ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต้นพาเพื่อนๆไปเที่ยวภูเก็ตค่ะ 1

เริ่มโดย onelove, มกราคม 12, 2016, 01:51:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onelove

สวัสดีค่ะ ชื่อต้น นะคะตอนนี้อายุยี่สิบหกปีทำงานเป็นเลขาที่บริษัทรถยนต์แห่งหนึ่งคะ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่สามแล้วที่เขียนมาเล่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆฟังและต้องขอขอบคุณผู้ดูแล xonly69.com ด้วยนะคะ อย่างที่เคยเล่าว่าต้นเป็นคนชอบโชว์มากๆ แต่จะเน้นโชว์แบบเรารู้ของเราคนเดียวและก็มีคนเห็นแค่นิดๆหน่อยๆพอเสียวๆสนุกๆกับตัวเองค่ะ ตอนที่กำลังเขียนเรื่องนี้เขียนที่ออฟฟิศเลยนะ อาชีพเลขาก็ยุ่งเป็นพักๆแค่นั้นค่ะ ช่วงนี้นายญี่ปุ่นกลับไปที่ญี่ปุ่นต้นก็เลยว่างๆพอมีเวลาค่ะ

ครอบครัวของต้นเป็นคนต่างจังหวัดทางภาคอีสานค่ะเป็นครอบครัวคนจีนมีพี่น้องสามคน คุณพ่อมีอาชีพทำร้านอาหารในแอลเอประเทศสหรัฐอเมริกาต้องบินไปกลับปีละหลายๆครั้ง พวกเราพี่น้องก็อยู่กับคุณแม่จนพี่ชายพี่สาวของต้นเข้ามาเรียนมหาวิทยาลัยในกรุงเทพฯและต้นสอบเข้ามัธยมที่เค้าว่ากันว่าดีได้

คุณแม่เลยต้องอยู่คนเดียว คุณพ่อเป็นห่วงเลยขอให้คุณแม่ไปอยู่ด้วยกันที่อเมริกาจะกลับมาก็ปีละสองครั้ง พวกเราจึงอยู่กันเองที่คอนโดในกรงเทพฯ ตอนนั้นรู้สึกว่าอิสระมากๆคะ พี่ๆของต้นเขาก็มีแฟนกันแทบจะต่างคนต่างอยู่บางทีก็พาแฟนมาเสียวกันที่ห้อง น้องสาวคนนี้ก็ได้แต่แอบดูจนจิตใจเตลิดเปิดเปิงตั้งแต่เข้ามาเรียนมัธยมปลายปีแรกนั่นล่ะคะ

เมื่อสักไม่นานมานี้ได้เห็นข่าวในโทรทัศน์เรื่องผู้หญิงต่างชาติเต้นโชว์เปลือยอกในประเทศไทยโดนตำรวจจับปรับห้าร้อยบาทนึกขำๆก็เลยนึกถึงเรื่องห่ามๆเสียวๆของตัวเองขึ้นมาได้เรื่องหนึ่ง ซึ่งทริปที่จะนำมาเล่านี้เป็นทริปแห่งความทรงจำเลยค่ะและออกจะยาวอยู่สักหน่อยนะคะ ต้นเคยไปเที่ยวอยู่กับคุณพ่อคุณแม่ที่เอลเอและได้ไปเรียนซัมเมอร์ในช่วงสั้นๆ

ในช่วงพักเที่ยงบางวันที่อากาศดีๆพวกนักศึกษาสาวๆมหาวิทยาลัยฯเขาจะชวนกันถอดชุดเหลือแต่บิกินี่นอนอาบแดนบนสนามหญ้าในหมาวิทยาลัยกันเลยนะคะ ก็สังเกตุว่าไม่ค่อยมีใครสนใจใครแต่ต้นเองซึ่งตอนนั้นอยู่แค่ไฮสคูลเห็นแล้วตื่นเต้นมากอยากทำแบบนั้นบ้างอยากใส่บิกินี่แล้วมีคนเดินผ่านเป็นร้อยเป็นพันบ้าง ก็ได้แต่เก็บความเสียวความอยากไว้เพราะตอนนั้นใส่ได้แค่ชุดไทยค่ะ55

