ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 6

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 15, 2022, 09:31:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

หมิวตื่นขึ้นมาตอนเช้าในห้องๆนึงของบ้านลุงพล ก็เดินลงมาข้างล่าง (แปลงแต่ฟัน ยังไม่ได้อาบน้ำเลย) ทั้งชุดใส่นอนเลย
เจอลุงพลพอดี 

ลุงพล ; อ้าวหนุหมิว มาๆกินข้าวเช้า ลุงให้นางบัวทำข้าวต้มร้อนๆ
หมิว ; ค่ะลุง......นี่ป้าดวงจะกลับมาถึงตอนไหนอะลุง
ลุงพล ; คงน่าจะบ่ายๆ ไม่ก็เย้นๆหนะหนู........นางบัวเอ้ย....ข้าวต้มได้ยังหละ (น้าบัวเป็นแม่บ้านค่ะ)
บัว : นี่จ้าาา...มาแล้วลุงๆ (นางเด็กสาวคนนี้ใครกัน ไม่เคยเห็นหน้า ดูแต่งตัวเข้าสิ ไม่อายลุงๆอายน้าๆเลย)

ลุงพล : นี่ๆ..นางบัว ไปจ้องมองหนูหมิวขนาดนั้นได้ไง เสียมารยาท....
         หนูหมิวเค้ามาคุยธุระกะข้าเมื่อวาน นี่ๆเค้าทำงาน Bank เชียวนะ แต่มันค่ำพอดีเลยให้ค้างที่นี่.....ป้าดวงนายเองอนุญาติแล้วๆ
บัว   : แหม่....ลุงตอบซ่ะหายสงสัยเลยจ่ะ ทานให้อร่อยนะจ้ะ ไม่อิ่มเรียกน้าบัว เดี๋ยวมาเติมให้ รับอะไรเพิ่มอีกตะโกนเรียกได้เลยนะ   คนสวย
หมิว : ขอบคุณค่ะน้าบัว
เรา 2 คน กินข้าวต้มเสร็จก้คุยรายละเอียดตามที่ตกลงกันไว้ค่ะ ทั้งเรื่องยอดของหมิว (ซึ่งหมิวว่าน่าจะเป็นครั้งสุดท้ายแล้วแหละ)
และเรื่องยืมเงิน 1 แสนบาทที่จะเอาไปช่วยมอส ลุงแกบอกว่า ลุงไม่ซีเรียส สำหรับหมิวนี่ย พร้อมเมื่อไหร่ก็เอามาคืนหรือจะทยอยๆคืนก็ได้ หรือ ถ้าคืนไม่ไหวไม่ครบ ลุงก็ไม่ว่าอะไร....งุ้ยยยย คือดีอะ555 ก็จัดการดีลเรียบร้อยบนโต๊ะนั้นเลยค่ะ
แล้วลุงพลก็หันไปมองตรงครัวว่าน้าบัวยังอยู่ในนั้นรึเปล่า.......แล้วแกก็หันมากระซิบข้างๆหูหมิวค่ะ
ลุงพล : นี่ถ้าไม่ติดว่า อีบัวมันกลับมาจากลางานนะ....
           ลุงกะว่าจะจัดหมิวอีกซักดอกต้อนรับแสงแดดยามเช้า (แกพูดแกมหยอก)

