ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 19

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 30, 2019, 09:42:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จะมีรอบสองกับเอกไหม

มี
95 (88.8%)
ไม่มี
12 (11.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 107

Koog Google

เสียงเตียงที่ดังสนั่น กับเสียงร้องอันครวญคราง ในห้องนอนเผยให้เห็นชายหุ่นหมีกำลังกระแทกเอวใส่ผู้หญิงเอวบาง ผอมเพรียวขาวนวลที่มาพร้อมกับนมอันล้นทะลัก

อือๆๆๆ ซี๊ดดดดด ชะ....ช่างงงงง พอแล้ววววว โอ๊ยยยยย

เอกกระแทกควยหนา 4 นิ้ว ความยาวถึงจะสู้ไทไม่ได้แต่ เอกมีไม้เด็ดคือควยฝั่งมุก  รี่เมื่อถูกควยฝั่งมุกขูดรูดเข้าร่องเสียวทำเอาตัวเธอถึงกับต้องเกรงหน้าท้องเพราะมันเสียวสะท้านขึ้นประสาทสมองของเธอ

โอ๊ะๆๆ ซี๊ดดดดด ช่างเอกกก รี่มะ...ไม่ไหวแล้ว อือๆๆ เสร็จแล้วววว กรี๊ดดดดด

เอกบรรจงกระแทกเอวอยู่ 4 - 5 ทีก็พ่นน้ำเชื้ออันขาวขุ่นเข้าท้องรี่

อ๊ะ!! อ๊าาาา

รี่ตัวกระตุกหลับตาครางซี๊ดปากสั่นเคลือ ก่อนที่คลายอาการเกรง และเอกก็ถอนควยออกมาดัง ป๊อก! น้ำเชื้อก็ล้นทะลักไหลย้อยเลอะผ้าปูที่นอน จังหวะที่ถอนออกนั้นรี่แอ่นอกตามก่อนจะเผลอเลียปาก ทำเอาเอกที่เห็นถึงกับอยากจะเเทงกลับเข้าไปใหม่ เอกล้มตัวนอนข้างๆรี่สักพักก่อนจะมองดูหน้าที่ข้อมือ

ผมกลับก่อนนะครับ.

รี่หลับตาพยักหน้าอย่างหมดแรง แล้วเอกก็ลุกไปแต่งตัวใส่เสื้อผ้าเสร็จก็เดินออกจากบ้านขี่มอไซต์ออกไปทันที โดยไม่เอาเงินจากรี่สักบาท

(ความเดิมต่อจากตอนที่แล้ว)

มะ...ไม่ไหวแล้ว

สิ้นสุดเสียงเอกก็ปล่อยมือจากกล่องทำให้กล่องตกลงพื้นอีกครั้งและเข้าระดมจูบรี่อย่างไม่ทันตั้งตัว รี่ก็ดิ้นสุดแรงแต่สู้แรงของช่างหุ่นหมีไม่ได้ และการที่ช่างเอกระดมจูบอย่างหนักหน่วงนั้นก็ทำเอาเธอมือไม้เริ่มอ่อนระทวย  รี่ผลั้งมือไปบิดฝักบัวเปิดน้ำแรงจนกระเดนมาเปียกพื้น เอกเล้าจูบปากรี่แลกลิ้นกันพัลวัน มือทั้งสองเอื้อมไปบีบนวดที่หน้าอกรี่อันพอดีของเอก และค่อยๆค่อยถกเสื้อรี่และรี่ก็ช่วยถอดเสื้อเอกออก ทั้งสองเปลือยท่อนบนทั้งคู่ รี่ขยับตัวลงอ่างแล้วเอกก็ถอดกางเกงเผยออกจนเปลือยทั้งตัวเผยให้เห็นท่อนเอ็นอันหนาใหญ่ ไม่ยาวมากมีลูกเม็ดๆติดอยู่ทั่ว เอกขึ้นค่อมรี่ในอ่างอาบน้ำที่มีน้ำจากฝักบัวเปิดอยู่ทำให้ทั้งสองเปียกชุ่มไปด้วยน้ำ รี่และเอกจูบปากแลกลิ้นกันก่อนที่รี่เผลอเอามือเลื่อนบานกระจกที่ปิดไม่ให้น้ำกระเดนออกนอกอ่างเปียกพื้น เอกจูบแลกลิ้นกันกับรี่ แล้วจึงค่อยๆเอาท่อนควยจ่อถูๆอยู่หน้าร่องสาวรี่ จึนรี่กัดฟันร้องเสียวก่อนจะสะดุ้งเฮือกเมื่อท่อนเอ็นหนากำลังสอดเข้าไปข้างใน และมันยิ่งทำให้รี่เสียงขึ้นเมื่อถูกมุกที่ฝั่งติดขูดทำเอาเธอกระตุก 3 - 4 รอบเสร็จในรอบเดียว ก่อนที่เอกจะค่อยๆสอยเอวเข้าออก ทำเอารี่หน้าเบ้ มือจับขอลอ่างเอ็นและ ร้องออกมาเสียงระงมห้องน้ำ

