ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนนนี่ ไดอารี่ EP.2

เริ่มโดย NaNNz, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 11:29:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่า เรื่องที่เขียนมาเนี่ย เขียนมาจากประสบการณ์จริงแล้วก็+กับสิ่งที่แนนอยากทำแต่ไม่กล้าทำในชีวิตจริง มาผนวกเข้าด้วยกันแล้วเสริมด้วยจินตนาการอันหลุดโลกของแนนเข้าไปด้วย เพื่อสนองตัณหาตัวเอง มันฉากอาจจะดูเกินจริงไปบ้าง ก็ถือซะว่าอ่านเพื่อความบันเทิง เพราะในตอนต่อไปข้างหน้า จะฮาร์ดคอร์กว่านี้อีกเยอะ!!! ถ้าจะถามว่าที่เขียนมาเนี่ย ชีวิตจริงเคยทำบ้างมั้ย? ตอบเลยว่า "เคย!!" แค่ไม่ได้โฉ่งฉ่าง หรือ แกรนด์โอเพ่นนิ่งอะไรขนาดนั้น โอเครนะคะ  ::Cheeky::

แนนมานั่งคิดถึง เรื่องของ แดน เด็กหนุ่มหน้าตาบ้านๆ คนนึงที่เรียน ม.อยู่ข้างๆบ้าน แนนเลยถามแม่ว่า แดน เขามาจาก อะไรยังไง ไรประมาณงี้ แต่ที่จริงงแล้ว ...ถ้าอยู่บ้านใกล้กัน ก็ต้อง รู้จักกัน เป็นธรรมดาสิน้า อิอิ

แนนอาศัยอยู่คอนโดชั้นที่ 3 ไม่ค่อยสูงมาก แถมหน้าต่างมันก็ยื่น ไปหาบ้านแดนด้วย แล้วหน้าต่างนั้น มันก็เป็นมุมมองที่แนน สามารถเห็นห้องของแดนที่แดนอยู่ได้ แนนเลยรู้ทุกอย่างที่ หมอนั่น ทำ...อย่าว่ายังงั้นยังงี้เลย แนนเคยเห็นแดน ชักว่าวด้วยละ เวลามันชักแล้วเสียว แต่ไม่เห็นควยของเขานะ ทำหน้ายังกะโดนกะเทยตุ๊ยตูดมางั้นแหละ ทำท่าแบบนี้ ระวังจะหาแฟนไม่ได้นะจ๊ะน้องแดน แต่บางที แนนก็เผลอ แอบเกี่ยวเบ็ดตามไปด้วย แนนไม่รู้ขนาดของแดนหรอก เพราะเขาไม่ใช่พวกชอบโชว์แบบแนนนินา แต่แนนก็คิดไว้นะว่าคงต้องใหญ่น่าดู อิอิ

วันต่อมาเป็นวันหยุดแนนอยู่บ้านคนเดียวตามเคย(ความจริงแล้วก็ไม่ได้อยู่กับแม่หรอกค่ะ แค่แม่แวะมาหาบ้างเป็นครั้งคราว) แล้วแนนก็นึกคึกอะไรไม่รู้ แนนเลย แก้ผ้า ทำความสะอาดคอนโดซะยกใหญ่ แล้วพอดี แดน ผู้ชายหน้าตาบ้านๆ ดูจิ้นๆหน่อยๆก็ออกมาแปรงฟันหน้าบ้าน แนนมองดูเขาสักพัก แล้วคิดในใจว่า "หน้างั่งๆแบบนี้ ระวังเถอะมึงเอ๊ย โดนผู้หญิงหลอกแน่ๆ" แต่ไม่รู้ทำไม แนนเห็นแล้ว แนนเลยเกี่ยวเบ็ดไปด้วย สงสัยมือแนนว่างจัดน่ะค่ะ คนมันว่างนิเนอะ พอดี แดนมันแปรงฟัง แล้ว แลบลิ้นออกมาแปรงลิ้น แนนคิดว่า ถ้าเขามาเลียหี ให้แนนคงจะเสียวน่าดู ลิ้นยาวเชียว แล้วอยู่ๆ ไอ้แดนมันเงยขึ้นมาบนฟ้าแต่ไม่ได้มองมาทางแนนนะ อ้อ... ที่ไหนได้ มันบ้วนปากซะงั้น ฮะๆๆ นึกว่าจะได้เจอของดีซะแล้วสิ แดนเอ๊ย

