ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวปั้น - 8 เล้าโลมสมาชิกใหม่

เริ่มโดย DevilLust, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:59:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DevilLust

หลังจาก ผมและข้าวหาอะไรกินเสร็จแล้ว ข้าวดูร่าเริงเหมือนปกติ แม้ว่าเธอจะเจอเรื่องสนุก ทั้งมีลุงชาติเข้ามา ดูข้าวโดนกระหน่ำ และเช้านี้ที่ผม วิดน้ำเธอออกมาจนสบายตัว ในขณะที่ผมกำลังขับรถกลับบ้าน
ข้าว -  "พี่หนุ่ม อยู่กับพี่หนุ่มแล้วข้าวมีความสุขจัง" ข้าวออดอ้อนพร้อมกับเอาตัวแนบมาหาแขนผม
ผม - "มีความสุขยังไง พี่ทำอะไรให้เหรอ"  ผมแกล้งยั่วถามข้าว
ข้าว - "ก็หลายอย่างแหละ ทั้งพามาเที่ยว หาอะไรอร่อยๆ กินแล้วยังซื้อเสื้อกับมือถือให้ข้าวอีก ขอบคุณนะคะ" ข้าวตอบผม
ผม - "แค่นั้นเองเหรอ ใครๆ ก็ทำได้ป่าวหละ" ผมหย่อนกับดักล่อไว้ให้เด็ก
ข้าว - "แต่พี่หนุ่มเย็ดข้าวด้วย" ข้าวตอบแบบใสๆ เหมือนติดกับที่ผม เป็นคนดักไว้
ผม - "อ้าว แล้วมีความสุขเหรอ เห็นร้องจะเป็นจะตาย" ข้าวมองผมแล้วหยิกที่ไหล่
ข้าว - "บ้า ข้าวร้องสะใจหรอก พี่หนุ่มเย็ดมันส์ที่สุด"
ผม - "ตอบแบบนี้เหมือน เคยโดนใครมาแล้วแหละ" ขา้วทำท่างอล แล้วเอาตัวออกห่าง
ข้าว - "ชิ ไม่มีใครเคยได้ข้าวหรอก เว้นแต่พี่หนุ่มจะ....." ข้าวหยุดแล้วเงียบไปเฉยๆ
ผม - "พี่อะไร เงียบเฉยเลย" ข้าวทำหน้านิ่งๆ มองออกไปนอกรถ
ข้าว - "ป่าว ไม่มีอะไร ข้าวกลัวพี่หนุ่มให้ใครมาทำไรกับข้าว" เธอตอบเหมือนจะเสียใจ
ผม - "ทำไมกลัวพี่ให้คนอื่นเย็ดข้าวเหรอ คิดมากนา พี่ไม่ให้ใครทำงั้นหรอก" ผมตอบเหมือนเธอกำลังนึกเหตุการณ์เมื่อคืนอยู่
ข้าว - "แต่เมื่อคืนลุงยามเข้ามา แล้วดูเราเย็ดกันนะ"
ผม - "แล้วเสียวป่าวหละ" ผมถามตรงๆ
ข้าว - "ก็เสียว แต่ในใจข้าวก็กลัวลุงจะเกินเลย" ข้าวตอบผมแล้วเธอตาลอยๆ
ผม - "แล้วทำไมเอามือลุงมาจับ นมแล้ว ข้าวไปชักว่าวให้ลุงหละ" ข้าวหน้าแดงเขิล
ข้าว - "ก็มันเสียวนี่นา ข้าวบอกไม่ถูกว่าทำไม แต่ข้าวเชื่อใจพี่หนุ่มไง เลยกล้าเล่นกับแก" ข้าวตอบแต่ไม่กล้ามองหน้าผม
ผม - "ใช่ว่าแกล้งยั่วลุงเหรอ พี่เห็นนะทำตายั่วลุงด้วย" ผมแกล้งถามข้าวหยั่งเชิง
ข้าว - "ข้าวอยากรู้จังอายุขนาดนั้น ผู้ชายยังหื่นไหวเหรอ แก่กว่าพ่อเลี้ยงข้าวอีก ไอพ่อเลี้ยงเวลามันเอาแม่ แปปๆ ก็หอบละ" ข้าวตอบแบบสงสัย แต่เอาจริงผมก็สงสัยเพราะ ลุงชาติเสร็จไปตั้งสองรอบ
