ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aum Tempest

::Glad:: ผมนี่ชอบแนวแบบนี้มาก สลับคู่่ หรือเอาแฟนคนอื่้นนิ 5555 แอบจิตนิดๆๆ

nongme33

โครงเรื่องฉีกเส้นระหว่างการ แรกเปลี่ยนคู่ชีวิต มีแต่ได้กับได้

MonNa

ติดใจ แลกไปแลกมา ยาวแน่นอน 55555 ::Bloody::

นั้นไป ไม่ต้องไป

kinwzakub

Krapp Duo

จบแบบสุดท้ายสลับคู่แต่งงานกัน

คิดไว้แล้วจริงๆ สุดท้ายก็ต้องเปลี่ยนแฟนกัน

bloodycat

สมพล.นานา

ชีวิตแต่งงานแม่งต้องมีเบื่อเป็นธรรมดา 
ผมก็อยากลองแลกดูเหมือนกัน5555

totozar

ผมว่าตอนจบแลกคู่กันแน่นอน
ดูท่าจะชอบกันทั้ง4คนเลยนะ

Ebit นั้นไงผมว่าแล้วสลับคู่แต่งงานเลยไง
แบบนี้สุขกันทั้วหน้าเลย

bpbpbp

ตอนจบน่าจะติดใจลีลาของอีกคนละนะ

ก็ตามคาดนะแต่เอ็งเปลื่ยนเมียกัยเลยเรอะ

chanz.chan

ก็น่าจะ สลับคู่กัน เพราะต่างฝ่ายติดใจกันแน่ๆ ถ้าแนวเรื่องมาอยากนี้...

Edit : ::Beggar:: นั้นไงว่าละ คู่แว่นนี้รู้เหมือนขี้อายไม่กล้าทำ ต่างกับอีกคู่ พอสลับเลยลงตัว 55555

DarKSiDeIID

ดูเหมือนจะได้เปลี่ยนคู่แบบถาวรซ่ะล่ะมั้ง

ได้กันหมด ไม่มีเสียเลยสินะ อิจฉาวุ้ย

apichart2523

จากสลับคู่ก็จะมีความสุขระยะเวลาหนึ่ง จากนั้นฝ่ายผู้หญิงจะไม่รู้สึกพอ ต้องมีฝ่ายชายมาเพิ่ม แล้ว รูจะหลวม จากนั้นต้องเลิกลากัน มโนสุดสุด

jw4321

Deep Sea

งานนี้สุขสมหวังทั้งสี่คนจะอยู่บ้านเดียวกันทั้งหมด
นี่คงเป็นการเปลี่ยนคู่เเบบถาวรเลยเหรอทางออกที่ดีของชีวิตคู่ครับ

trpajt2009468

รสนิยมเรืองบนเตียงคล้ายกันน่าจะเบือง่ายแลกทีเลยติดใจ