แนนเลยใช้รีโมททีวีแหย่หีตอนที่แดนมันช่วยตัวเอง ถ้ามันรู้มันคงอาย ไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหนแล้วแน่ๆ แนน เลยออกไปยืนเล่นที่ระเบียงคอนโดโดยที่ยังมีรีโมทคาอยู่ที่หี แล้วก็ทำท่าแบบบิดขี้เกียจ ทำให้เจ้าแดนมันเห็นเล่นๆ แกล้งยกแขนให้สูงขึ้น เผื่อเขาจะได้เห็นเรา แล้วแนนก็ทำท่าเท้าคางที่ระเบียงมองทางอื่นแล้วแอบชำเลืองดูเจ้าแดน แล้วแนนแกล้งก็ผิวปากเบาๆ ให้เขาได้ยิน พอมันเห็นเท่านั้นแหละ ดูตาค้างเลยค่ะ แนนเลยขยับขาให้อ้าออก แล้วค่อยๆ เอานิ้วสะกิดปุ่มแตดช้าๆ ตอนที่แดนมันดู มันงับแปรงสีฟัน ข้างไว้ แต่ตอนนี้ ปากอ้า แปรงร่วงลงพื้นแล้ว อาห์~~~~~~...แนนชอบจังเลยคะ เวลาที่แนนแกล้งโชว์แบบไม่เกรงใจใคร แล้วมีคนจ้อง แล้วอยู่ๆแนนก็เสียวแปล๊บๆ แนนเลยจับรีโมทซอยเข้าหีอย่างเร็วเลยค่ะ ซอยได้ประมาณไม่ถึงนาทีแนนก็น้ำแตก น้ำเงี่ยนพุ่งแรงด้วย (จะโดนหน้าแดนมั๊ยนะอิอิ แนนคิดเล่นๆน่ะ) แล้วแนนก็เอานิ้วะลเลงน้ำเงี่ยนหีที่ไหลมาตามรีโมทแล้วเอาขึ้นมาดูด 2 ที แล้วเข้าห้องไปโดยที่มีรีโมทยังคาอยู่ในรูหี ทำเป็นว่าไม่มีใครเห็นว่าแนนทำอะไร แล้วแนนก็แอบดูว่าเจ้าแดนมันทำอะไร ตอนนั้นแดนทำท่างง เหวอ ค้างอยู่เลย สงสัยจะตะลึงที่เห็นของดีแต่เช้า อิอิ

----------หลายวันต่อมา

วันนี้แนนต้องไปจ่ายตลาดแล้วล่ะ เพราะอาหารในตู้เย็นเริ่มหมดแล้ว วันนี้แนนเลยกะจะไปทำธุระข้างนอกด้วย แนนใส่เสื้อสายเดียวไป แต่ไม่ได้ใส่เสื้อในเกงในน่ะ ก็แหม..ผู้หญิงร้อนไม่เป็นหรอคะ แล้วก็ใส่กระโปรงยีนส์แต่ว่าไม่ได้ใส่ธรรมดานะคะ แนนเอา sextoy ที่เป็นไข่สั่นยัดเข้าไปในรูหีด้วย (แอบพ่อแม่ซื้อมา หุหุ) แนนเคยเหนในหนังโป๊ ที่ส่วนมาก เขามักจะยัดไปแค่ลูกเดียว แต่แนนยัดไปสองลูกเลยแล้วขมิบหีไว้ไม่ให้หลุด แนนเอาเทปกาวรัดรีโมทไว้ที่ต้นขากับสายมันไว้ไว้ ไม่ให้มันร่วงลงมา แค่เพียงแนนเปิดเบอร์เบา สั่นทีหีระรัวเลยค่ะเสียวมาก แต่ก็พอเคลิ้มๆ พอได้ๆ