ซี๊ดดดดด อ๊าๆๆๆๆ เสียวววววว กรี๊ดดดดด

เอกซอยเอวอยู่นาน 15 นาที ก่อนจะจับรี่ผลิกนมแนบกับบานกระจกอ่างอาบน้ำที่อยู่ทำให้นมแนบชิดติดกระจกเป็นรอยรูปและเอกก็สอยเข้าออกร่องเสียงตีน้ำกามและน้ำจากฝักบัวดัง แจ๊ะๆๆ  แล้งรี่จึงหันกลับมาจูบเอกขาไขว้หลังเอกแน่น เอกจึงยกอุ้มรี่เหมือนยกเด็กสาวขึ้นแล้วกระแทกเอวใส่รี่ดัง

ปั๊กๆๆๆๆ

อือๆๆๆ กรี๊ดดดดดดดดด

รี่ร้องระงมเสียงลั่นออกจากห้องน้ำก่อนจะเอามือรั้งคอเอกแล้วเอกก็เปิดบานประตูกระจกแล้งเอื้อมไปปิดน้ำ แล้วถึงจะเดินกระแทกเอวใส่รี่ในท่าลิงอุ้มแตง แล้วปล่อยรี่ลงบนเตียง

นมรี่กระเพื่อมขึ้นลงไปมา พร้อมผมที่สยายออก แขนเยียดตึงเหนือศีรษะโชว์วงแขนขาวเนียน หน้าเบ้กัดริมฝีปากเสียว

เอกกระแทกเอวอยู่นาน 20 นาที ก่อนที่รี่จะผลิกตัวขึ้นค่อมเอามือรัดเกล้าผม แล้วสวนเอวกระแทกเอกด้วยความเสียว เอกหน้าเบ้จับสะโพกรี่แน่น

ปั๊บๆๆๆๆ

รี่กระแทกสุดลำหนาของเอก ก้มหน้าหลับปี๋ ปากอ้าวอกว้างครางระงม

อือๆๆๆ ซี๊ดดด อ๊าๆๆๆ

เอกก็ผลิกกลับมาสวนเอวใส่รี่ และสัมผัสถึงการตอดรัดที่แน่นของร่องเสียว ทำให้เอกกระแทกเอวใส่รี่จนเธอหน้าเบี้ยวเสียทรง จังหวะที่กระแทกเข้าดัง ป๊าบๆๆ เน้นๆ ขารี่ถ่างออกกว่าเดิมจนเกือบจะเท่านักบัลเล่ต์ ขาถ่างออก นมกระเพื่อมขึ้นลง พร้อมหน้าที่เเสดงขึ้นความเสียวซ่านจนหยุดไม่อยู่

(และเห็นการก็ต่อจากต้นเรื่อง)

รี่นอนแผ่หลาอยู่สักพักนึงก่อนจะค่อยๆลุกขึ้จากเตียง เมื่อเท้าถึงพื้นขาก็สั่นๆดิกๆพอเธอลุกจากเตียงเดินไม่กี่ก้าวก็ล้มลงพื้น

ซี๊ดดดดด ฉีกแล้วมั้งเนี่ย

รี่พึ่มพรำคนเดียวก่อนจะค่อยๆดันตัวเองขึ้น ขารี่ถ่างออกจนเห็นได้ชัดเจน รี่เดินไปห้องน้ำชำระร่างกาย ก่อนจะลุกไปเปลี่ยนผ้าที่นอน (แต่ยังไม่เอาไปซัก) และเธอก็หลับสลบคาเตียง จน 4 ทุ่มครึ่งตามก็กลับมา...

