ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 32.ถ้าจะต่อจริงๆใส่ถุงก่อนค่ะเลิช

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 20, 2018, 07:41:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 32.ถ้าจะต่อจริงๆใส่ถุงก่อนค่ะเลิช

เลิช......ทำไมเป็นแบบนี้............เลิชใส่ถุงไม่ใช่หรอ แล้วน้ำเข้ามาแตกในได้ยังไง เลิชไม่ได้ฟัง
คงหน้ามืด ซุกไซร์มาตามซอกคอ โยกเอวเบาๆ บดคลึงควยเข้ากับโหนกหี เมลละบัดตัวยกก้น จะดัน
เลิชออกไป เลิชกระแทกเอวสวนลงมา จนเมลกลับลงไปนอน เลิชทำไมแตกใน........ ทำไมไม่ใส่
ถุงยาง..........เมลโวยเสียงดัง........จนเลิชหันมามองหน้า....เอ่อ... ไม่... ไม่ใช่ครับคุณนาย
เลิชทำท่าตกใจ ไม่นะครับ ผมใส่อยู่ตลอดนะครับ เลิชล้วงมือคลำไปมาที่ลำควย ทั้งที่หัวควยยังจ่อคา
อยู่ที่ปากรู เอ่อ...... เลิชขอโทษคุณนายครับ ถุงยางแตกตอนไหนไม่รู้ครับ รูดมากองอยู่ที่โคนหมดเลย
เมลล้วงมือลอดไปจับดู ถุงยางไหลไปกองรวมกัน ที่โคนท่อนควยจริงๆ เอาออกไปเลยเลิช นี่เลิชไม่รู้ตัว
หรอ คุณนายครับ เย็ดหีคุณนายมันเสียวสุดๆ ถึงรู้ตัวผมก็กลั้นไม่ไหวจริงๆ กลั้นจริงหรอคะ เห็นกดมา
เต็มที่เลยนะคะ ถ้ารู้ตัวว่าถุงแตก ก็น่าจะชักออกมาแตกข้างนอกนะคะ โธ่คุณนายครับผมไม่ไหวจริงๆ
ไม่รู้ตัวเลยครับ ไม่ได้เย็ดมาตั้งนานเงียนสุดๆ หน้ามืดไม่ทันรู้ตัวจริงๆครับ เมื่อกี้รู้แต่จะเย็ดหีคุณนายอย่าง
เดียว มันเสียวควยสุดๆ ไม่ได้สนใจอะไรเลยครับ

แล้วไงคะ แตกแล้วพอใจยัง ได้แตกในด้วย พอหรือยังคะอิ่มไหมคะ เอาออกได้หรือยังคะ เลิชซอยควยยาวๆ
ๆเบาๆๆ ดันควยเข้ารูหีลึกเข้ามาเรี่อยๆ เอาออกค่ะ เมลสั่งเสียวเข้ม ตีขาเลิชแรงๆสองสามที ดันตัวขึ้น พอค่ะ
เอาออกค่ะ เลิชดึงควยออกจากรูช้าๆ เมลดังตัวออก พอหัวควยหลุดพ้นหี น้ำเงื่ยนที่อัดแน่นอยู่ข้างในก็ทะลัก
ตามออกมา น้ำข้นๆไหลย้อยเป็นกอง เมลลุกขึ้นนั่งยองๆปล่อยให้มันไหลออกมา เลิชนั่งมองตาวาว ดูสิอัดมา
เต็มร่องเลย ไม่น่าเลยค่ะ เมลบ่นอุปอิบ ตาก็มองไปที่ลำควยเลิช ที่มีถุงยางกองอยู่ที่โคน เลิชแตกไปเมี่อกี้
แต่ลำควยยังปูดโปนจนเห็นเส้นเสือด ควยมันยังไม่อ่อนลง

