ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของนายตั้ม 6

เริ่มโดย devilzoa, ธันวาคม 07, 2015, 08:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

ระบายก่อนเล่าต่อ พอดีงานที่พม่า พ่อเอาน้อง ๆ ไปให้ผมอยู่ที่เมืองไทยเพื่อสะสางงานเก่าและงานใหม่ที่จะมีเพิ่มขึ้นมาอีก เหตุผลนึงก็คือแฟนของผมไม่สามารถไปทำพาสปอต ได้เนื่องจากเธอยังอายุไม่ถึง 20 ปี และสิทธิ์การดูแลนั้นอยู่ที่พ่อของเธอ ซึ่งพ่อของเธอก็ไม่ยอมมาทำเรื่องให้ผมสองคนกับแฟนจึงต้องอยู่ที่ไทย

จะว่าไปก็ดีเหมือนกันนะ เพราะว่า ถ้าว่าง ๆ งานไม่มีจะได้ขึ้นไปเยี่ยมลูกที่เชียงใหม่ ไปเยี่ยมแม่ด้วย คนเดียวเลี้ยงเด็กตั้ง 3 คน คงเหนื่อยมาก ๆ รถก็ขับไม่เป้นไปไหนก็ลำบาก เพราะบ้านผมอยู่ห่างตัวเมืองตั้ง 50 กว่ากิโล เรียกได้ว่าถ้าขับรถไม่เป็นละก็ไปไหนยากสุด ๆ

หลังจากที่เข้าห้องไปเรียบร้อยแล้วผมก็ไปนั่งที่เตียงแล้วดึงวิวลงมานั่งหน้าผมพร้อมกับกอดเธอไว้หลวมๆ แล้วถามเธอ

ผม - วิวทำไมหีวิวมันถึงยังฟิตอยู่อะ -
วิว - อ่าว ทำไมถามงั้นละ -
ผม - ก็อยากรุ้นี่นา -
วิว - ก็เค้ายังไม่เคยโดนเสียบเลยนี่ -
ผม - อ่าวจริงดิ งั้นเค้าก็เปิงซิงดิเนี่ย -
วิว - อือ แล้วทำไมถึงถามหรอ -
ผม - ก็เพื่อนคนที่ให้เบอวิวมาอะ มันเอาคลิปมาให้ดูอย่างเด็ดเลย -
วิว - ไหนมาดูหน่อยดิ - ผมก็เปิดให้วิวดู
วิว - อ้อ เพราะแบบนี้สินะตั้มถึงได้คิดว่าวิวไม่ซิงอะ -
ผม - อือ ก็ลีลาขนาดนี้ถึงได้คิดไปว่าไม่ซิงอะดิ -
วิว - ก็เค้าอะนะ จำใจต้องทำให้ได้ และทำให้เก่ง ไม่อย่างงั้นเค้าก็โดนเสียบอะดิ เพราะส่วนใหญ่แล้วผู้ชายพอน้ำแตกความเงี่ยนมันก็หายไปแล้วก็พูดง่ายขึ้นอะ ก็เลยไม่โดนเสียบ แต่ของตั้มอะ เสร็จไปน้ำนึงแล้วยังแข็งอยุ่เลย ตั้งแต่ตั้มนอนจนเช้าเค้าตื่นมาเห็นควยของตั้มก็แข็งอยู่อย่างนั้นไม่เห็นมันคอตกเหมือนคนอื่นๆเลย -
ผม - ไม่รุ้ดิมันก็เป็นของมันแบบนี้นะ เอ หรือเพราะเค้าออกกำลังกายสม่ำเสมอละมั้งมันถึงได้แข็งแรงไปด้วย -
(ตอนมัธยมผมเคยเป็นนักกีฬา รร.แข่งหลายอย่างทั้งแบตมินตัน เปตอง และบอลถ้าคนไม่ครบหรือมีเหตุฉุกเฉินผมได้ลงประจำแต่จริงๆผมเล่นแบตมินตันนะติด 1 ใน 5 ของจังหวัดด้วย แต่ที่บ้านไม่มีเงินมันเลยหยุดแค่นั้นที่ได้เล่นเพราะพ่อเพื่อนเค้าซื้อชุดและอื่นๆให้ทำได้เพียงแค่แข่งเวลาที่มาจัดใน รร.ถ้าแข่งข้างนอกคงไม่มีปันยาได้ไป แต่ก็ได้ไปซ้อมกับเพื่อนทุกอาทิตย์ )

