ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jorori] Natsu to Jun | Summer and Innocence [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 03, 2019, 12:13:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zenhyun

เรื่องนี้ยกให้เป็นเรื่องหนึ่งที่ผมชอบเลยครับ ชอบแนวเพื่อนสนิท และลงเอยกันแบบแฮปปี้เอนดิ้ง บวกกับความน่ารักของนางเอกแล้วหุ่นที่เย้ายวน
ขอขอบคุณที่แปลผลงานดีๆมาให้รับชมนะครับ

jw4321

ภาพสวยงาน เพื่อนสนิทต้องhappyถึงจะดีครับ

xonly-809

โรแมนติกมากๆเลยที่นี้ไม่ค่อยจะมีงานหวานแบบนี้

AIMOO KUNG

ภาพและความโรแมนติกนี่เข้ากันอย่าดีเลยชอบตรงดอกไม้ไฟเลยครับสวยงานอย่างเเรง ::Glad::

thenefilim

อยากมีบ้านที่ได้เห็นพลุแบบนี้มั้งจังเลย

HaoMaRu

จะไปคู่นี้ก็น่ารักดีน่ะ

แต่ว่านางเอกชวนผู้ชายมาบ้าน โดยที่รู้ว่าพ่อแม่ไม่กลับบ้าน  ::Oops::

themoon

ที่จริงสร้างเป็นเรื่องราวรักโรแมนติกได้เลยนะครับ ผมว่าาาา

neoglaradar

โห รู้สึกโชคดีมากๆที่เข้ามาดูครับ
งานภาพ ทั้งสัดส่วน แสงเงา มุมและรายละเอียดต่างๆ ดีงามเหลือเกิน
อบอุ่นทั้งเนื้อหา ทั้งงานภาพเลยครับ

ชอบมากๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณมากครับ

nanzy153

Peter Taowating

เรื่องนี้หวานจริงๆครับ ภาพวาดลายเส้นสุดยอดมากเลยครับ
::JubuJubu::

taton

เป็นโมเม้นท์ที่แบบว่าน่ารักมากๆ รักใสๆในช่วงวัยรุ่น(สำหรับผม มันก็ผ่านมานานมากแล้วซินะ ขอบคุณที่ทำผลงานมาให้ได้ระลึกถึงวันคืนเก่าๆอีกครั้งครับ)

ueang

งานดอกไม้ไฟ นี่ปีใหม่ญี่ปุ่นด้วยหรือป่าว  ดูจากเนื้อเรื่องน่าจะเป็นฤดูร้อน อยากฉลองแบบนี้บ้างเป็นความทรงจำน่าเก็บไว้จริงๆ เรื่องนี้ภาพสวยชอบ