เพื่อนๆที่ไฮสคูลตอนก่อนที่ต้นจะกลับไทยมันเปิดหน้าอกถ่ายรูปกันเป็นที่ระลึกให้ต้นเลยนะคะ รูปนั้นมีต้นคนเดียวที่เอามือปิดหน้าอยู่อายอ่ะค่ะ 55 ต้นกลับมาไทยก่อนเปิดเทอมเพื่อเริ่มเรียนชั้นมัธยมปีที่ห้า เพื่อนที่ไปเรียนซัมเมอร์และต้นเคยไปอยู่กับแฟมิลี่ของเขาก็ส่งอีเมลล์มาว่า เขาจะมาเที่ยวเมืองไทยอยากไปทะเล ต้นก็บอกว่า จะว่างช่วงปิดเทอมเขาก็ตอบตกลงค่ะและนัดกันช่วงปิดเทอม

พวกเราสามพี่น้องเป็นเด็กเรียนดีพอใช้ได้ค่ะ พี่ๆทั้งสองคนของต้นก็ลุ้นเกียรตินิยมกันอยู่เวลาจะทำกิจกรรมอะไรนอกเหนือจากการเรียนทั้งพ่อแม่และพี่ๆจึงไม่ค่อยมีใครห้าม

พอถึงวันนัดที่เพื่อนต้นจะมาเที่ยวต้นก็ชวนพี่ตองไปด้วยเพราะต้นอยู่แค่ ม.ห้าจะไปกันเองก็คงไม่สะดวก โดยเราจะไปรับเพื่อนของต้นที่สนามบินและจะบินต่อไปภูเก็ตกันเลย พอถึงเวลาเพื่อนของต้นก็เดินออกมาเธอชื่อ เซริน่า ถ้านับเป็นการเรียนในเมืองไทยก็เทียบชั้นได้มัธยมปีสุดท้ายหรือมัธยมหก

เซริน่าพาเพื่อนผู้หญิงและผู้ชายมาด้วยผู้หญิงชื่อ นาเดีย เป็นชาวอาร์เมเนียน ผมทองส่วนผู้ชายชื่อ ฟิล ซึ่งหล่อมากๆแต่เซริน่ากระซิบให้ฟังว่าฟิลเป็นเกย์ค่ะพี่ตองบ่นเสียดายใหญ่เลย นอกจากพี่ตองแล้วต้นชวนเพื่อนที่โรงเรียนไปด้วยอีกสองคนชื่อ เพชรกับ แอฟ เมื่อพอเจอกันแนะนำตัวรู้จักกันเรียบร้อยแล้วพวกเราทั้งเจ็ดคนหญิงหกชาย( เก้ง )หนึ่งก็บินต่อไปภูเก็ตกันเลย

เมื่อไปถึงภูเก็ตก็มีรถจากโรงแรมมารับงานนี้คุณพ่อ-คุณแม่ต้นออกตังค์ค่ะ( สบายเลย ) เพราะท่านรู้จักกับแฟมิลี่ของเซริน่าเป็นอย่างดีและเป็นการตอบแทนตอนที่ต้นไปพักอยู่กับเซริน่าค่ะ โรงแรมที่เราไปพักทางเข้าต้องข้ามภูเขาไปจึงค่อนข้างเป็นส่วนตัวมาก และประกอบกับช่วงที่ไปเริ่มจะเข้าฤดูมรสุมแขกของโรงแรมจึงมีไม่มากและเป็นชาวต่างชาติไม่เห็นคนไทยเลย