ช่วงที่แนนลงลิฟต์ ตอนที่ประตุลิฟต์เปิดเจอพนักงานบริษัท ที่อยู่ชั้น 5 แนนเข้าไปแล้ว แนนแอบสะกิดหัวนมตัวเองเล่นๆ ให้หัวนมมันตั้ง เป็นไงละอย่างดูดมั๊ยๆ ถ้าจะให้ดีไปเรียกคนที่บริษัทมารุมดูดก็ได้นะ แนนคิดในใจแล้วเลียมุมปากให้เขาเห็น พอประตู ลิฟต์เปิด ช่วงแนนเดินออกไป แนนแกล้งทำกุญแจตกแล้วก้มเก็บ พอก้มตัวเก็บกุญแจ กระโปรงมันก็จะถกขึ้น เผยให้เห็นกลีบหีที่มีสายไข่สั่นโผล่ออกมาจากหี พนักงานคนนั้นอ้าปากค้างเลยค่ะอิอิ แล้วแนนก็รีบเดินออกไปเลยปล่อยให้เจ้าพนักงงานคนนั้นยืนอึ้งอยู่ในลิฟท์

ตอนที่ออกไปจากบ้าน ฝนไม่มีทีท่าตกหรอก แต่พอเที่ยงๆปุ๊บฝนเทมาใหญ่ ดีแล้วพวกหื่นกามจะได้เห็น แนน เปียกๆ เขาบอกว่าผู้หญิงตอนเปียกน้ำจะเซ็กซี่ ไม่รู้จริงป่าว แต่ถ้าแทบจะเหนเต้านมแบบนี้ คงจะตอบปฏิเสธยาก หุหุ

ตลาดอยู่ไม่ไกลมาก เดินไปแปปเดียวก็ถึงแล้ว แนนรีบซื้อของตามที่จดมาในกระดาษ แนนเดินผ่านร้านไหนที่คนขายเป็นผู้ชาย แนนก็ได้ของแถมทุกร้านเลย ตอนที่แนนไปซื้อของที่ร้านเนื้อ ลุงคนที่ใส่เอี๊ยม แกควักเอาตังทอนออกมานานมากๆ กระเป๋าเอี๊ยมมันตรงระดับควยลุงแกพอดี นี่ดีนะแนนไม่ได้โชว์หีแบบเมื่อตอนออกจากลิฟท์ ไม่งั้นคงมีชัก(ว่าว)น้ำแตกกลางตลาดแน่ๆอิอิ  พอเดินไปร้านผัก ไอ้ sextoy มันก็ดันลงตำแหน่งเสียวสุดๆ พอดี แนนเลยร้อง ซีดดดดๆๆ อ้าห์ๆๆ ออกไป ตอนที่คุยกับพ่อค้า พ่อค้าเขาก้ถามว่า "หนูเป้นอะไรหรือเปล่า" แนนบอกว่าไม่หรอก แค่รู้สึกปวดท้อง แต่จริงๆแล้วตอนนั้นน้ำแนนไหลออกมาเยอะมาก เปียกกระโปรงไปหมดแล้ว กะว่าจะไม่ซักผ้าแล้วนะวันนี้ พอลุงมองไปเห็นน้ำเงี่ยนแนนที่ไหลจนเปียกลงมาตามขาเท่านั้น ควยลุงแกโด่จนกางเกงมันชี้ยื่นออกมาตอนลุงแกลุกขึ้นยืนพอดี เก็บอารมกันหน่อยสิค่ะ อิอิ

พอซื้อของเสร็จ แนนแอบเดินไปที่หลังตลาด มันจะเป็นมุมอับสายตา ไม่ค่อยมีใครผ่านไปมา แนนเห็นกองมะเขือยาวที่เขาแพ็คใส่ถุงกองๆไว้

ที่เขายังไม่ได้เอาไปวางแผงขาย แล้วไม่มีใครเห็นด้วย ดังนั้นแล้วแนนเลยหยิบติดมือมาอันนึงค่ะ มะเขือยาวมันทั้งแน่นและนุ่ม ถ้าเกิดยัดเข้าไปในหีคงเสียวน่าดู