ผม - "พูดเหมือนจะลอง"
ข้าว - "บ้า พี่หนุ่มข้าวไม่ให้ลุงชาตเอาหรอก อย่างมากก็แกล้งให้หัวใจวายเล่นๆ" ข้าวพูดแกล้งผม แต่ที่เธอสงสัยมันก็น่ากลัวว่าเธออยากลองแหละ
              ผมขับรถออกมาจากเมืองพอ ประมาณลมแอร์เย็นๆ ทำข้าวผลอยหลับไป ผมเองได้แต่คิดอะไรเรื่อยเปื่อยขณะขับรถ เรื่องเมื่อคืนทำผมตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ใจนึงอยากลองประสบการณ์ สวิงกิ้งดู แต่จะให้ข้าวทำแบบนั้นไม่ได้ ไม่รู้ด้วยความหวงหรือข้าวยังเด็กไปผมเองก็ยังตอบตัวเองไม่ได้ ผมหันไปมองดูข้าว เรือนร่างเด็กๆ ที่กำลังจะเต็มสาวมันช่างชวนหลงไหล แต่ก่อนแม้ว่าผมเองจะชอบเด็กสาวๆอยู่แล้วแต่ ที่ผมชอบคือเด็กมัธยมปลาย พวกเธอจะมี ร่างกายที่พร้อมมากกว่า มากกว่าเด็กที่ยังไม่แม้จะขึ้น ป.6 แต่มันทำให้ผมหลงลืมเด็กสาวๆ ที่ผมเคยลิ้มรส และ กระหน่ำกระแทกพวกเธอย่างเอาเป็นเอาตายไปเลยว่ามันส์ขนาดไหน เพราะข้าวทำให้ผมรู้ว่า เด็กๆ ที่กำลังจะแตกเนื้อสาวนั้น มันส์กว่าเป็นไหนๆ ทั้งด้วยความใสซื่อ ว่านอนสอนง่าย และ ขนาดช่องหีที่บีบรัดมากกว่า แต่ก็แลกมากับความเสี่ยงแบบสุดๆ ผมเองไม่เคยคิดว่าเด็กขนาดนี้จะทำแบบนี้ได้ จนได้ลองผมถึงได้รู้ว่าจริงๆ ขนาดช่องหีเองก็เกิดมาเพื่อจะขยายตัวและพร้อมรับกับขนาดของควยต่างๆ อาจด้วยหลายๆ ปัจจัยทำให้เด็กทุกวันนี้โตกว่าวัยอันควร ประจำเดือนมา ตั้งแต่เด็ก แต่นั้นคือสัญญาณบ่งบอกถึงความพร้อมในการสืบพันธ์ เมื่อร่างกายพร้อม ร่องเองก็พร้่อมตามไปด้วย ผมคิดเรื่องไปต่างๆ นาๆ จนมาคิดถึงสิ่งที่ลุงชาติส่งมาให้ผมตอนเช้า มันทำผมทั้ง ขุ่นมัวในใจและ กลัวว่ามันจะกลายเป็นเรื่องใหญ่ไปกว่าเก่า ขณะที่คิดเพลินๆ ก็มาถึงหน้าร้านผมพอดี และข้าวก็ตื่นพอดีกับที่ผมจอดเลย
ข้าว - "ถึงแล้วเหรอพี่หนุ่ม" ข้าวงัวเงียพร้อมกับถามผม
ผม - "จ๊ะ ถึงแล้ว" ข้าวหันมาแนบแขนผมอีกที
ข้าว - "แง คืนนี้ข้าวต้องกลับบ้านแล้วเหรอ อยากอยู่กับพี่หนุ่มต่อ" ข้าวอ้อนเหมือนเด็กๆ ไม่อยากห่างคนที่อยู่ด้่วยแล้วสบายใจ
ผม - "อยากอยู่กับพี่อย่างเดียวเหรอ ไม่ได้อยากโดนพี่ด้วยใช่ป่าว" ข้าวมองค้อนผมแล้วแลบลิ้น
ข้าว - "แบร่ๆ ถึงไม่ได้อยู่พี่ก็ต้องหาโอกาสอีกแน่ๆ แล้วจะบริการให้ถึงใจเลยค่า ผัวขา" ข้าวพูดแกล้งผม แต่ทิ้งท้ายให้ผมคิด ผัวอะไร ได้ติดคุกพอดีเกิดไปเรียกที่ไหน