หลังจากที่คุยกันเสร็จผมยังคงกอดวิวไว้ในอ้อมแขนเนื่องจากวิวหันหน้ามาคุยกับผม พอการสนทนาจบลงผมจึงก้มลงไปจูบปากกับน้องjavascript:วิว ค่อยๆจุ๊บๆแล้งจึงจูบอย่างดูดดื่มเหมือนที่หลายๆคนเคยเห็นในหนัง18+ แล้วค่อยๆลูบไปที่เต้านมอวบอิ่มไซด์ 34 B อย่างนิ่มนวล จากนั้นค่อยๆคลึงนมเล่นพร้อมทั้งเอานิ้วเขี่ยที่หัวนมด้วยเพื่อเพิ่มความเสียวสยิวอย่างต่อเนื่อง

วิวถึงกับละปากเธอออกจากปากผมแล้วส่งเสียงครวญครางออกมาอย่างแผ่วเบา  
" อือ ๆ อ๊า ๆ อือ อ๊า อี๊ อ๊า " ผมจึงละมือแล้วลูบไปที่ท้องเพื่อที่จะถอดเสื้อออก ซึ่งวิวก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี พอเสื้อหลุดออกจากหัวแล้วก็จับมันโยนทิ้งอย่างไม่ใยดี

ลงมือลูบคลึงนมต่ออีกครั้งด้วยมือข้างเดียวส่วนมือที่ว่างอีกข้างนึงนั้นใช้มันเพื่อปลดตะขอบราออกจากกัน และเอามันออกไปให้พ้นจากสองเต้าอวบอิ่มนั้น มือยังคงทำหน้าที่ของมันต่อไปอย่างไม่มีอะไรขาดตกบกพร่อง หลังจากปลดบราออกไปแล้วก็เลื่อนมือนั้นต่ำลงมาเพื่อปลดกาวเกงออกหลังจากปลดตะขอกางเกงได้ และเกี่ยวกางเกงลงไปแล้ว

ถึงคราวต้องใช้ตัวช่วยนั่นก็คือตีนที่มันยังคงว่างเพราะไม่มีหน้าที่อะไร เป็นตัวช่วยในการถอดกางเกงออกไปให้พ้นทางเนื่องจากแขนผมไม่ได้ยาวขนาดนั้นนี่เนอะ จึงจะได้ถอดออกได้ด้วยมือข้างเดียว พอมือว่างมันจึงกลับมาทำหน้าที่อันสำคัญนั่นคือลูบหอยภายนอกของกางเกงใน ถ้าใครเคยรีบๆถอดมันออกผมบอกเลยว่าท่านพลาดแล้ว

ลองค่อยๆลูบหอยทั้งๆที่มีกางเกงในขวางกั้นอยู่มันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ พร้อมทั้งยังช่วยทำให้เราหื่นขึ้นอีกด้วยเป็นการเพิ่มอารมณ์ของทั้งสองคนเป็นอย่างมาก เอ๊ะ หรือผมคิดไปเองแต่ที่แน่ๆมันได้ฟิวมากๆครับ ลูบไปสักพักก็ถึงเวลาถอดมันออกซะที สิ่งกีดขวางชิ้นสุดท้าย โดยที่ผมให้วิวเป็นคนถอดเองโดยการยืนขึ้นแล้วค่อยๆรูดมันลง

ผมมองเห็นน้ำใสๆที่ยืดติดกางเกงในไปเป็นสาย เสร็จแล้วก็ให้วิวนอนลงบนเตียงจากนั้นก็จัดการเบิร์นหอยของเธอซะ หรือ เรียกง่ายๆว่าลงลิ้นนั่นแหละครับ เริ่มจากลงลิ้นไปที่จุดล่างสุดที่ใกล้ๆกับตูดแลบลิ้นลากยาวขึ้นมาจนถึงติ่งอย่างช้าๆ แต่ความเร็วคงที่สัก 5-6 ครั้งจากนั้นเริ่มลงลิ้นที่หอยลิ้นก็ฉกลงไปที่หอยและแหย่มันเข้าไปในรูด้วย ประกบปากติดกับหอยอย่างกับว่าจะกินมันเข้าไปเลยทีเดียว

แพล่บ ๆ ๆ ๆ จ๊วบ ๆ ๆและเพื่อให้ปลายจมูกอยู่บริเวณติ่งเสียวของวิว ลงลิ้นพร้อมกับส่ายหัวเล็กน้อยเพื่อให้ปลายจมูกสีกับติ่งเสียวของเธอ