เลิชลูกชึ้นยืนรูดถุงยางขาดๆ ที่ติดอยู่กับโดนลำออก ยืนมองน้ำเงียนขาวข้น ไหลออกมาจากร่องเมลเป็นก้อนๆ
สักพักก้มลงมามองซะไกล้หน้าจ่ออยู่กับหอย ลุกพลวดขึ้นมาหิ้วปีก ยกเมลตัวลอยตาม เมลยืนตามขึ้นมาแบบงงๆ
กึ่งลากกึ่งอุ้ม เดี๋ยวๆ จะพาไปไหนคะ เลิชดันตัวเมลขึ้น ใช้เท้ารูดกางเกงเมลทิ้งไปข้างๆ แขนกำยำข้างหนึ่งคล้อง
ขาของเมลขึ้นมา เมลเสียหลักจะล้ม เลยรีบกอดเลิชไว้แน่น จะเอาต่ออีกหรอคะ พอก่อนไหมเดี๋ยวต้องไปทำงานนะคะ
แตกไปแล้วไงคะ โอ้ยยยพอค่ะ ไปอดอยากมาจากที่ไหนนี่ คุณนายครับๆ เลิชซุกไซร์ไปมา ปากก็เรียกแต่คุณนายๆ
ท่าจะเงื่ยนจัดไม่ฟังอะไร ใช้มืออีกข้างที่ว่างอยู่ จับควยขยับขึ้นลงแทงสะเปะสะปะ หาทางเข้ารูหอย ถ้าจะต่อจริงๆ
ใส่ถุงก่อนค่ะเลิช อุ้ยยยยยซี้ดดดดด เลิชชชชค่ะ ใส่ถุงก่อนค่ะ

เลิชไม่ยอมฟังเอวกระเด้ายิกๆๆ พอเจอทางเข้าแล้ว ก็กระแทกเอว ดันพรวดเดียวเข้าไปหมดอัน อา.....ความเสียว
เกร็งจากครั้งเก่ายังไม่จางไปจากร่องหี เลิชก็ยัดความเสียวรอบใหม่เข้ามาอีก ยอมรับเลยว่า พอควยมันดันเข้ารูหี
ไปเท่านั้นละ หัวมันก็โล่ง แขนขาอ่อน ไม่มีแรงจะดิ้นแล้ว.. อูยยยยยยยยยยยอา.......โอยยยยย ซี้ดดด ซี้ดดดดด
ตัวเมลสะท้านไปมา ซี้ดดดดดดด เลิชสาวเอวกระแทกไม่ยั้ง กระแทกแรงกว่าตอนคว่ำอีกเลิช อูยยยยย อู้....ซี้ดดดดด
กระแทกแรงจังค่ะ อูยยยยยยย เบาค่ะๆๆ เบิ้ลเลยหรอ เอาแรงมาจากไหนคะวันนี้ อูยยยยซี้ดดดดดอาโอยยยย เบาหน่อย
ค่ะเบาหน่อย เมลเสียวจนตัวลอยตามแรงกระแทก เลิชคะเสียวหีค่ะ แต่ใส่ถุงก่อนได้ไหมค่ะ....  เลิชผละมือจากขามา
จับที่ก้นแทน ดึงกระชับตัวเมลเข้าไปกอดแน่น อัดควยใส่ร่องหีไม่ยั้ง ผั้บบบบบบบ อา......อูย..อูย.. ซี้ดดดดดดดดอืมม
มมมม ก้นเมลกระเพิ่มไปมา เลิชตะโปมขย้ำมันแบบไม่กลัวจะพัง อื้มมมมมมมอซี้ดดดดดดด เอวกระทั้นมือกระชากเข้ามา
ประทะกัน ซี้ดดดดดอ๋อยยยยย โดนแบบนี้เมลถึงกับพูดอะไรไม่ออก ยืดซุกตัวกอดเลิชแน่น แน่นควยดีจังครับ

เลิชเย็ดท่านี้คุณนายถนัดไหมครับ อูยยยยยดีค่ะเสียวมากเลย เลิชแตกข้างนอกนะ แบบนี้เมลไม่สบายใจค่ะ นะคะ ซี้ดดด
ดดดดดอูยยยยยซี้ดดดดด ควยเลิชใหญ่แน่นหีดีไหมครับคุณนาย อา.............ดี....ดี..ซี้ดดดดดดดดดดดดด เมลคราง
อืมมมมมมมมม แต่ไม่ตอบ คุณนายครับ ไมวันนี้เลิชเย็ดไม่ดีหรือครับ สงสัยเลิชจะเย็ดเบาไป เลิชพูดอย่างมันเขี้ยว ก่อน