พอเราแบ่งห้องพักกันเป็นที่เรียบร้อยก็ตกลงว่าจะเล่นน้ำทะเลกันเลย ส่วนพี่ตองขอตัวไปหาเพื่อนซึ่งมารู้ตอนหลังก็คือ พี่แน้ท( แฟนของพี่ตอง )ซึ่งมารออยู่ก่อนแล้ว โดยที่พี่ตองกำชับว่าห้ามต้นบอกพ่อแม่เด็ดขาด( งานนี้พี่ตองร้ายมากๆชิ่งไปเที่ยวกับแฟนสองต่อสอง ) พวกเราก็เลยเหลือกันหกคนเด็ก ม.ห้ากับ ม.หกล้วนๆค่ะ

เพื่อนของต้นคือเพชรกับแอฟ เป็นสาวน่ารักหมวยๆกันทั้งคู่ค่ะเราสามคนถ้าอยู่ในกลุ่มนักท่องเที่ยวจะกลายเป็นนักท่องเที่ยวจีนไปเลยเราจึงตกลงกันว่างานนี้ใช้ภาษาอังกฤษเท่านั้นเพื่อพรางตัวและเพื่อไม่ให้เพื่อนจากอเมริกาต้องอึดอัดด้วย เพื่อนต้นก็เอาด้วยเพราะจะได้ฝึกภาษาอังกฤษไปด้วยในตัว และอีกข้อตกลงหนึ่งที่เราเด็กหญิงไทยใจงามคุยกันมาก่อนแล้ว คือ งานนี้บิกินี่นะคะ 55

ห้องที่เราจองกันไว้มาสามห้อง ต้นเก็บไว้ให้พี่ตองหนึ่งห้อง สาวไทยหนึ่งห้อง เพื่อนฝรั่งหนึ่งห้อง ก่อนที่จะลงไปชายหาดพวกเราก็เอาชุดว่ายน้ำออกมาอวดกัน งานนี้ต้นเอามาหลายชุดค่ะเพราะเรามากันตั้งห้าวัน

เพชรออกไปที่ระเบียงมองไปที่สระว่ายน้ำหันมาบอกต้นกับแอฟว่า
" พวกฝรั่งกับนักท่องเที่ยวจีนใส่บิกินี่กันทั้งนั้นเลย " เราก็เลยเริ่มเปลี่ยนชุดกัน บิกินี่ของต้นจะเป็นแบบสีสันสดใสแอบเซ็กซี่

ส่วนของเพื่อนๆจะเป็นแนวสปอร์ตออกเด็กๆหวานแหวว ซึ่งต้นก็ขัดใจนิดหน่อยโวยเพื่อนๆไปว่า
" แบบนี้มันชุดเด็กๆ " พร้อมกับโชว์ของตัวเองให้เพื่อนๆดู สองคนนั้นหยิบมาดูมาทาบกับตัวแล้วร้อง
" อู้ หู.ววว์.." อายกันใหญ่เลยค่ะ ถ้าเป็นเขาคงไม่กล้าใส่ต้นเลยบอก
" ไม่เห็นต้องอายเลย มาคราวนี้เราพูดภาษาอังกฤษกันไม่มีใครรู้หรอกว่าเป็นคนไทย "

บอกให้เพื่อนๆลองใส่ดูเราอยู่ในห้องเห็นกันสามคนเอง แอฟก็รับปากว่าจะลองใส่โดยไปเปลี่ยนในห้องน้ำ ส่วนเพชรก็รอห้องน้ำว่างจะไปเปลี่ยนบ้าง ต้นเลยถือโอกาสโชว์เพื่อนก่อนซะเลยโดยถอดเสื้อผ้าไม่ต้องรอไปเปลี่ยนในห้องน้ำ

เพชรตกใจวิ่งจะไปปิดม่านต้นก็ห้ามไว้ว่า
" ไม่ต้องปิด " แล้วก็ไม่รู้นึกอย่างไรเดินโนบราออกไปยืนที่ระเบียงเลยคะ( เริ่มเสียวกันเลย 55 )