วิวส่งเสียงครางออกมาอย่างไม่อายผู้ใด
" อ๊ายยย.ยย..ย ๆ ๆ.. อื้อ อ๊า  ๆ ๆ อ๊ายยย.ยยย.ยย...ย " แล้ววิวก็ตัวกระตุกแอ่นหอยกระแทกหน้ากับของผม 5-6 ทีก่อนที่จะสงบนิ่งลงพร้อมทั้งหอบหายใจ แฮก ๆ ๆ ๆ

หลังจากได้พักสักหน่อยวิวก็ลุฏขึ้นมาพร้อมกับผลักผมลงนอนบนเตียง คราวนี้คงถึงคราวที่ผมจะโดนเอาคืนมั่งละ ผมเดาโดยดูจากสีหน้าของเธอ เธอเริ่มลงมือลูบไล้ลำควยของผมซึ่งก็แข็งตัวรออยู่แล้วแล้วจึงแลบลิ้นออกมาชิมควยของผม โดยเธอเริ่มจากแลบลิ้นไปเลียที่ไข่แล้วลากยาวมาจนถึงปลายควย

เธอคงจำแบบที่ผมทำกับเธอมามั้ง เพราะตอนดูคลิปที่น้องผึ้งถ่ายมาให้ดูมันไม่ได้เริ่มแบบนี้ เธอทำแบบนั้นซ้ำหลายรอบจนพอใจแล้วเริ่มเอาลิ้นของเธอมาละเลงที่หัวควยผมอย่างรวดเร็ว จากนั้นก็เลียไปตามลำควยแล้วเริ่มลงปาก อ้าปากลงดูดดุ้นของผมอย่างเมามัน ผมได้แต่นอนแอ่วควยรับอย่างสุดเสียว

เธอดูดอยู่นานประมาณเกือบ10นาทีได้จึงได้ละปากออกจากควยผมแล้วเงยหน้าขึ้น

วิว – ไม่เสียวหรอ –
ผม – เสียวสิเสียวมากๆเลย –
วิว – จริงหรอทำไม่ไม่แตกสักทีละ –
ผม – ไม่รุ้สิ มันเสียวมากเลยนะแต่ไม่แตกเองอะ –

ผมได้แต่คิดในใจว่านี่กะทำให้กูแตกคาปากเลยหรอ อยากเหมือนกันเพราะมันเสียวมากๆเลยแต่ไม่รุ้ทำไม ผมไม่เคยโดนดูดจนแตกสักทีไม่ว่าสาวคนไหน ไม่ว่าจะดูดเก่งสักเพียงใดผมไม่เคยรุ้สึกและสัมผัสได้เลยว่าการแตกปากนั้นมันเป็นเช่นไร ครั้งนี้เองก็เช่นกัน จากนั้นจึงได้จัดบรรเลงเพลงกามในท่าพื้นฐาน ตับ ๆ ๆ ปัก ๆ  ๆ  ร่ายรำเพลงรักบรรเลงกันนานถึง 15 นาที ผมก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะเสร็จ

วิว – เดี๋ยว ๆ ๆ หยุดก่อน –
ผม – ทำไมหรอ –
วิว – นี่กะจะไม่ให้พักเลยหรือยังไง –

พักสักหน่อยก็ได้ ให้วิวได้หายใจ พร้อมกับที่วิวเอื้อมมือไปดึงกระดาษมาเช็ดร่องรักของตัวเอง จากนั้นไม่นานก็ต่อยกที่ 2 จัดท่าสักหน่อย เอาเป็นท่าหมาละกันเพราะผมชอบ 555+ ท่านี้มันดีตรงที่มันเข้าได้ลึกกว่าท่าอื่นและที่สำคัญ เสียงที่ดังตอนกระแทกกันนี่มันช่างเร้าใจเหลือเกิน

ไม่ว่าจะเป็นเสียงที่ไข่กระแทกกับง่ามขาดัง แปะ ๆ หรือบั้นท้ายงามงอนที่รองรับการกระแทกอย่างหนักหน่วงดัง ตับ ๆ ๆ มันช่างได้อรรถรถของการเอากันเหลือเกิน จัดการน้องวิด้วยท่านี้ไปนานเท่าใดไม่อาจทราบได้ รู้แต่เพียงว่าน้องวิวถึงกับเอาหน้าฟุบไปกันหมอนโก่งก้นรับการกระแทกเพียงอย่างเดียว