หมิว : อุ๊ย!!!....หมิวยังไม่ได้อาบน้ำเลยนะค่ะ.. ลุงขาาาาา
         หมิวว่ามันเสี่ยงเกินไปหนะลุง เดี๋ยวพี่บัวได้ยินเสียง ปั๊ป ปั๊ป แล้วเค้าจะสงสัยเอา (อิอิ)
ลุงพล : งั้นหนูหมิวช่วยลุงแค่เอาน้ำ กระดอ ลุงออกซัก 1น้ำ ก่อนกลับคอนโดได้มั้ยจ้ะ...นะๆหนู
           แต่ถ้าหนูไม่เอาลุงก็ไม่ว่ากันจ้ะ
หมิว : ลุงนี่ขี้ตื้อจังนะ..............มา!!!ค่ะ....ให้ไว!!
ลุงพล : นางบัวเอ้ย...เองล้างจานอยู่เปล่าว่ะ ......ข้าจะพาหนูหมิวไปดูเอกสารนะเว้ย........ถ้าใครมาหาข้าเองไม่ต้องขึ้นไปตามนะ เรียกข้าได้เลย                  เดี๋ยวข้าลงมาเอง
บัว      : จ้าาาาาาาาลุง
เรา 2 คนก็ค่อยๆเดิน โอบๆกันนิดๆหน่อยๆพองามค่ะ ขึ้นไปชั้น 2 มุ่งหน้าสู่ห้องรีดน้ำ เอ้ย!!ห้องน้ำค่ะ ถึงขั้นนี้ คงไม่ต้องมาบิ้วกันแล้วค่ะ ของมันเริ่มเคยๆกันละ หมิวก็คุกเข่าประจำตำแหน่งตรงหว่างขาแกเลยค่ะ ลุงพลก็ถอดม้วนกางเกงลงมา จนลุงพลน้อยโผล่าทักทายหมิวอีกครั้งนึง
เสียง แปะ แปะ แปะ แปะ ลุงแกจับควยแกเหวี่ยงๆแกว่งๆไปมาแล้วเอามาฟาดหน้าฟาดปากหมิวค่ะ
หมิว : อุ๊ย!!.....ทำไมมันยังหลับปุ๋ยอะค่ะลุง........นุ่มนิ่มดีจัง
ลุงพล : เดี๋ยวซักพัก รอมันตื่นก่อน.....เองจะเริ่มเจ็บหน้า นี่ๆๆแป๊ะๆๆ
แล้วมันก็เริ่มพองตัวขึ้นค่ะ หมิวเริ่มเจ็บผิวหน้านิดๆละ หมิวก็จัดการทำมือเป็นวง แล้วรูดขึ้นๆลงๆควยแกเลยค่ะ
รูดแล้วถอกๆวนไปอะแหละ สลับกับเอาลิ้นเลียๆตรงปลายที่มันถอกอะค่ะ มีรสมีชาตินิดๆพอกระตุ้น ลุงแกก็เริ่มครางเบาๆ
หมิวเริ่มจู่โจม ง๊าบควยแกเลยค่ะ พองเต็มที่แล้ว บรรจงดูดๆๆๆ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ โบ๊ะ!!........
และก็ลดต่ำลงมาเลียที่หนังไข่ย้อยของลุงพลค่ะ หมอยตรงหนังไข่แกไม่เยอะเลยไม่เข้ามาในปากหมิวอะ ดีละ (ไม่เหมือนของมอส ขนดกมากเลียทีต้องหยิบออกมาจากลิ้นเลยหละ)
หมิวก็  บว๊าบ
บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ ไปเลื่อยๆ

หมิว : ลุงพล....หันหน้าลงมาสบตาหมิวตอนโม๊คสิค่ะ...จะได้ได้ฟิลลิ่ง
ลุง   : อูยยยยย....หน้าสวยๆอย่างเองทำไมมันเจนจัด ดูดควยดีชมัดเลยว่ะ หึ้
หมิว : หมิวสวยขนาดนั้นเลยหรอค่ะ......แล้วสาวๆคนอื่นที่เคยมาทำแบบหมิวกับลุงหละ..??
ลุงพล : เองนี่ถือว่าจัดจ้าน  ไม่น้อยไปกว่าสาวๆคนอื่นๆที่เคยมาแบบหีให้ลุงเลยหละ......ซี๊ดดดดดดดดด.........อูยย..
          สาวๆสมัยนี้มันแซ่บดีหวะ......เล่นซ่ะไม่อยากกลับไปเย็ดอีดวงเลยหละ หึหึ......อูยยยยยย
หมิวไม่ตอบโต้แล้วค่ะ....โม๊คคคต่อค่ะ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ  บว๊าบ แผล็บ แผล็บ แผล็บ (เลียหัวด้วยค่ะเพลินๆ)
ลุงพล : อึ๊ย!!!!!!!............ดีหวะ!!!.............อื้อ!!! อื้อ!!! อื้อ!!! อื้อ!!! อื้อ!!! อื้อ!!! (แกทนไม่ไหว เย็ดสวนเข้ามาในปากหมิวค่ะ)
หมิว  : อื้ม!!!!..........อู๊ววว!!!!!......อ๊อกๆๆๆ...................
ลุงพล :อื้อๆๆๆๆๆ.......นี่ๆๆๆๆๆ.......โอ้วววววววววววว..............ลุงอ๊อดลุงจะพุ่งออกมาแล้วหวะ.............
         อุ้ย!!!!!!.............อ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา!!!!!
แตก!!!ค่ะ แกแตกใสในปากหมิว จะให้หมิวกลืนให้หมด แต่หมิวรับไม่ไหวค่ะ มันคาวมากอะ เลยหุบปากแล้วให้แกแตกใส่ช่วงคางหมิวค่ะ
หมิว : หืม..........อี๋!!!!!!!............