เพชรตกใจใหญ่ ต้นบอกให้เปลี่ยนเลยงานนี้เราพรางตัวเป็นชาวจีนไม่ต้องอายหรอก เพชรนึกสนุกก็เริ่มถอดเสื้อผ้าบ้างต้นสังเกตุว่าเพชรเป็นคนรูปร่างดีเหมือนกันนะคะถึงนมจะเล็กกว่าต้นแต่ก็ออกแนวนางแบบผอมเพรียวน่ะคะ เสียงแอฟดังออกมาจากห้องน้ำว่าใส่บิกินี่ชิ้นบนไม่ได้ ต้นเลยบอกว่าให้ออกมาจะใส่ให้

พอแอฟออกมาเจอเราโนบราใส่แค่กางเกงชั้นในตัวจิ๋วก็ตกใจเหมือนกันโวยวายใหญ่ ต้นเลยวิ่งออกไปที่ระเบียงโชว์อีกรอบสองคนนั้นหัวเราะกันใหญ่ ต้นเลยลองให้เพชรกับแอฟลองโนบราออกไปยืนดูบ้าง สองคนนั้นก็นึกสนุกลองดูแต่แบบว่าวิ่งออกแล้ววิ่งเข้ามาเลยอ่ะค่ะ มีก็แต่ต้นนี่ล่ะที่โชว์เหนือยืนอยุ่นานพอสมควรแหมขนาดชั้นดาดฟ้าที่คอนโดก็ยังเคยขึ้นไปยืนแก้ผ้ามาแล้วล่ะค่ะ 55

งานนี้เราเลยได้ถ่ายภาพลับเฉพาะโนบราของเราสามคนเก็บไว้ขำๆกันค่ะ แอบสังเกตุกันว่านมของเจ้าแอฟใหญ่กว่าเพื่อนเลย55 พอถึงเวลานัดหมายกับเซริน่าเพชรกับแอฟก็หักหลังต้นค่ะ ยืนยันว่าจะใส่บิกินี่ชุดเด็กของตัวเองที่เตรียมมาแถมยังใส่ทับด้วยเสื้อยืดกางเกงขาสั้นผ้าเช็ดตัวพร้อมอีกต่างหาก เพราะบอกว่าอายไว้ค่อยไปถอดชั้นล่างต้นก็เลยต้องเอาด้วยอดโชว์เลย แต่ก็เอาน่ะมีเวลาตั้งสี่วัน

เลยเดินไปเคาะประตูห้องพี่ตอง แต่ไม่มีเสียงตอบคงจะยังไม่กลับมาจังหวะนั้นเซริน่าและเพื่อนก็เดินออกมาพอดี เซริน่ากับนาเดียใส่บิกินี่ออกมาเลยค่ะแต่ฟิลฮามากเพราะออกมาพร้อมกับชุดสูทดำน้ำอ่ะ 55 พวกเราทั้งหกคนพากันเดินลงไปชั้นล่างต้นเอากุญแจไปฝากที่เคาท์เตอร์ประชาสัมพันธ์ก็พบว่าพี่ตองยังไม่ได้มารับกุญแจเลยคงยังไม่ได้กลับมาจริงๆ แต่ก็ดีเพราะพี่สาวไม่อยู่ โชว์ทาม( showtime ) ได้เวลาแล้วค่ะ 55

พอไปถึงสระว่ายน้ำคนไม่เยอะเลยค่ะมีแต่เด็กๆจีนกระโดดน้ำเล่นกันอยู่สองสามคน พวกเพื่อนฝรั่งขอเดินไปที่ทะเลกันเลยส่วนพวกเราสามคนขออยู่ที่สระว่ายน้ำก่อนเพราะแดดยังแรงอยู่กลัวดำค่ะ ที่สระว่าน้ำยังพอมีร่มเงาจากตึกของโรงแรมให้พอได้หลบแดดอยู่บ้าง เราทั้งสามคนถอดเสื้อผ้าแล้วก็วางไว้ที่เก้าอี้อาบแดดริมสระลงว่ายน้ำสลับกับแช่น้ำเล่นกัน