ไม่มีแรงที่จะกระแทกสวนกลับมาแล้ว เสียงก็เงียบไปมีเพียงเสียงคราง ซี๊ดซ๊าด ที่ดังอยู่ในลำคอ และแล้วความเสียวก็แล่นปรู๊ดขึ้นมาที่หัวควยพร้อมกันกับที่ผมเร่งกระแทกใส่น้องวิวอย่างถี่ยิบ ปัก ๆ ๆ ๆๆ  ๆ ๆ ๆ เพื่อให้ตัวเองได้เสร็จสมเสียทีเนื่องจากตอนนี้เหงื่อท่วมแล้ว

และแล้วก็เสร็จจนได้ ฉีดน้ำเข้าไปที่ร่องรักของวิวอย่างแรง 4 ปี๊ดกันเลยทีเดียว ( ที่บอกว่าแรงนั้นตอนหลังน้องวิวเป็นคนบอกเพราะรู้สึกว่ามันพุ่งเข้ามาแรงมาก ๆ) ผมจึงหันไปดูที่นาฬิกา โหนี่ผ่านไป ชั่วโมงครึ่งแล้วหรอจึงล้มตัวลงกอดน้องวิวนอนพัก

สักพักจึงปลุกน้องวิวให้ตื่นขึ้นมาเพื่อที่จะได้ไปชำระร่างกายแล้วก็นอนหลับไปอย่างอ่อนเพลีย ตื่นเช้ามาโดนเพื่อนด่าอีกแม่งเสือกด่าว่ามึงไปนอนข้างล่างทำไม นั่นที่นอนกูทำไมมึงไม่นอนที่เตียงกันวะ ได้แต่ตอบกลับไปอย่าง งง ๆ ว่า กูเกรงใจ ให้เจ้าของห้องนอนสบายนะมันผิดตรงไหนวะ

พากันลุกอาบน้ำเรียบร้อยแล้วก็พากันไปกินข้าว กว่าจะกินข้าวเสร็จก็ปาไปเกือบเที่ยงแล้ว ดีที่วันนี้ไม่มีเรียนเลยพากันไปตีดอทต่ออย่างเมามันตกเย็นก็ไปส่งน้องวิวกลับบ้าน ผมก็กลับไปที่สยามเพราะวันนี้ต้องไปทำงานละ รับจ๊อบไว้ ไปขายของที่สยามในตอนเย็น ๆ ถ้าใครเคยไปคงเห็นร้านค้าตามข้างทางที่ตั้งกันอยู่เกลื่อนกลาด รายได้ก็ไม่ได้เยอะอะไรมากมายแค่วันละ 200 บาท

เข้างาน 5 – 6 โมง เลิกและเก็บของตอน 4 – 5 ทุ่ม ผมรับจ้างพี่เค้าขายเสื้อผ้า ถ้าขายได้ 1 ตัว ได้ค่าคอม 5 บาท ได้ 10 ตัว ได้ค่าคอม 100 บาท พี่ที่เค้าจ้างผมบอกว่า ไม่ต้องห่วงปกติพี่ขายได้วันละ 20 – 30 ตัว ผมก็มองดูสินค้าและคิดว่า เออ พี่เค้าก็ไม่ได้ขายแพงอะไรมากมาย ถ้าเทียบกับร้านอื่นอะนะ พี่เค้าบอกราคาเสื้อผ้าพร้อมทั้งราคาที่สามารถขายได้ต่ำที่สุด

วันนี้เค้ายังอยู่ช่วยขายแต่พรุ่งนี้พี่เค้าจะไม่อยู่ละจะไปเที่ยวต่างประเทศกับที่บ้าน 1 อาทิตย์ ทิ้งเสื้อผ้าไว้ให้ผม 10 กระสอบกระสอบแบบที่มีลายเป้นหลายๆสี แบบที่คนบ้านนอกสมัยก่อนชอบเอาใส่เสื้อผ้า แต่เดี๋ยวนี้มาลายสวยๆ น่ารัก ๆ ทั้งนั้น พร้อมทั้งยังบอกว่า ถ้าขายได้ให้จดรายละเอียดลงไปยังไงให้ด้วย เนื่องจากเป็นคนอัธยาศัยดี + กับมีความรู้ภาษานิดหน่อยก็สามารถขายของได้เยอะ