พอหลังจากเสร็จกิจกรรม สมนาคุณหลังการขายของหมิว พอน้ำแตกลุงแกก็แยกย้ายค่ะ5555555 ไปล้างไอ้จ้อนของแก ส่วนหมิวก็ได้เวลาไปอาบน้ำและก็เดินทางกลับคอนโดกรุงเทพละค่ะ
สิ่งหนึ่งที่ทำให้หมิวว่าลุงพลแกโอเค ใช่ได้เลยก็คือ แกไม่เคยบังคับ หรือข่มขู่หมิวค่ะ ทั้งๆที่แกจะทำก็ทำได้นะ ถือว่าหมิวยังโชคดี
ที่ได้เจอผู้ใหญ่ใจดีสายเปย์ของแท้ค่ะ ถึงแม้ว่าแกจะหื่นเงียบ ขี้เงี่ยนเงียบๆ ลามกจกเปรตบ้างนิดๆหน่อยๆ ชอบ keep look ว่าตัวเองเป็นลุงอบอุ่นก็ตาม5555

หมิวกลับมาถึงคอนโดค่ะ พักผ่อนให้หายเหนื่อยแล้วก็ได้คิดกับตัวเองค่ะว่า หมิวจะตัดสินใจลาออกจากงานที่ทำปัจจุบันค่ะ คือไม่ไหวอะ เจอกดดันทุกๆเดือน อยากหางานใหม่ๆทำบ้าง ก็เริ่มมีๆมองๆไว้บ้างแล้วค่ะ
พอวันจันทร์หมิวก็เค้าไปคุยกับ ผจก.เลยค่ะ พร้อมยื่นหนังสือขอลาออก
ผจก. : โห....น้องหมิว....พี่เสียดายเรา...ช่วงหลังๆรเาก็ทำยอดได้ดีขึ้นเยอะแล้วหนิน้องหมิว
หมิว : หมิวตัดสินใจแล้วค่ะพี่ (คืดในใจ หึ!!ก็เล่นไปรับงานแบบนั้น ยอดมันจะไม่ถึงได้ไงหละ)
         อีกอย่างจะได้เปิดทางให้คนที่พร้อมที่อยากทำดีกว่าค่ะ
         หมิวเองก็อยากลองไปหาประสบการณ์ใหม่ๆดูบ้างค่ะพี่
ผจก : เอาๆๆ....พี่เห็นสีหน้าหมิวแล้ว...คงตัดสินใจดีแล้วแหละเนาะ พี่ก็ขอให้หมิวโชคดีกับสายงานใหม่นะ
หมิว : ขอบคุณที่ดูแลหมิวมาตลอดนะค่ะพี่
และหมิวก็ใช้ช่วงเวลา  clear งานที่เหลือ ถึงวันศุกร์ค่ะ พร้อมกับทยอยส่งต่องานให้กับพนักงานใหม่ที่จะมาแทนหมิวค่ะ
แล้วหมิวก็ได้พักผ่อนซักทีค่ะ กะว่าจะไปเที่ยวนู้นนี่นั่น ไปกับมอสบ้างไปกับเพื่อนๆบ้างไรบ้าง พักผ่อนให้เต็มที่แล้วค่อยเริ่มหางานใหม่ทำค่ะ
แต่!!! แต่อีตามอสเนี่ย เวลาหมิวไปเที่ยวกับมอส เค้าไม่ชอบให้แต่งตัวโป๊ๆอะค่ะ เขาหวงไม่ชอบให้ใครมองแผนตัวเอง
หมิวอะชอบโชว์นิดเปิดหน่อยค่ะ เช็คเรตติ้งบ้างไรบ้าง เวลา ผช.มองมันกระตุ้นดีค่ะ
แล้วโอกาสที่หมิวจะได้แต่งเปิดนิดเปิดหน่อยไปเช็คเรตติ้งก็มาถึงค่ะ (น่าจะเป็นวันอาทิตย์มั้งนะ) มอสกลับไปบ้านเกิดตั้งแต่วันเสาร์ค่ะ หมิวเลยถือโอกาสจะออกไปเดินเที่ยวยั่วๆนิดๆบ้างไง ก็อาบน้ำแต่งตัวเลยค่ะ กางเกงยีนส์เอวสูงแบบเสมอ...ฮิ.....เลยหละ ประมาณในรูปนี้เลย (แปะกันโป๊หัวนมด้วย) ปกติแต่งแนวๆนี้จะต้องใส่เสื้อคลุมค่ะ แต่วันนี้เสื้อคุลมมีหน้าที่แค่แขวนบนเบาะรถเท่านั้น อิอิ