สักพักเพื่อนฝรั่งอีกสามคนก็เดินกลับมาจากชายหาด เซริน่ากับนาเดียถอดผ้าพันตัววางไว้กับเก้าอี้เช่นกันส่วนฟิลนั้นบ่นว่าร้อนมาก( ก็พี่แกเล่นใส่ชุดสูทดำน้ำ ซะขนาดนั้น ) ฟิลเดินมาที่ริมสระแล้วถอดชุดสูทดำน้ำออกเพื่อที่จะลงมาในสระกับพวกสาวๆ พอฟิลถอดชุดออกเท่านั้นแหละพวกเราสาวไทยมองกันตาลุกเพราะฟิลรูปร่างเท่มากอย่างกับพระเอกแวมไพร์ทไวไลท์ซิกแพ็คมาเป็นลูกและที่สำคัญคืออดไม่ได้ที่จะมองไปที่เป้ากางเกงว่ายน้ำตัวจิ๋วมันเป็นลำเลยค่ะ

ต้นท่องไว้ในใจว่าฟิลเป็นเกย์ฟิลเป็นเกย์ 55 แต่ก็อดมองไม่ได้ในใจก็นึกถึงของพี่แน้ทที่ต้นเคยแอบจับตอนพี่แน้ทเมาไม่รู้เรื่อง ภาพนั้นยังติดตาอยู่เลยค่ะ ระหว่างที่เล่นน้ำต้นสังเกตุเห็นพวกเด็กจีนสามคนนั้นชอบมองมาที่พวกเรา แล้วก็ไม่กระโดดน้ำเล่นกันแล้วแต่ชอบว่ายมาดำน้ำใกล้แล้วก็ใส่แว่นตาว่ายน้ำกันทั้งสามคนเลย ต้นรู้เลยค่ะว่าเจ้าเด็กสามคนนั่นมันมาดำน้ำดูพวกเราแน่ๆแต่ก็เห็นพวกเพื่อนฝรั่งเขาเฉยๆต้นกับเพชรก็ไม่ได้ว่าอะไร

แต่แอฟดูท่าทางเซ็งมากเดินขึ้นจากสระไปเลย ต้นเลยตามไปคุยว่า
" ไม่เป็นไรหรอก ก็แค่พวกเด็กๆมันเห็นก็เอาไปไม่ได้ เต็มที่ก็จำไปชักว่าว " แอฟตกใจคำว่าชักว่าว( คุยกันเป็นภาษาอังกฤษนะคะ ) แต่ก็หัวเราะออกมาและก็ยอมลงมาเล่นน้ำด้วยกันต่อ

พวกเราเล่นน้ำกันสักพัก ต้นสังเกตุเห็นมีมุมบันไดลงสระก็เลยปลีกตัวว่ายไปยืนพิงขอบสระคนเดียวสังเกตุว่ามีเด็กจีนคนหนึ่งทำฟอร์มว่ายตามมาดำผุดดำว่ายอยู่ใกล้ๆ ไม่รู้ต้นนึกยังไงเลยถอดบิกินี่ชิ้นล่างออกค่ะ 55 เจ้าเด็กจีนนั่นคงตกใจโผล่ขึ้นมามองหน้าต้นเลยต้นก็ทำเป็นไม่สนใจลอยตัวแหกแข้งแหกขาไปตามเรื่อง แกล้งเอามือมาลูบๆล้วงๆบ้างแต่เสียวจริงค่ะ เพราะไม่เคยโชว์ใครแบบตั้งใจและระยะใกล้ขนาดนี้มาก่อนถึงจะเป็นเด็กก็เถอะ แต่ก็เป็นเด็กผู้ชายล่ะนะ อิอิ

