ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jorori] Natsu to Jun | Summer and Innocence [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 03, 2019, 12:13:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

นานๆจะมีอิโรมังงะที่เขียนออกมาได้โรแมนติกได้อย่างงี้....

คนญี่ปุ่นอ่อนไหวกับพลุมากๆพอๆกับความเป็นหน้าร้อนที่บรรยากาศพาไปได้ง่าย

gtonizuka

โห เป็นสายมืดที่ลงดีเทลเยอะจัดๆ จัดหวังพ่อแม่ไม่เยู่สบายตัวไป

Ke2l3e2oS

พลุดอกเดียว แต่ในห้องน่าจะหลายดอกอยู่นะ

aminoclan

อื้อหือ งานโคตรดี นึกว่างาน18+ของมาโคโตะ ชินไคนะเนี่ย ตอนคอมเม้นเนี่ยแบบพิมพ์ไม่ถูกเลยบอกได้แค่ว่าดีมาก จะตอบแค่นี้ก็เดี๋ยวโดนแบน 55555 คือมันแบบกลมกล่อมอะไม่หนักไปทางด้านใดด้านหนึ่ง

ว่าแต่ Jorori ที่ชื่อผู้เขียนปะครับ

bramasole

เป็นกาตูนที่ภาพสวยมากครับ นางเอกก็หน้าหวานมากกก

อ่านแล้วได้อารมไปอีกแบบครับ

HNY2019 ครับ

Jeed168

::Glad::

เป็นอีกหนึ่งในงานการ์ตูนที่ภาพสวยมากๆ  ::JubuJubu::

ขอบคุณน้ำใจท่านนะครับ ::Thankyou::

MΞLODY

อ้างจาก: aminoclan เมื่อ มกราคม 03, 2019, 02:56:11 หลังเที่ยง
อื้อหือ งานโคตรดี นึกว่างาน18+ของมาโคโตะ ชินไคนะเนี่ย ตอนคอมเม้นเนี่ยแบบพิมพ์ไม่ถูกเลยบอกได้แค่ว่าดีมาก จะตอบแค่นี้ก็เดี๋ยวโดนแบน 55555 คือมันแบบกลมกล่อมอะไม่หนักไปทางด้านใดด้านหนึ่ง

ว่าแต่ Jorori ที่ชื่อผู้เขียนปะครับ

ใช่ครับ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

virgoranger

new4clips

โอโห ยอมรับเลยว่านานๆจะเรื่องเรื่องที่ภาพสวยและซึ้งกินใจแบบนี้ แต่ละฉากใส่ใจรายละเอียดสุดๆ

Akira Watanabe

::Shy:: การ์ตูนใส ๆ หัวใจหวานกรอบ ฮิลลิ่งหัวใจให้เย็นช่ำ

อ่านแล้วฟิน มีความสุข ฮา ๆ

game2539

ถึงเนื้อเรื่องจะเป็นแนวรักกุ๊กกิ๊กทั่วไปไม่มีอะไรหวือหวามากแต่พอรวมกับงานภาพที่สวยหยดย้อยแบบนี้ทำให้รู้สึกว่าเนื้อเรื่องเรียบๆแบบนี้ก็สุดยอดแล้ว

nekki

ชอบตรงตอนจบที่มาเล่นดอกไม้ไฟกันต่อนี่ละ ภาพสวยมากครับ

tazasss01

ตามนี้นะ

เป็นโดจินเรื่องแรกที่ดูแล้วภาพสวยขนาดนี้ ภาพแบบนี้ยังไม่เคยเห็นในโดจินเลย

ขอบคุณมากคับ ฟื้นฟูตับได้ดีด้วย5555

noohun

เรื่องนี้ลายเส้นเทพอย่างที่ว่าเลยครับ ให้บรรยากาศแบบอนิเมะฉายโรงได้เลย มีกลิ่นอายมาโคโตะ ชินไคแฝงมาในภาพเลย
แต่เนื้อเรื่องออกแนวfire work นะนี่