แนนหลบพักตรงเพิงหมาแหงน วางของไว้แล้วถกกระโปรงขึ้น ยัดมะเขือยาวเข้าไปในรูหีโดยที่ไม่ได้เอาไข่สั่นออก ค่อยๆชักเข้าออกไปก่อน มือข้างขวากำมะเขือยาว มือข้างซ้ายสะกิดเม็ดแตด ทันทีที่มะเขือยาวมันดันไข่สั่นเข้าไปจนสุด เจ้าไข่สั่นมันก็สั่นสะกิดปากมดลูก มันทำให้เสียวไปทั้งตัว "อื้ออออออออออออออ อ่าห์~~~~~~~~~~~" แนนพยายามกลั้นเสียงครางแต่ก็ยังครางออกมาเบาๆ แล้วมือข้างซ้ายนั้นเอง แนนก็สลับมาจับหัวนม แล้วคลึงนมไปเรื่อยๆ สักพักแนนได้ยินเสียงกุกกักๆที่หลังเพิง ที่หลังเพิงมันเป็นผนังอิฐบล็อก แต่ก็มีบางก้อนที่มีรู แนนเห็นเหมือนหัวคนหลบหลังนั้น โถๆๆ ถ้าอยากจะดูทำไมไม่บอกก่อนละ อ่ะๆ

แนนเลยปลดกระดุมกระโปรงแล้วถอดออกลงไปกองที่เท้า แล้วยกขาข้างหนึ่งเหยียบที่ลัง แล้วแทงมะเขือยาวเข้าไปแรงๆไปเรื่อยๆ แล้วแนนก็ร้องออกมาด้วย แต่ครางออกมาเบาๆนะ "ซี๊ดดด อ่าห์~~~~ อูยยยยยยยๆๆๆๆ" จนเมื่อน้ำแตก แนนก็ชักมะเขือยาวออกมาเลียน้ำหีของตัวเองเล็กน้อย รสชาติมันไม่เคยเปลี่ยนไปเลย แล้วน้ำในหีแนนก็ย้อยออกมาไหลไปตามขา แล้วแนนก็ดึงตัวไข่สั่นออกมาด้วย มันสั่นๆดิกๆ เหมือนเดิม แต่แนนยังไม่สะใจ แนนเลยยัดเข้าไปที่เดิม แล้ว คราวนี้เปิดเบอร์แรงกว่าเดิม แนนขาสั่นเลยค่ะ เมื่อกี้ก็น้ำแตกไปทีแล้ว แนนทิ้งมะเขือยาวนั้นไป แล้วได้ยินเสียงคนวิ่งหนีไป มันดังมาจากมุมที่แนนคิดว่ามีคนมาแอบดู แนนเลยรีบใส่กระโปรงแล้วค่อยๆเดินไปดูตรงจุดนั้น เห็นคราบน้ำสีขาวหลายคราบเลย สงสัยจะสำลักความสุขกับหนังสดที่แนนแสดงเมื่อกี๊แน่ๆเลย อิอิ

แนนเหลืออีกอย่างเดียวที่แนนต้องซื้อ คือ เครื่องใช้ในบ้านนิดหน่อย แนนต้องข้ามสะพานลอยไปซื้อของอีกฝั่งหนึ่ง ตอนก้าวขึ้นบันไดแต่ละขั้นเจ้าไข่สั่นมันก็เบียดเสียดสีอยู่ในรูหีแนน แล้วยิ่งเปิดเบอร์แรงสุดด้วย แนนแทรบจะทรุดตัวลงตรงนั้นเลย พอเดินขึ้นมาแนนเห็นขอทานคนหนึ่ง พอมันเห็นแนน มันยิ้มแบบหื่นๆใส่แนน วงวัยมันคงเห็นหัวนมที่แทงเสื้อจนสังเกตุได้แน่ๆเลย แนนก็เลยตอบสนองรอยยิ้มนั้นด้วยการกะจะให้มันเห็นหีเลย ตอนนี้กำลังปลอดคนขึ้นสะพานลอยพอดี แนนนั่งยองๆแล้วแหกขาออกให้ขอทานได้เห็น แล้วล้วงมือไปแกะเทปกาวที่แปะรีโมทติดกับขาออก แล้วดึงเอาไข่สั่นออกจากรูหี แล้วเอาไปใส่แก้วของมัน เครื่องนั่นยังสั่นอยู่เลยค่ะ แนนแอบบอกว่า "ลุง...หนู 3 น้ำแล้วนะ วันนี้ แล้วลุงละ"แล้วแนนก็ให้ เหรียญ 10 มันไป มันมองหนูประมาณว่า "อีนี้นิ ถ้าเป็นเมียกู มึงไม่ได้เห็นตะวันหรอก จะจับเย็ดให้สะกดเป็นแต่คำว่า ควย เลย" จริงๆ มันมองแนนแบบหื่นมากๆ แล้วก็รีบเดินลงสะพานไปเลย กลัวโดนขอทานจับข่มขืนกลางสะพานลอย ฮ่าๆๆๆ