แต่เอาเข้าจริงๆตอนที่เพชรกับแอฟเห็นหน้าอกต้นต้นก็มีอารมณ์นะ ต้นคงจะโรคจิตมากๆเลยเพราะไม่ว่าจะผู้ชายเห็นหรือผู้หญิงเห็นก็เสียวค่ะ 55 เราเล่นน้ำแช่นน้ำกันอยู่นานเลยพวกเพื่องฝรั่งเขาสั่งคอกเทลดื่มกันด้วยชวนพวกเราดื่มด้วยแต่เราไม่เอาดีกว่าค่ะ กลัวจะเมาไว้ค่อยออกไปซื้อพวกไวน์คูลเลอร์มาปาร์ตี้กันสามสาวในห้องก่อนจะนอนดีกว่า

พอช่วงเย็นนักท่องเที่ยวเริ่มเยอะขึ้นคงเพราะกลับมาจากออกไปนั่งเรือเที่ยวเกาะกัน พวกฝรั่งนักท่องเที่ยวผิวขาวน้อยค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นชาวจีนลงมาเล่นน้ำในสระมีผู้ใหญ่และพวกวัยรุ่นมากขึ้นไอ้เจ้าพวกเด็กลามกสามคนนั่นกลับไปนานแล้ว พวกเราหกคนแช่น้ำกันจนตัวจะซีดอยู่แล้วก็เลยขึ้นมานั่งคุยกันที่เก้าอี้ริมสระ

ถึงตอนนี้แอฟก็ดื่มคอกเทลกับเขาด้วยต้นกับเพชรคุยกันว่า มีเมาแน่ๆแล้วก็เมาจริงๆด้วยค่ะสังเกตุว่าแอฟจะพูดมากขึ้นและเป็นภาษาอังกฤษซะด้วยแบบคล่องปรื๋อเลย พอพระอาทิตย์ใกล้จะตกเราก็เดินไปที่ชายหาดกัน ต้นชวนเพชรให้ดูพวกวัยรุ่นสาวๆชาวจีนใส่บิกินี่แบบผู้ใหญ่ใส่กันทั้งนั้น

เราคุยกันเป็นภาษาอังกฤษนาเดียได้ยินก็เลยมาสนับสนุนด้วยพวกเราเลยตกลงกันว่าเดี๋ยวจะเข้าไปหาเลือกซื้อบิกินี่ให้แอฟกับเพชรกันใหม่ นาเดียชมว่าเพชรรูปร่างแพวกนางแบบส่วนแอฟนมใหญ่กว่าเธออีกสองคนนั้นก็เลยดูมีความมั่นใจมากขึ้น

ระหว่างที่เรากำลังจะเดินขึ้นห้องมีนักท่องเที่ยวจีนเดินมาส่งภาษาจีนกับเรา เราเลยตอบไปเป็นภาษาอังกฤษว่าเราเป็นชาวจีนที่มาจากอเมริกาพูดและฟังภาษาจีนไม่ได้เขาก็ยิ้มๆค่ะ ทางเดินกลับขึ้นห้องพวกเราไม่มีใครใส่เสื้อกางเกงทับอีกชั้นเลยใส่บิกินี่เดินกันมาเลยค่ะสังเกตุเห็นพนักงานผู้ชายแอบมองพวกเราอยู่เหมือนกัน เจ้าแอฟที่ขี้อายที่สุดในหมู่พวกเรา ก็ใส่บิกินี่เดินผ่านลอบบี้ของโรงแรมได้ไม่อายสงสัยจะกรึ่มคอกเทล 55

ต้นชอบแอบมองฟิลมากค่ะ เพราะท่อนเนื้อของฟิลที่ขึ้นเป็นลำเห็นชัดมากเลยแซวว่า
" ฟิลก็ควรจะซื้อกางเกงว่ายน้ำใหม่ เพราะกางเกงตัวเล็กไป " ฟิลก็ยิ้มๆ( น่ารักดี เฮ้อ..ฟิลเป็นเกย์ ฟิลเป็นเกย์ท่องไว้ )