เลิชขอแตกข้างในหีคุณนายนะครับ เลิชเย็ดคุณนายหลายรอบแล้ว ไม่เคยได้แตกในเลยครับ เวลาแตกในหีคุณนาย มันเสียวสะใจสุดๆครับ
วันนี้เลิชขออีกสักครั้งครับ วันนี้วันเดียวครับ เลิชหยอดคำหวาน ปากก็อ้อนขอ เอวก็ควงร่อนควยเป็นวงกลม คนขี้โกงแตกในไปแล้วรอบนึง
ค่อยมาขอนะ อา.....อูยยยยเบาค่ะเบา..... สองมือเลิชจับบีบตะโปมที่ก้นทั้งสองข้าง ดึงเอวเข้ามากระแทกสวน กับควยที่โดนหนีบ
แน่นในร่อง อูยยยยยยยยแน่นนนนนน สะใจจริงๆครับบบบบ นึกว่ารูหีเด็กสิบสี่สิบห้า อูยยยย อูยยยยย จะไม่ไหวแล้วครับคุณนาย
ได้ไหมครับคุณนาย วันนี้ขอเลิชแตกในนะครับ ไหนๆเมี่อกี้ถุงก็แตกไปแล้วครับ เลิชจะไม่บอกเสี่ยแน่นอนครับ เป็นความลับของเรา
สองคน เมลยืนขมิบก้นแน่น เสียวน้ำเงื่ยนปริ่มทะลักแฉะหน้าขา เสียงเนื้อตีกันดังแจ้ะๆๆๆๆๆๆๆ อูยยยยยยหัวมันโล่งไปหมด อา....
.....ซี้ดดดดดดด เมลเสียวแน่นรูไปหมด อารมณ์ตอนนี้อย่าว่าแต่แตกในเลย ให้ทำยังไงเย็ดแบบไหนก็ได้หมดค่ะ

จ้ะ....จ้ะ...ได้จ้ะ...แต่เลิชต้องไม่ไปบอกคุณอาจริงๆนะ เรื่องแตกในอะ...ครับบ... .เมลให้วันนี้วันเดียวนะคะ วันอื่นไม่ต้องมาอ้อน
เมลเลยนะคะ.... เลิชได้ยินคำอนุญาติซอยควยรัว....ดึงเสื้อเมลขึ้นมาก้มลงไปฟอนฟัด งับหัวนมเข้าไปดูดดดดด ซี้ดดดดดดดด
อูยยยยยย.... โอยยยย.... อูยยยยยยเบาค่ะๆๆ....... ไหนรับปากเมลก่อนค่ะ ไม่เอาแบบเมาแล้วหลุดนะ เลิชอะประจำเลย.....
ตกลงกันก่อนนะ... ครับคุณเมล.. สาบานเลยครับ... ตามนั้นค่ะเลิช.....ซี้ดดดดดดีค่ะโอยยยย.....เอาสิคะ แตกมาเลยค่ะ ซี้ดด
ดดอ๋อยยยยยยยย เสียววววววอะ.... เมลหมดแรงแล้วค่ะ...... .เสิชได้ยินคำสั่ง............... กระแทกซอยควยถี่ยิบบบบบบบบ
ซี้ดดดดอูยยยยยยยยยย เสียวควยดีจริง เลิชครางฮึ่มฮั่ม แข่งกับเสียงร้องอ๋อยๆๆๆๆๆๆของเมล รูหีคุณนายยิ่งเย็ดยิ่งดูดน้ำจริงๆครับ
ควยเลิชพองคับ.....ติ้วววววว.............มันนนน....แน่นรูหีสุดๆๆๆๆๆๆอูยยยยยย เลิชขย้ำก้นแน่นยัดควยเข้ามาลึกสุดๆ เกร็งเอวค้าง
เมลเด้งร่อนเอว หีรัวขมิบรีดน้ำควยออกมา น้ำข้นๆอุ่นๆพุ่งออกจากควย เข้าไปในร่องหีแน่นๆ อา..โอยยยยย..........................
ซี้ดดดดดดดดดดดดดด อ่า......อึ้มมมมมมมมมม

อร่อยจริงๆไม่ได้โดนน้ำอุ่นๆ รดหอยแบบนี้มาหลายวันแล้ว เลิชยืนซุกตัวกอดเมลแน่น จนแทบหายใจไม่ออก ตัวเลิชสั่น
กระตุกเบาๆ หายใจหอบฮั้กๆๆๆๆๆๆ พอใจยังคะ เมลมองหน้าเลิช ควยเลิชเหี่ยว ค่อยๆหลุดออกมาจากร่องน้ำไหลลงมาตาม
หน้าขาขาวเนียน เลิชคุกเข่าลงลากลิ้นสวนเข้ามา จากน่องจนถึงร่องหี อุยยยยยซี้ดดดดดดด เมลแอ่นตัวตามลิ้น ไม่พอครับหี
อันนี้เย็ดเท่าไรก็ไม่อิ่มครับ เลิชพูดไปตัวดลิ้นใส่เม็ดเสียวไป เมลเขินแก้มร้อนผ่าวๆ สองมือดันหัวเลิชออกจากร่อง พอแล้วค่ะ
ตามใจแล้วเอาใหญ่ค่ะ ไปทำงานทำการค่ะ แบบนี้วันวันไม่ได้ทำอะไรกันพอดีค่ะ ไหนบอกคุณอามีงานใหญ่ให้ทำต้องรีบไป
ครับ เลิชลุกขึ้นช่วยเมลแต่งตัว  เรื่องแตกในตอนแรก เลิชตั่งใจหรอคะเมลถามโผล่งขึ้นมา เอ่อไม่ไช่ครับ มัน มัน เป็นอุบัติเหตุ
จริงๆครับ คุณนายก็เห็นครับ ค่ะ ไม่ตั้งใจก็ไม่ตั้งใจ แล้วทำไมวันนี้คุณอาใจดีกับเลิชจังเลยคะ ผิดปกตินะนี่ เลิชต้องทำอะไรให้
คุณอาคะ ผมบอกไปคุณนายก็ไม่สบายใจครับ ถ้าคุณนายอยากรู้จริงๆถามคุณอาดีกว่าครับ ก่อนจะรีบแต่งตัวแล้วออกขับรถออกจากบ้านไป .ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gai