จากนั้นแนนตรงไปที่ร้านขายของทำความสะอาดห้องน้ำ แนนไปมองหา แปรงขัดห้องน้ำดีๆ เหมาะมือซักอัน ว่าแล้ว ก็เดินดุ่มๆไปที่มุมร้านเลยละค่ะ มุมที่แปรงขัดห้องน้ำมากองอยู่มุมร้าน แล้วร้านมันก็แคบด้วย เพราะฉะนั้น มุมที่แนนอยู่นั้น จะเข้าออกได้ทางเดียว แต่ก็พอมีช่องมองเห็นคนที่คนไปเดินมาอยู่บ้าง แนนจัดการเลือกด้ามจับที่มันครุคระๆ แนนชอบแบบนี้มากๆเลยละคะ อันก่อนที่เคยเอาไปใช้น่ะ ลองเอาไปแทงตูด แต่จับไม่ถูก เลยทำหัก แม่บ่นแทบตาย งานนี้สงสัยต้องซื้อซักสองอันแล้วละนะทุกคน อาจจะเห็นว่าแนนกำลังเลือกซื้อสินค้าอยู่ แต่จริงๆแนนลองใช้ดูตะหาก อิอิ หิ้งที่แขวนแปรงขัดห้องน้ำมันบังตัวแนนถึงอก เพราะฉะนั้น คนอื่นเลยเห็นได้แค่หน้าแนนเท่านั้น แต่จริงๆแนนอยากจะเอาหิ้งนี้ออกแล้วแทงหีตัวเองโชว์ทุกคนเลย...ว่าไปนั่น อิอิ

แนนหยิบแปรงอันแรก มันมีที่แขวนไว้ด้วย ทำให้เป็นหัวใหญ่ๆ

แนนจับแล้วก็รีบยัดเข้าไปในรูหีทันที และด้วยน้ำเงี่ยนที่ยังฉ่ำอยู่เต็มรูหีของแนน จึงยัดเข้าไปได้ง่าย แนนจับยัดเข้าไปลึกๆจนมันสะกิดมดลูกแนนนิดๆด้วยละ อูยยยยยยยยยเสียวหีจัง แนนเลือกนี้อันนี้อันแรก แต่อีกอัน มันเป็นพลาสติกผิวสากๆแถมตัดปลายก็ไม่ทำให้เนียน เหลือเป็นตอๆ

แต่ว่าตอๆแบบนี้ละ สนุกแนนเลยล่ะ เวลามันครูดข้างในรูหี มันเจ็บๆเสียวๆแบบนี้แนนชอบมากเลยล่ะค่ะ อิอิ แนนเลยดึงเอาแปลงอันแรกที่เสียบหีแนนออก แล้วเอาแปลงอันที่สองแทงหีเข้าไป มันเจ็บๆเวลาที่กระแทกเข้าไป แต่ว่า เจ็บ แต่ เสียว อิอิ ทีนี้แนนก็เลยแหกหีแล้วยัดแปรงอีกอันเข้าไป ตอนนี้ในหีของแนนมีแปรงเสียบอยู่ 2 อัน จากนั้นแนนก็นั่งเอาหลังพิงผนังแล้วอ้าขาถกกระโปรงขึ้นมาไว้ที่เอว พออะไรได้ที่ แนนก็ใช้มือขวาจับด้ามแปรงทั้งสองอันแล้วรัวด้ามแปรงกระหน่ำใส่หีทันที "ซี๊ดดดดดดด อ่าห์~~~~~~~ อือออออออออออออออ" แนนครางเสียงอยู่ในลำคอ มือซ้ายก็ล้วงเข้าไปในเสื้อแล้วบีบนมไปด้วย แนนเริ่มกระแทกด้ามแปรงเข้าไปในหีแรงขึ้นๆ จนแรงสั่นมันทำให้แปรงที่แขวนไว้มันร่วงลงมา โครมมมมมม!!! "ว๊ายยยยยยยยย!!!" แนนร้องด้วยความตกใจ แล้วเหมือนจะมีคนเดินมาดู แนนเลยรีบดึงด้ามแปลงออก จังหวะที่ดึงออกมันครูดในรูหี แนนเลยเผลอครางออกมา "อ๊าห์~~~~~~~" โชคดีที่ไม่มีใครได้ยินเสียง แนนรีบลุกขึ้นแล้วดึงกระโปรงลงอย่างรีบ กลัวว่าจะมีคนมาเห็น

