึงได้ครอยตามซะขนาดนั้น

jachal

สะกดจิตคุณนายข้างห้องแบบนี้ เสียวได้ทุกวันแน่

คุณนายโดนสอนเสียวทุกวันเลยเก่งขึ้น

tee.mee

ชอบแนวสะกดจิตมากเลยครับ แต่ปกติชอบแนวสะกดจิตนักเรียนมากกว่า สะกดจิตเมียชาวบ้น เหมือนแย่งของคนอื่นยังไงไม่รู้