::Touchy:: มีความลับอะไรกันอีกครับนี้นะ แตกในแลัวยังไม่ยอมบอกกันอีก

โอ้ อยากรู้ ว่าได้พระอะไรดีมาถึงได้กล้าแตกในอย่างนี้นะ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

anutit9119

วันนี้เลิชมาแปลกจองจะแตกในอย่างเดียว เมลก้ใจอ่อนยอมให้แตกใน สนุกครับ รอติดตามขอบคุณ

kit2516

sarawoot1234567

พอได้แดกใครๆก็อยากแต่อีกเป็นเรื่องธรรมดา แต่เรื่องแตกในคงเป็นแผนแน่เลย

savana911

ได้แตกใน สองน้ำสะใจไป แต่คุณอาของเราเป็นไรหนอ หรือมีกิ๊ก

Anan Saidakhot

Phoowadol

งานที่ใช้ให้ไปทำ ต้องเป็นงานใหญ่จริงๆ แหละ ไม่งั้น เลิซไม่กล้าขอมาร่วมสังวาส กับ เมลเป็นรางวัล หรอก แถมไม่พอได้แตกใน ตั้ง2รอบ ด้วย แบบนี้ ครั้งหน้าถ้ามีโอกาส ได้ ทำกัน แบบไม่มีคุณอา อยู่ด้วยละก็ มีหวัง เลิซ ได้ผิดสัญญา ต้องแตกในอีกแน่ ของอย่างนี้ เมื่อได้แตกในครั้งนึงแล้ว เดี๋ยวก็ทำอีก
ยิ่งเมลกลัวคุณอารู้ เรื่องนี้
ยิ่งเป็นทำให้ เลิซได้ใจ เชื่ออย่างนั้นนะ ใช่มั้ยครับไรต์. ทางที่ดี ต่อไป กินยาคุมกันไว้ดีกว่านะครับ น้องเมล ขึนปล่อยไปอย่างนี้เรื่อยๆ ระวังคุณอารู้เรื่องเข้า ได้มีดราม่าให้ เห็นแน่ๆ
  แต่ว่าไปแล้ว บทบาทสวาทในตอนนี้ มันรู้สึก อิ่มจริงๆครับ น้องเมลก็อิ่มใช่มั้ยครับ คนอ่านก็อิ่ม แตกตามด้วยเลย อิอิ
   ช่วงนี้ ลงงานถี่ ดีครับ หลังจากที่หายไปพักนึง แบบนี้ดีครับ คนอ่านชอบครับ ลงเท่าไรก็ได้ครับไม่ต้องยาวมากก็ได้ แต่ขอให้มาถี่ๆอย่างนี้ หายคิดถึงเลยหละครับ ขอบคุณมากครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เลิซได้แตกในแล้ว ทีนี้เมลจะทำอย่างไรล่ะ จะบอกคุณอาไหม???

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 20, 2018, 08:34:28 หลังเที่ยง
เลิซได้แตกในแล้ว ทีนี้เมลจะทำอย่างไรล่ะ จะบอกคุณอาไหม???
อ้าวเมลยอมให้เลิซได้แตกในอีกครั้ง แถมยังกำชับไม่ให้บอกคุณอาด้วย ถ้าเกิดท้องขึ้นมาจะเป็นอย่างไรต่อไปนะ?????  นี่มันเกิดอะไรขึ้นกันแน่นะ????

marcut

toto65

พอได้แดกใครๆก็อยากอีกเป็นเรื่องธรรมดา แต่เรื่องแตกในคงเป็นแผนของเลิศล่ะมัง