แนนรีบหยิบสองอันนี้ไปคิดตังค์เลย เพราะอยากกลับไป ใช้งานแปรงแล้ว อิอิ ตอนที่คิดเงิน เจ้าของร้านทำหน้าสงสัยมาว่า
"อ๊ะ ทำไมแปรงมันดูเปียกๆละครับ มีอะไรหรอ" แนนตกใจคิดไม่ออก เลยบอกว่า
"อ๋อ น้ำแอร์ มันหยดใส่นะค่ะ ช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ"
"อ้อครับๆ ขอโทษนะครับ"....
น้ำแอร์ที่นี่มีกลิ่นแปลกๆจังนะคะ อิอิ แล้วจากนั้นแนนก็รีบกลับบ้านทันที
ขณะที่เดินกลับคอนโด โทรศัพท์ก็มีสายเข้ามา เป็นแม่แนนเอง บอกว่า วันนี้พ่อกับแม่จะกลับบ้านเลย คงไม่ได้มาค้างที่คอนโดแล้ว แนนก็ต้องอยู่คนเดียวคืนนี้ อิอิ ดีแล้วๆ

พอเดินมาได้ซักพัก ตอนจะเข้าคอนโด เจ้าแดน ก็เรียกแนน
"พี่แนนครับ มีข้าวเย็นกินยัง"
"อ้อยังเลย พึ่งกลับมาจากตลาดเนี้ย ว่าแต่น้องรู้จักชื่อพี่ได้ยังงัยจ้ะ" แนนตอบไปพร้อมกับยิ้มให้และยิงคำถามถามแดนด้วยความสงสัย
"พอดีพี่ยามเค้าเล่าให้ฟังน่ะคับ คนสวยๆในตึกนี้มีไม่กี่คนหรอก พี่รอผมแป๊บนึงนะคับ"
แล้วแดนก็วิ่งเข้าไปในบ้าน แล้วหยิบจานนักเก็ตทอดสีเหลืองกรอบน่าอร่อยมาให้
"ผมลอง ซื้อที่ซีพี มาทอดกินดู แบบว่าๆ แหะๆ ของเขาโละนะครับ ผมเลยซื้อมาเยอะๆ แต่ทอดแล้ว มันเยอะมาก คงไม่ว่านะครับ ถ้าผม แบ่งให้พี่ เปนนักเก็ตไก่ แบบปนกระดูกอ่อนมาด้วยน่ะ"
"อุ๊ย ขอบใจๆ แหม่ ขี้เกียจทำกินอยู่พอดี ขอบใจนะ เธอน่ากินกว่านักเก็ตอีก" แดนทำหน้า แบบหมาตะลึงรับมุกแล้วหัวเราะก่อนแยกย้ายกันไป พอถึงห้องแนนก็จัดแจงวางของที่ซื้อมา แล้วมานั่งมองจานนักเก็ตของเจ้าแดนแล้วบ่นกับตัวเองว่า "นี่ชั้นสนิทกับคนง่ายไปรึป่าวนะ...แต่ช่างเถอะ" แล้วแนนก็หยิบนักเก็ตมาชิม อืมมม...อร่อยใช้ได้เลย ถือว่าฝีมือไม่เลวสำหรับหนุ่มโสด

To be continue...