แวะเอากุญแจห้องพนักงานบอกว่าพี่ตองแวะมาเอากุญแจห้องและก็ออกไปแล้วไม่ต้องห่วงต้นเลยโทรไปพี่ตองก็บอกว่าจะกลับมาดึกๆและกำชับว่าถ้าแม่โทรมาห้ามบอกแม่เด็ดขาด ตอนนั้นต้นยังไม่รู้ค่ะว่าพี่ตองออกไปกับพี่แน้ทคิดว่าคงมีเพื่อนอยู่ที่ภูเก็ตก็เลยไม่ได้คิดอะไร

ตอนกลางคืนเราให้รถของโรงแรมไปส่งที่ห้างสรรพสินค้าเพื่อทานอาหารและหาซื้อบิกินี่ใหม่กัน งานนี้เซริน่าขอให้คำแนะนำในการเลือกซื้อโดยฟิลขอมีส่วนร่วมในการเลือกด้วย เซริน่าบอกว่าเราควรจะเชื่อฟิลเพราะฟิลกำลังจะเรียนต่อด้านแฟชั่นในมหาวิทยาลัยในปีหน้า สนุกกันใหญ่เลยค่ะ สังเกตุว่าเซริน่ากับนาเดียไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในถึงทั้งคู่จะใส่เป็นเสื้อยืดหลวมๆแต่เห็นก็รู้ค่ะว่าไม่ได้ใส่ ก็คงเป็นธรรมดาของพวกฝรั่งมั้งที่เขาไม่ชอบใส่กัน

ต้นก็เลยเอาบ้าง ระหว่างที่เพชรกับแอฟเลือกซื้อบิกินี่กัยอยู่ต้นก็เข้าไปในห้องลองเสื้อแล้วก็ถอดเสื้อชั้นในออก และก็ไม่ลืมที่จะถอดกางเกงในด้วยโดยเก็บทั้งสองชิ้นไว้ในกระเป๋า แล้วก็เดินมาสมทบกับเพื่อนๆที่กำลังเลือกซื้อบิกินี่อยู่ เซริน่ากับนาเดียเดินแยกไปซื้อของใช้ส่วนตัวเหลือแต่ฟิลเพชรและก็แอฟ ต้นขอให้ฟิลเลือกให้ด้วยชุดนึงโดยขอให้เลือกให้พวกเราแบบเซ็กซี่หน่อยเพราะจะเอาไปใส่บนเกาะที่เราจะไปกัน ซึ่งคนน่าจะน้อย

ฟิลนึกสนุกยังไงไม่รู้จะขอจับหน้าอกเราเพื่อที่จะเลือกไซส์ให้เหมาะสมโดยจะขอจับของแอฟก่อน เจ้าแอฟที่ดูท่าจะยังไม่หายกรึ่มดียอมให้ฟิลจับค่ะ ฟิลก็เลือกให้ส่วนเพชรไม่ยอมให้จับ พอฟิลจับนมของต้นซึ่งไม่ได้ใส่เสื้อในถึงกับยิ้มเลย จากนั้นเราก็ไปนั่งรอกันแล้วฟิลก็เลือกมาให้คนละชุดเป็นแบบตัวจิ๋วๆสีสันสดใสค่ะ เราก็เข้าไปห้องลองต่างคนพอลองเสร็จเดินออกมาก็ยิ้มๆ

เพชรดูท่าจะอายที่สุดแต่ต้นก็บอกว่า
" เอาไปใส่ที่เกาะไม่มีคนไทยหรอก " มันก็ยอมค่ะ ที่สำคัญคือบัตรเครดิตพ่อต้นค่ะซึ่งคุณพ่อกำชับมาว่าให้เลี้ยงเพื่อนด้วย

