ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (สระว่ายน้ำ)

เริ่มโดย Chompoo, ธันวาคม 29, 2017, 08:02:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูมีได้มีโอกาสไปโชว์นอกสถานที่ค่ะ

วันนี้ชมพูได้ไปว่ายน้ำมาค่ะ เป็นสระว่ายน้ำรวมค่ะ มีทั้งหญิงและชาย ชมพูเลยเตรียมชุดว่ายน้ำไปค่ะ ชุดว่ายน้ำชมพูก็จะไม่ธรรมดานะคะเดี๋ยวเขาจะไม่เรียกว่าโชว์ ชุดว่ายน้ำชมพูก็จะเป็นเหมือนในรูปข้างบนค่ะแต่ชมพูจะตัดซับในออกทำให้สามารถเห็นหัวนมได้ง่ายมาก

พอแต่งตัวใส่ชุดว่ายน้ำเสร็จก็รู้สึกหวิวๆ ยังไงไม่รู้ค่ะ ตื่นเต้นมาก พอเดินออกจากห้องแต่งตัว คนมองกันเต็มเลยค่ะ ส่วนมากผู้ชายจะมองซะส่วนใหญ่ ตานี้ข้างกันเป็นแถวชุดว่ายน้ำพอตัดซับในออกมันจะเห็นหัวนมได้ง่ายมากค่ะ ถ้าคนสังเกตุก็คงเห็นชัด ชมพูก็เลยรีบลงสระว่ายน้ำค่ะ

ว่ายไปว่ายมาซักพักรู้สึกอยากทำอะไรแปลก ๆ พอคนเริ่มน้อย ชมพูก็เลยเริ่มถอดชุดว่ายน้ำออก ก็ค่อย ๆ ปลดสายข้างยนออก ทีนี้มันหลุดออกหมด แล้วชมพูก็ว่ายน้ำเล่นแบบเปลือย ๆ เสียวมากค่ะ ทีนี้เริ่มรู้สึกอยาก ก็เลยลองช่วยตัวเองในน้ำ มันก็จะฝืดหน่อยค่ะ มันอยู่ในน้ำเนาะ แต่เสียวดีค่ะ พอทำไปเรื่อยๆ มีคนเริ่มสังเกตุเราค่ะ

ทีนี้รู้สึกเขิลจนหน้าแดงเลยค่ะ แต่เพื่อความเสียวจึงทำต่อไปเรื่อยๆ จนคนนั้นเดินเข้ามาใกล้ๆ ชมพูเลยหยุดค่ะ กลัวเขาทำอะไรไม่ดีไม่ร้าย เลยรีบว่ายน้ำหนีไปค่ะ ชมพูก็รีบใส่ชุดว่ายน้ำกลับคืนค่ะแล้วขึ้นสระ เพราะตอนนั้นคนเริ่มน้อยแล้ว ก็เลยรีบเข้าไปห้องอาบน้ำ ก่อนเข้าห้องน้ำชมพูเลยถอดชุดว่ายน้ำแล้วเปลือยอีกรอบค่ะ
เพราะตอนนั้นไม่มีใครแล้วทีนี้เลยลองช่วยตัวเองหน้าห้องน้ำ เสียวมากค่ะ

เอานิ้ววนรอบๆ หัวนมเสียวสุดยอดมากค่ะ ค่อยๆ เอามือลูบตรงจุดเสียว น้ำเริ่มออกมาเยอะแล้วค่ะตอนนั้น กำลังได้ที่เลย ปรากฏว่ามีคนเดินผ่านมาค่ะ เป็นผู้หญิง ชมพูนี่ตกใจแทบกรี๊ด ชมพูเลยรีบวิ่งเข้าห้องน้ำอย่างไวเลยค่ะ กลัวเขาว่าเอา ชมพูก็รีบอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าที่จะกลับก่อนกลับก็ยังมีอารมณ์ข้างค่ะ ก็เลยทำต่อที่รถตัวเองจนเสร็จ แล้วก็กลับห้องตัวเองค่ะ

ประสบการณ์ครั้งนี้ถือว่าเสียวสุดยอดมากเลยค่ะ ใครชอบเรื่องของชมพูก็คอมเมนต์มาได้นะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

otsubasa-k

ชุดเซ็กซี่ดีครับ

น่าจัดมาก

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................