หมิวออกจากคอนโดช่วงบ่าย 2 ค่ะ ไปเดินเล่นที่ห้างสรรพสินค้าชื่อดังแห่งหนึ่ง หาข้าวกินด้วยแหละ เสร็จแล้วก็เข้าไปดูหนังได้ 1 เรื่องค่ะ
หมิวว่าที่นี่มันไม่ค่อยได้เรียกเรตติ้งเท่าไหร่อะ ส่วนใหญ่ ผช.จะมากับแฟนทั้งนั้น
เอ้ ????..............เราจะไปที่ไหนดีน้าาาาาาาาา...........อ้อ!!!!! รู้ละ............
หมิวเลยขับรถไปที่ตลาดนัดเปิดท้ายขายของค่ะ ที่นี่คนเยอะดี ขับรถไปถึงมีหนุ่มรัดูแลที่จอดรถมารับค่ะ
หมิว : น้องค่ะ.....ช่วยหาที่จอดรถให้พี่ด้วยสิค่ะ (น้องมันตอบครับๆ แต่ตานี่มองร่องนมอย่างเดียวเลยค่ะ)
และหมิวก็ได้ที่จอด เดินไปหาของกินเล่นกินไปเรื่อยๆเพลินๆค่ะ หมิวเดินจนมาสุดทางล็อคขายของนั้น ก็เห็นว่ามีทางเดินไปต่อ มันเป็นบ้านคนเรียงกันยาวเลยหละ อารมณ์ประมารว่า ชาวบ้านแถวนี่มาขายของกันช่วงเย็นๆค่ะ
หมิวก็ตัดสินใจเดินเข้าไปเลยหละ.................หมิวเห็นละว่ากำลังมีชายหนุ่ม (น่าจะเป็นชาวเพื่อนบ้านของเรา) เข็นรถเหล็กขนน้ำแข็งกำลังจะสวนมาทางหมิว พอเข้ามาใกล้เลื่อย นายนั่นก็ตาจ้องนมหมิวแบบไม่เกรงใจเจ้าของเต้าที่เป็นผู้โอบอุ้มนมนั้นเลยหละ มองๆแล้วทำเป้นเอาลิ้นเลียริมฝีปากด้วยค่ะ อึ๋ยยยย!!! ชอบจัง....
หมิวก็เดินอวดเรือนร่างต่อค่ะ เดินมาเลื่อยๆมาเจอ คู่ผัวเมยขายส้มตำไก่ย่างค่ะ ส่วนตาผัวนี่เห็นหมิวปุ๊ป ก็ออกลายมาเลยแหละ
.....โห!!!!!...น้องสาว..........มาคนเดียวหรอจ๊ะ.........เดินซอยนี่ใส่ขาสั้นระวังพี่จับฉีดยานะน้อง!!!!!.555555555555
(เสียงหัวเราะมี วินมอไซค์ 2 คน ผสมโลงด้วยค่ะ)
อีตาวิน 1 คน ก็พูดเสริม ............ต้องฉีดซัก 2 เข็มนะพี่นะ.........เข็มแรกของพี่่ไม่เป็นไร...........เข็มต่อไปของผมฝากเด็กไว้ในท้อง......หี้วววววววววววววววววว55555555
หมิวไม่ได้ตอบโต้ค่ะ ยิ้มๆไป..........แล้วหันไปเห็นเมียพ่อค้าส้มตำ..ซุบซิบกับแม่ค้าอีกคนนึงค่ะ.......หมิวก็เชิดใส่เลยค่ะ
(คงอิจฉาหละสิ คงอยู่ซอยนี่มานาน แต่ไม่มี ผช.แซว อิอิ)