จากนั้นเราก็มาทานอาหารรอเซริน่ากับนาเดีย ต้นยังนึกถึงตอนที่โดนฟิลจับนมซึ่งเหมือนกับโดยบีบด้วยตอนที่โดนหัวนมนี่สะดุ้งเลยค่ะเสียวมากๆ ตอนทานอาหารไม่กล้ามองหน้าฟิลเลยถึงแม้ตอนที่ต้นต้นมีแฟนก็อาจเคยนมโดนแขนเขาบ้างตอนเดินด้วยกันแต่ก็แค่เฉี่ยวๆไม่ใช่โดนบีบเต็มๆมือแบบนี่ และครั้งนี้ก็ไม่มีเสื้อชั้นในด้วย  

รอสักพักเซริน่ากับนาเดียก็มา หลังจากนั้นเราก็ไปรอขึ้นรถตู้ของโรงแรมเพื่อกลับที่พักซึ่งมีแขกคนอื่นๆด้วย ก่อนถึงโรงแรมคนขับรถจอดให้เราแวะซื้อของที่ร้านสะดวกซื้อตอนเข้าไปในร้านไฟสว่างมากพนักงานในร้านมองต้นตาค้างเลยค่ะ เขาคงจะรู้ว่าต้นโนบราแต่คงจะไม่รู้ว่าโนแพนท์ด้วย( ตนจีนค่ะ 55 ) พอถึงโรงแรมเราก็ทยอยกันลงจากรถต้นทิ้งกางเกงในไว้ที่เบาะหลังให้คุณลุงคนขับรถ งง เล่นๆค่ะ ตอนแรกกะจะทิ้งบราไว้ด้วยแต่เปลี่ยนใจเพราะตัวนี้ชอบใส่ค่ะ

คืนนั้นไม่ได้ปาร์ตี้ในห้องแบบที่คิดเพราะเพื่อนฝรั่งค่อนข้างเหนื่อยเนื่องจากเดินทางไกลกันมา เพชรก็ขอตัวอาบน้ำแอฟนี่หลับเลยค่ะน้ำไม่อาบ ต้นเดินออกมาที่ระเบียงกะว่าจะออกมาโนบราโชว์พระจันทร์ดื่มไวน์คูลเลอร์อีกสักรอบแต่เจอกับฟิลที่ระเบียงห้องของเขา ฟิลชวนลงไปที่บาร์ริมชายหาดของโรงแรมต้นก็ตอบตกลงไปค่ะ ฟิลบอกว่าเซริน่ากับนาเดียขี้เกียจไปอยากเก็บแรงไว้วันพรุ่งนี้มากกว่า

ตอนที่เรานั่งคุยกันที่บาร์ต้นถามฟิลไปเลยตรงๆว่า
" ฟิลเป็นเกย์เหรอ " ฟิลบอกว่า
" เราเป็นได้ทุกอย่างที่พวกเธอต้องการให้เป็น "

ส่วนฟิลถามกลับมา
" วันนี้ต้นโนบราที่ห้างเหรอ " ต้นก็ตอบ"
" เธอก็รู้แล้วนี่บีบซะขนาดนั้น " เราก็หัวเราะกันค่ะ

คุยเรื่องโน้นเรื่องนี้ พอดีพี่ตองโทรมาว่ากลับมาแล้วเราสองคนก็เลยแยกย้ายกันกลับห้องค่ะ คืนนี้เพื่อนจากอเมริกานอนด้วยกันเพชรนอนกับแอฟส่วนต้นนอนกับพี่ตองค่ะ ก่อนนอนก็ยังนึกแผนในใจว่าพรุ่งนี้จะโชว์อย่างไรดีนึงถึงเจ้าเด็กลามกที่ต้นโชว์ของสงวนให้มันดูใต้น้ำ นึกถึงลำเนื้อของฟิลและตอนที่โดยฟิลจับนมค่ะ...

.........................................................
ติดตามผลงานตอนเก่าได้นี้นะ..ประสบการณ์ของ ต้น by onelove..

ต้น ตอน  เริ่มต้นหื่น 55 http://xonly69.com/read-xonly-tid-158903.html
ต้นตอน  โชว์เล็กๆงานสปอร์ตเดย์ที่ทำงานค่ะ http://xonly69.com/read-xonly-tid-158902.html