อยากให้เม้นมาคุยกันบ้างอะไรบ้างเนาะ บางทีก็อยากรู้นะว่านิสัยแบบแนนเนี่ยเค้าเรียกว่าอะไร จะว่าแรด ก็ไม่เชิง จะว่าร่านก็ไม่ใช่.......   ::DayDream::   แต่ยังงัยก็อยากให้เม้นมาคุยกันเยอะๆนะคร๊าาาา   ::DookDig::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
" "

ryg123456

ใช้แปรงอันใหญ่ไม่กลัวของพังหรือ

bbkja555

บานแน่
ตอบแบบนี้ ท่าน กำลัง ตอบผิดเงื่อนไขการใช้งานบอร์ด อยู่นะครับ พรุ่งนี้ผมจะเข้ามาดูใหม่อีกที  หากไม่มีการตอบเพิ่มเติม หรือตอบใหม่ ท่านจะถูกพักการใช้งาน นะครับ อ่านกฎให้ดี นะครับ ควรมีน้ำใจต่อ ผู้แบ่งปัน มากกว่านี้นะครับ  ให้โอกาสแล้วนะครับ ::Evil::   ::Evil::

Phoowadol

ได้ อ่าน ไดอารี่ ของน้องแนน ทำให้พี่คิดถึง สมาชิก สาวสวย น่ารัก  ท่านนึงในบอร์ดเรานี่แหละ  น้องคนนั้น มีรสนิยม ชอบโชว์ แบบน้องนี่แหละครับ น้องแนน ลอง เข้าไปดู ผลงาน ของเขาได้นะครับ  ชื่อว่า  Rinnaruk  ในห้อง ภาพ18+ บอร์ดย่อย ส่วนตัว  มีทั้งภาพ  ทั้งคลิป มาให้ชมกัน แต่ว่า ช่วงหลังไม่ไม่เห็นน้องเขา อัพเดท เลย....
   ส่วน นิสัยแบบน้องแนน  ตามความคิดของพี่นะ  พี่ว่า แบบน้องแนนทำอยู่นี้  แค่ สาวสวย บริหารเสน่ห์ มากกว่า  แต่บริหารแบบนี้  มันยิ่งทำยิ่งเสียวนี่สิ  ต้องหา ทางระบาย  แต่จะระบายแค่ช่วยตัวเอง หรือ จะลองของจริง  อันนี้ คงขึ้น อยู่กับ สถานการณ์ ให้น้องแนน นำพา ละกันเนอะ  และอีกอย่าง พี่ว่า ยามเขาคงเห็นอะไร ดี ของน้องแนน บ่อยๆแน่เลย อือิ ::Cheeky::

Phoowadol

อ๋อ...อีกอย่าง วิธี การ ใช้งาน บอร์ด
เทคนิคเล็กๆน้อยๆ...
  เวลาเราจะใช้ สติกเกอร์.อีโมฯ ร่วมกับ ตัวอักษร  ให้ น้องแนน  เคาะแป้นพิมพ์ ให้ห่างจาก ตัวอักษร อย่างน้อย สองครั้ง แล้ว ค่อย ลงอีโมฯ นะครับ  ::Cheeky::   และถ้าจะลง อีโมฯ หลายๆตัว ก็ เคาะแป้นพิมพ์ ห่างกัน สองครั้ง  เช่นกัน นะครับ   ::DookDig::   ::Pull::
ลองทำดูเนอะ

blakaros

ทำแบบนี้เสียวดีก็จริง     แต่ต้องระวังตัวด้วย    ไม่งั้นเป็นอะไรขึ้นมาจะลำบากน่ะ

จรัญ บุญชู

สุดยอดจริงๆน้องแนน...เชื่อว่าอีกไม่นานคงได้ของจริงสมใจแน่ๆ

oddsk

น้องแนนจะได้ลองของจริงจากน้องแดนก่อนใช้แปรงไหมครับ

darkhorror07

อ่านแล้วเสียวตามเลยคับบน้องแนนน เปงกำลังใจให้คับบ

gfthebc

ใจกล้า​มาก​ๆ​เลย​ครับ​ แต่ว่า​เป็น​ห่วง​เรื่อง​ความสะอาด​จัง​เลย​ครับ​

ZZZpangZZZ

ลองแอบเดินแก้ผ้านอกสถานที่ดูบ้างซะครับ คงตื่นเต้นน่าดู

MAC

หนูแนนระวังนะครับใช้แปรงมีขนคงเสียวแย่ ::Horror:: ::Thankyou::

slocanga

I2ta3ta3

ชอบโชว์แบบนี้ ก้อเซพด้วยนะคับ ด้วยความเป็นห่วง

Susaisai Thathathi

ชอบเหมือนกันแนวนี้ อยากลองดูบ้าง