หมิวก็เดินไปต่อค่ะ ก็มี ผช.ซื้อของอยู่แล้วหันมามองหมิวบ้าง....บางคนเดินตามจ้องดูก้นหมิว แต่ได้ไม่นานค่ะ มันมากับเมีย อด55555
หมิวเดินมาสพดุดตาอยู่ที่ร้านๆนึง ผช.เยอะดี (ประมาณ 7-8 คน วัยกลางๆคน) คล้ายร้านขายแผ่นซีดีอะแหละ ก็ตัดสินใจเดินเข้าไปเลยค่ะ
พอเดินเข้าร้านปุ๊บ ทุกๆสายตาหันมามองหมิวค่ะ ว่า    น้องขาขาว....นมอกร่อง มาทำไรที่นี่กันนะ
หมิวเดินเข้าไปที่แผงขายซีดี............อ้อ.........มันขายหนังโป๊ค่ะ.55555555555
ก็ลองๆยืนๆเลือกๆดู ว่าจะจัดไปซักหน่อย (จริงๆหาดูในเน็ตก็ได้ป่ะ แต่แบบนี้มันคราสิคดี555)
ระหว่างหมิวหยิบเลือกหนังที่สนใจ ก็ได้ยินเสียงกระซิบของ 3 ชายด้านหลังห่างจากหมิวนิดนึงค่ะ
ผช.1 : เอ้ย!!!!ๆ..........มึงลองๆดูหน้าปกหนังแถวๆนี้ให้ดีนะเผื่อเจอหน้าน้องเค้าบนปก55555
ผช.2  : เออๆๆ.......น้องเค้าอาจจะมาเช็คยอดขายหนังตัวเองก็ได้หวะ555
ผช. 3 : กูว่านะ......แม่งเด็กเสี่ยแถวๆนี้แหละ...คงมาเดินเล่น รอขึ้นงานหวะ หึหึ
หมิวได้ยินก็เริ่มสะใจค่ะที่โดน 3 คนนั้นวิจารณ์ชอบอะ เริ่มคันๆยิ๊บๆ ตรงร่อง.....ค่ะ
พอหมิวหยิบหนังที่หมิวสนใจได้ 2 เรื่องก็เดินไปคิดตังกับคนขายค่ะ เป็นอาแปะแก่แล้ว
แปะ : อั๊วะเห็นลื้อยืนเลือกพักนึง....เอาแค่ 2 เรื่องหรอห้ะ คนสวย (ตาแกจ้องตรงเป้ากางเกงหมิวค่ะ มันอยู่ระดับสายตาแกพอดี แกนั่งค่ะ)
หมิว : แค่นี้ค่ะแปะ
แปะ : เป็งสาวสวยคนแรกเลยเนี่ยที่เข้าร้านอั็วะ5555555 มาบ่อยๆร้านอั๊วะคงขายดีแน่ๆ
        ลื้อเอาเรื่องนี้ไปดูสิ น่าจะชอบนาาา.....ฝรั่งๆ 10 รุม 1 อะ ไม่ต้องมีบทพูดกันมาก มาถึงก็เย็บๆๆเลย555
หมิว : เอาแค่นี้แหละค่ะ หนูจะเอาไปเปิดบิ้วให้ผัวดูตอนมันเอาหนูเฉยๆค่ะแปะ แผ่นละ ร้อยป่ะค่ะ อะนี่เงินค่ะแปะ
อาแปะเจ้าของร้านแกอึ้งเลยค่ะ ไม่คิดว่าหมิวจะตอบแกไปตรงๆแบบั้น อิอิ
หมิวตัดสินใจเดินทางกลับห้องแล้วค่ะ วันนี้ถือว่าเรตติ้งดีค่ะ แค่นี้ก็น้ำซึมๆร่องละ คันๆอะ5555