ส่วนน้องวิวนะหรอครับ วันไหนที่คิดถึงผมมาก ๆ แกก็จะมาหาผมที่สยามแล้วก็นั่งช่วยผมขายของไปด้วย จนเวลาผ่านไปถึงกำหนดที่พี่เค้ากลับมาแล้ว

วันนี้ แกก็แวะมาที่ร้านพร้อมทั้งยิงคำถามใส่ผมทันที

พี่ส้ม – ตั้ม ทำไมวันนี้ไม่เอาเสื้อผ้าขึ้นราวละ นี่ก็เย็นแล้วคนเริ่มเดินเยอะแล้วนะ –
ผม – มีแค่นี้แหละพี่ส้ม –
พี่ส้ม – หา จริงหรอไหนเอาบัญชีมาให้พี่ดูหน่อยสิ –
ผม – อะนี่ครับพี่ส้ม –
พี่ส้ม – โหหหหหห แบบนี้พี่จ้างแกขายละพี่นั่งดูเฉย ๆ ดีกว่ามั้ง –
ผม - ....เอ่อ... ก็ได้ครับพี่ แล้วแต่พี่จะกรุณา –
พี่ส้ม – แล้วพี่ๆร้านข้าง ๆ นี่เค้าไม่มองกันตาเขียวเลยหรอเนี่ย –
ผม – พี่ส้มก็คุยกับพี่ ๆ เค้าดูสิครับ –
พี่ส้ม – ว่าไงยายเจี๊ยบ แกขายดีไหม อะนี่ของฝาก –
พี่เจี๊ยบ – ก็เหมือนเดิม –
พี่ส้ม – แกน้องมันขายได้ขนาดนั้นได้ยังไงวะ –
พี่เจี๊ยบ – ไม่รุ้สิวะ ฉันก็ดู ๆ มันอยู่กลัวว่ามันจะขายไม่ได้ แต่ที่ไหนได้ มันขายเก่งกว่าชั้นอีกอะแก –
พี่ส้ม – นั่นอะดิมันขายไปได้ยังงัยวะวันนึง เกือบ ๆ ร้อยตัวเนี่ย แกว่าชั้นจ้างน้องเค้าประจำเลยดีไหม –
พี่เจี๊ยบ – ไม่ดี ชั้นอิจฉา ล้อเล่น แล้วแต่แกดิ แกคิดว่ายังไงละ –
พี่ส้ม – เออ จ้างน้องเค้าประจำเลยละกัน ชั้นจะได้นั่งเม้ากับแก 555 -

แล้วเค้าก็คุยกันเรื่อยเปื่อย แล้วพี่เจี๊ยบนี่จะเป็นคนเก็บเงินและกระเป๋าเงินไว้ เพราะว่าเค้ากับพี่ส้มสนิทกัน ถ้าผมจะเบิกเงินก็ให้บอกกับแกไป วันนี้พี่ส้มบอกว่าให้เก็บของไปเลยไม่ต้องขายแต่เดี๋ยวพี่ให้เงินค่าแรงของวันนี้ด้วย แล้วเดี๋ยวจะพาไปเลี้ยงข้าวเพราะว่าขายของดีแล้วมีเรื่องจะคุยด้วย

ตกลงวันนั้นไม่ได้ขายของแต่ยังได้เงินเออดีเหมือนกันได้เงิน ได้กินฟรี 555+ สบายเลยกูวันนี้ เสร็จแล้วพี่ส้มก็พาไปเลี้ยง ซูกิชิที่สยาม แล้วพาไปเลี้ยงหนังอีกดูหนังเสร็จออกมาตอนดึกก็พาไปกินเหล้าที่รัชดาพร้อมทั้งพูดคุยเรื่องที่จะจ้างผมมาขายให้ประจำ

เอาแค่นี้ก่อนละกัน สำหรับผู้อ่าน ผมอยากให้ท่านทั้งหลายลองเดาเกี่ยวกับ ผมและพี่ส้มว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป ขอบอกไว้ก่อนว่า พี่ส้มเนี่ยใจดีมาก ๆ เลยละ
.....................................

ชีวิตของนายตั้ม ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-147655.html
ชีวิตของนายตั้ม ตอนที่ 2 http://xonly69.com/read-xonly-tid-147765.html
ชีวิตของนายตั้ม ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-147794.html
ชีวิตของนายตั้ม ตอนที่ 4 http://xonly69.com/read-xonly-tid-155113.html
ชีวิตของนายตั้ม ตอนที่ 5 http://xonly69.com/read-xonly-tid-155114.html