ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Home Coming

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 13, 2019, 10:05:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จะให้ต่อเรื่องไหนก่อน

ดาวมหาลัย (NTR) ตอน ทำดีไม่ได้ดี (2)
51 (47.7%)
Cherry (3)
19 (17.8%)
เรื่องใหม่?
37 (34.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 107

ปิดโหวตแล้ว: ตุลาคม 16, 2019, 10:05:04 หลังเที่ยง

Koog Google

ไรท์เริ่มดีขึ้นแล้ว แต่จะไม่ค่อยมีเวลานะครับ อาจจะลงเว้นอาทิตย์ หรือสัปดาห์นึง อาจจะไม่ลงถี่เหมือนแต่ก่อนแล้ว ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ

ตอนนี้ไรท์ขอความเห็นหน่อยครับ เพราะก่อนหน้าไรท์ได้เฉลยให้ทุกคนแล้ว จะให้กลับมาแต่งต่อหรือจะให้เริ่มเรื่องใหม่เลย ก็ตามผลโหวตนะครับ
Koog Google

Jakkrit Singhawat

จริงๆอยากอ่านต่อ ทุกตอนเลยครับ เอาตามที่ท่านสะดวกดีกว่าครับ เพราะยังไง ก็ยังอ่านสนุกทุกตอนครับ

elviswhat

อยากให้ต่อทุกตอนเลยขยายเนื้อเรื่องเอาก็ได้ครับ

Phoowadol

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ  ถ้าหากถามว่า อยากอ่านเรื่องไหน ก่อน  ส่วนตัวผมอยาก อ่าน ดาวมหาลัย ทำดีไม่ได้ดี มากกว่า เรื่องอื่น ครับ แต่ก็แล้วแต่ ไรท์ สะดวกหละครับ 
   ปล.  ดีใจมากครับ ที่ท่านกลับมา เขียนงาน ต่อ  ขอบคุณมากครับ

Monit Chon

ยินดีมากค่ะ ที่จะกลับมาแบ่งปันผลงานอีกครั้ง fc นะคะ

hunter4869

แต่งดาวมหาลัยต่อแต่เปลี่ยนเนื้อเรื่องหรือฉากจบเพื่อความลุ้นก็ได้ครับ

pamaaeng

ยินดีด้วยครับ ที่เคลียร์ปัญหากลับมาเขียนต่อได้

Aoshisun

ดีขึ้นก็ดีแล้วครับ เอาที่ไรท์สะดวกดีกว่าครับ รักษาสุขภาพ ทั้งกาย และใจนะครับ
จริงๆแล้วก็อยากอ่านทุกตอนเลยครับ แหะๆ เอาที่ไรท์สะดวกดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ

lit260499

ขอให้กำลังใจที่กลับมาแล้ว

Noproblemman

ยินดี และดีใจที่ได้กลับมาเจอกันอีกครับ
ส่วนเรื่องที่ให้โหวต ผมคิดว่าน่าจะเริ่มใหม่เลยดีกว่า
เพราะไหนๆก็เฉลยตอนจบหมดแล้ว
จะได้ไม่เป็นการกดดันตัวเองด้วย
ขอบคุณครับ

drof666

ทางที่ดีเล่าเรื่องย้อนอดีตก่อนดีกว่าจะได้รู้ที่มาที่ไปของเรื่องราว

swss2511

ได้ทุกเรื่องเลยครับ

peddo

เลือกตามใจท่านเลยครับ ผมกำลังนึกเสียดาย เพนาะคิดว่าฝีมือกำลังเข้าที่ ยอมรับว่าตอนแรกๆ อ่านแล้วรู้สึกว่ามีแต่บทอย่างว่า ntr ตรงไหน แต่พอเห็นการร้อยเรียงเป็นแนวทางแล้วก็ติดตามตลอดครับ
ขอบคุณ​ครับ​

อิทธิพล ทบชา

ได้ทุกเรื่องเลยครับใจจริงอยากตามเรื่องของเชอรี

dunze

แล้วแต่ความสะบายใจของทั่นเลยครับ มาเรื่องใหนอ่านเรื่องนั้น เป็นกำลัใจให้นะครับ