กลับไปที่คอนโด ก็อายน้ำเสร็จสรรพ ออกมายังไม่แต่งตัวเลย แก้ผ้าแบบนั้นแหละ เดินมาเปิดโน๊ตบุค ใส่แผ่นหนังที่ซื้อมาเค้าไป
ในหนังมันประมาณว่า มีสาวฝรั่ง 1 คนเดินลงมายั่วๆ คนผิวสี 3 คน หลังจากนั้นก็โดนรุมเย...ค่ะโดนทุกรู
หมิวก็เริ่มหัวนมตั้งละ.........อูยยยยยยยยยยยยยย....เขี่ยๆหัวนมไปค่ะ..........
ซักพักเอามือมาลูบหีตัวเอง แหวกหีออก เขี่ยๆเม็ด TAD สยิวๆกันไปค่ะ แต่หมิวมีความต้องการมากว่านั้นอะสิ
หมิว : อูยยยยยยยยยยยย......อยากจัง....มอสก็ไม่อยู่...........
        จะให้ไปหาลุงพลก็คงเป็นไปไม่ได้.......จะวิดีโอคอลหาลุงก็ไม่ได้ ป้าดวงอยู่....
        อ้อยยยยยยยย........ลูบๆๆๆเขี่ยๆๆๆๆๆตรงหว่างขาค่ะ
หมิวเริ่มมีสติค่ะ ใจเย็นๆ........คิดหาอย่างอื่นทำไม่ให้หมกมุ่นค่ะ เลยลองท่องเว็บ แชร์ความเห็นยอดนิยม หัวข้ออาชีพน่าทำรายได้ดีๆ
ก็พบว่าพริตตี้ มาเป็นอันดับต้นๆเลยหละ (ถึงตอนนี้เริ่มอารมณ์นิ่งละ)
หมิวมีเพื่อนๆทำพริตตี้อยู่ค่ะ สมัย ม.ปลายนู้นนนนนนแหละ แต่เบอร์ดทรมันหายไปจากเครื่องหมิวค่ะ
หมิวเลยเปิดลิ้นชักเก็บเอกสารของตัวเองเพื่อจะหาสมุดจดเบอร์เพื่อนๆสมัยเรียนค่ะ แต่!!!!!
ดันไปเห็นกระดาษโน๊ตแพ่นนึง พับครึ่งอยู่ ถูกหนีบไว้กับแฟ้มเอกสารที่ทำงาน BANK ค่ะ
หมิว : กระดาษลุงหยอง!!!!....(ว่าที่ยามผู้ที่เกือบได้หมิวในห้องน้ำ วันนั้น)
เท่านั่นแหละภาพวันนั้นที่หมิวเห็นดุ้นสวาทอันไม่ใช่น้อยๆแก บวกกับภาพที่หมิวไปแอ่นก้นรองรับน้ำแก นี่ขึ้นมาในหัวเลยค่ะ
หึ้ย!!!!!!!!แทนที่จะหายเงี่..น หายคัน......แต่ดั้นต้องมาเงี่..น  มาคัน เพิ่มขึ้นกว่าเดิมอีกอะค่ะ
หมิว : นี่!!!! ไม่ได้นะนางหมิว แกจะไปอ่อยลุงหยองอีกไม่ได้นะ
        แค่ตอนนี้แกมีผัวทางการ 1 คน ยังไม่พอยังมีผัวลับสายเปย์ 1 คน
       แล้วถ้าแกไปสานต่อกับลุงหยองอีก .
       สรุป!!!!แกจะมีผัวทางการ 1 ผัวลับ 2 เลยนะ......อึ๋ย!!!!!!
ผ่านไป เวลาประมาณ 4 ทุ่มค่ะ หมิวตัดสินใจข่มตาหลับค่ะ ทางที่ดีที่สุดคือนอนค่ะ มันจะได้เลิกคิด
(ในหัวหมิว  : ไม่นะ ไม่นะ ไม่นะ แกจะต้องไม่ไปเปิดอ่านกระดาษโน๊ตลุงหยองนะหมิว.....ไม่ๆๆๆๆๆๆ)
ก็ข่มตาหลับไปได้ในที่สุดค่ะ ถึงจะมีอารมณํขนาดไหน ณ ตอนนี้ หมิวก็ยังคุมตัวเองได้อยู่แหละค่ะ...แต่ต่อไปก็ไม่รู้เหมือนกันอะค่ะ....

NNGGOO

ลุงหยองอาจจะเป็นผู้โชคดีในคืนนี้

Cb400f

ตามยามมาสานต่อให้จบ ใหญ่สุดในบรรดาแล้วนี่ 

Nick24

swss2511

ถ้าหมิวเหงามากๆลุงหยองอาจโชคดีได้เสียว

naluk888

Kenobi.,

swbkk

ข่มตาหลับเหรอหนูหมิว  น่าจะหลับยากล่ะมั้ง มันร้อนรุ่มอยู่ภายในขนาดนั้น  ไปหาใครจัดให้หน่อยดีกว่านิ...5 5 5

pra25140

peddo

เปิดตัวอาแปะ​ แกน่าจะดูทุกแผ่นแล้ว​ลีลาน่าจะ​เด็ด​อยู่​ที่​ว่าจะมีแรงรึเปล่า

Bluemuffer

aont2512

นี้ลุุงพลหงี่แต่เช้าเลยนะสงสัยน้องคงจะหายหิวแน่ฮาๆ

Mee Non