............................
มีหลายท่านถามว่าผู้แต่งแต่งเองใช่ไหม ซึ่งบอกไว้ตรงนี้ว่าแต่งเอง 100 % และวางตอนจบไว้ 4 แบบและจะลงทั้ง 4 แบบโดยจะเอาคะแนนโวตซึ่งแบบไหนที่คะแนนเยอะก็จะเป็นตอนจบหลัก ส่วนรี่จะท้องหรือไม่ ตามจะรู้หรือไม่ขึ้นอยู่กับคะแนนโวตนะครับ ขอบพระคุณทุกคนมากครับ
Koog Google

Phoowadol

ในเวลานี้  ท่านไก่ไทย  เห็นว่า บทประพันธ์ของท่าน  จัดอยู่ในหมวด ผู้ประพันธ์  ดังนั้น จึงได้ ขอย้ายผลงาน ของท่านไปยังห้อง ประพันธ์บอร์ด
   และขอให้ท่าน ลงตอนใหม่ ต่อไป ได้ ที่ห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ดได้เลยนะครับ
    ผมเห็น  ท่านยังคงลง ผลงาน ที่ห้อง เรื่องเล่าประสบกามเสียว อยู่เหมือนเดิม  จึงแจ้ง มาให้ท่าน ทราบ ว่า ตอนหน้า ให้ ลงผลงานที่ห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด นะครับ
     ยินดี ต้อนรับ นักประพันธ์ หน้าใหม่ ไฟแรง ครับท่าน

Koog Google

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 10:05:40 หลังเที่ยง
ในเวลานี้  ท่านไก่ไทย  เห็นว่า บทประพันธ์ของท่าน  จัดอยู่ในหมวด ผู้ประพันธ์  ดังนั้น จึงได้ ขอย้ายผลงาน ของท่านไปยังห้อง ประพันธ์บอร์ด
   และขอให้ท่าน ลงตอนใหม่ ต่อไป ได้ ที่ห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ดได้เลยนะครับ
    ผมเห็น  ท่านยังคงลง ผลงาน ที่ห้อง เรื่องเล่าประสบกามเสียว อยู่เหมือนเดิม  จึงแจ้ง มาให้ท่าน ทราบ ว่า ตอนหน้า ให้ ลงผลงานที่ห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด นะครับ
     ยินดี ต้อนรับ นักประพันธ์ หน้าใหม่ ไฟแรง ครับท่าน
ขอบคุณครับ พอดีพึ่งแล้วพึ่งเห็นข้อความที่ถูกย้ายนะครับ เลยไม่รู้ว่าจะย้ายไปห้องผู้แต่งยังไง
Koog Google

Asura4237

ไม่ทราบว่า วางตอนจบไว้ที่ตอนเท่าไหร่ครับ รู้สึกสนุกมาก อยากตามต่อเรื่อยๆ 555+

Koog Google

อ้างจาก: Asura4237 เมื่อ กรกฎาคม 01, 2019, 12:51:44 ก่อนเที่ยง
ไม่ทราบว่า วางตอนจบไว้ที่ตอนเท่าไหร่ครับ รู้สึกสนุกมาก อยากตามต่อเรื่อยๆ 555+
วางไว้ประมาณ 30 ครับแต่อาจจจะมีเพิ่ม เพราะทีแรกตัวละครช่างเอก ผู้แต่งไม่ได้ว่างพ็อตไว้แต่ทีแรก แต่มันจะไปลิ้งกับ 1 ใน 4 ของตอนจบครับ
Koog Google

drof666

ไม่นานน่าจะได้ร่วมสวิงกับไทจนบาน

swss2511

เจอฝังมุกเสียวจนขาสั่นมีซ้ำอีกแน่นอน

elviswhat

นี่เจอของแปลกเข้าไปน่าจะติดใจช่างเอกด้วยละมั้งคราวนี้

tantawanjames

เจอฝังมุกเข้าไปถึงกับอ่อนระทวยเลย แล้วจะติดใจช่างเอกอีกคนไหมเนี่ย

zero009

ReArm

ที่โหวตตอนเก่าๆมีผลกับเนื้อเรื่องฉากจบใช่ไหมครับ

Koog Google

อ้างจาก: ReArm เมื่อ กรกฎาคม 04, 2019, 08:14:32 ก่อนเที่ยง
ที่โหวตตอนเก่าๆมีผลกับเนื้อเรื่องฉากจบใช่ไหมครับ
มีในตอนจบแน่นอนครับ
Koog Google

kamlk

น้องรี่คนสวย เสร็จช่างเอกซะแล้ววว

code47

ช่างเอก ไฟแรงพอกัน
น่าจะจัดได้หลายๆ รอบ