ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 32.5 : ทะลวงหลังบ้านครูเบสท์ pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 06, 2022, 07:45:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ลุงใช้กลยุทธ์​สงครามสี่ทัพ​ เล่ยเอาครูเบสท์รับมือไม่ถูกเลยครับ​ ถึงจะนั่งทับข้างบนแต่คนบงการคือลุง​ เรียกว่าม้าแก่กำกับจอกกี้สาวอยู่ในโอวาท​เลย​ ชาบูๆ
ปลดล็อคสกิลครู​เบสได้แล้ว  ได้ระบายน้ำจนน้ำนองห้องแข่งกับน้ำรอการระบาย อิอิ

joker543

ลุงพลระดมสรรพวิชามาจัดการครูเบส อีกเดี๋ยวก้อติดใจลีลาลุง

shiiba

งานนี้เหนื่อยหน่อย แต่คุ้มแน่ๆลุงพล ครูเบสต้องหลงหัวปักหัวปำ

jaaebaby

ดีไม่ดีครูเบสท์อาจจะชอบมากกว่าข้างหน้าก็เป็นได้ ส่วนลุงพลชอบทุกประตูอยู่แล้ว 

Nu metal

ลุงนี่ สุดยอดจริงๆ ขนาดเปิดซิงจะเอาให้ครบ 3 ทางเลย สุดยอด

singkanong

ลุงๆๆแค่ประตูหน้าหมอเบสก็ไปไม่ค่อยไหวแล้วลุงจะดื้อซาดิสไปถึงไหนกะจะปล่อยมุขเด็ดเป็นไงล่ะเจอหมอสาวใจเด็ดกว่าสู้ๆๆปราบพยศหมอเบสให้ได้นะ

ryg123456

ในที่สุดครูก็โดนยิงประตูที่สองได้แล้ว แถมยังติดใจอีก
เหลืออีกประตูเดียวจะครบสูตรลุงพลแล้ว

Ha

ตอนนี้ผมว่าลุงพลโชว์เก่งเลยครับ
รุกทั้งสี่ทาง สุดยอดจริง ๆ ครับ
มาถึงตอนนี้เป็นใครก็ต้องยอมละครับ

armsmartmai

หรือว่าครูเบสท์จะค้นพบว่าตัวเองชอบเส้นทางวิบากโดยฝีมือลุงพลครับ หรือจะขึ้นทำให้ลุงแบบพิมมี่ได้ครับ

หนูนัทครับ

ลุ้นตั้งนานว่าเมื่อไรครูเบสจะติดใจลุงพล แต่ก็ต้องลุ้นกันต่อไปว่าน้องลูกขวัญจะเสร็จลุงพลอย่างไร มีหมอพลอยหรือครูเบสสนับสนุนด้วยไหม แต่ก็อยากให้ผู้แต่งเขียนฉากแบบครูเบสและหมอพลอยรุมลุงพลบ้างน่ะครับ รอติดตามผลงานอยู่น่ะครับ