ผม - "เดี๋ยวเถอะจะ จับไปให้ลุงชาติตีตูดเลย" ผมแกล้งข้าวพร้อมไล่ให้ลงจากรถได้แล้ว
ข้าว - "ไม่กลัวหรอก ลุงแก่ๆ" ข้าวพูดแล้วรีบวิ่งหนีผมลงไปในร้าน ผมรีบถือของแล้วเดินตามไปในร้าน
ผม - "เอ้า ศา วันนี้ยุ่งมั้ยพี่ซื้อขนมมาฝาก"
ศา - "พี่หนุ่มสวัสดีค่ะ ขอบคุณมากซื้อมาเยอะแยะเลย วันนี้เงียบๆค่ะ" ศารับของพร้อมสวัสดีผมและ วางของไว้โต๊ะข้างๆ
ศา - "ออแกนมาสวัสดีลุงหนุ่ม มาลูก" ศาเรียกลูกให้มาสวัสดีผม ออแกนก็เดือนออกมาจากชั้นด้านใน
ออแกน - "สวัสดีค่ะ ลุงหนุ่ม" ออแกนสวัสดีผม และผม รับไหว้ ความน่ารักของออแกนทำผมคิดถึง ศา สมัยเด็กๆ ออแกนตัวขาวใส ผมสั้นเห็นติ่งหู ตาโตเล็กน้อย จมูกเป็นสัน ริมฝีปากเรียวบาง สีชมพู อ่อนๆ ผมมองตะลึงในความน่ารักของเด็กน้อย สัดส่วนของออกแกน ทำผมนิ่งไปพักใหญ่ ออแกนไม่ใช่เด็กตัวผอมซะทีเดียว เธอออกจะอวบ ทั้งนมทั้งก้น เกินเด็กอายุเท่ากับข้าวปั้น แต่ทั้งสองคนกลับมีความเกินเด็กกันทั้งคู่แม้ว่า เมื่อเทียบกันแล้ว ข้าวจะดูมีเรือนร่างที่ สูงกว่าเล็กน้อย ผอมกว่าแต่ความอวบตรงหน้าอกนั้น ออแกนกลับ เหมือนเด็กสาว แรกรุ่นมากกว่า มากมาย
ผม - "นี่เหรอ หนูออแกน น่ารักมากเลยนะเนี้ย นึกถึง ศา ตอนเด็กๆเลย ยิ้มหวานด้วย" ศา และออแกนยิ้มเขิลกับคำชมของผม
ศา - "แหม พี่หนุ่ม นั้นมันสมัยไหนแล้ว" ศา ตอบแบบปัดๆ
ผม - "เหม สมัยนั้นนะ ออแกน แม่หนูหนะ เนื้อหอมมากเลย ขนาดลุงหนุ่มยังไปด้อมๆ มองๆอยู่บ่อยๆเลย" ผมพูดกับออแกน แต่แกล้งแซว ศา ไปด้วย มันทำทั้งคู่เขิลใหญ่ แต่มีคนนึงที่มองผม แล้วทำท่างอนๆ ใช่ ข้าวปั้นนั้นเอง เธอยืนมองอยู่ใกล้ๆ
ผม - "ออแกนกินขนมสิ ลุงซื้อมาฝาก เยอะเลย กินไรบ้างยังหละวันนี้" ผมชวน ออแกนคุย
ออแกน - "กินข้าวเมื่อเช้าแล้วค่ะ" ออแกนยังคงอายที่จะคุยกับผม เธอเหมือนจะเป็นเด็กที่ขี้อายและพูดน้อย
ข้าว - "ไหนให้ข้าวกินด้วยสิ พี่หนุ่มซื้อมาฝากแต่ พี่ศา กับออแกนแล้ว ข้าวไม่ได้กินนะ" ข้าวเดินเข้ามาเหมือนไม่อยากให้ผมพูดชมคนอื่น
ศา - "เอาไปกินสิ ไปๆ กินกันสองคนก่อนเลย ออแกนขอบคุณลุงหนุ่มยังลูก" ศาพูดสอนลูกสาว
ออแกน - "ขอบคุณค่ะ ลุงหนุ่ม" เธอยกมือไหว้พร้อมกับรับขนมแล้ว ไปนั่งกินกับข้าว
ผม - "ข้าว ตัวเองกินมาเยอะแล้ว ให้น้องกินเยอะๆ หน่อย" ผมดูการกระทำของข้าวออกเลยต้องปรามเธอไว้ ข้าวและออแกน หิ้วถุงขนมเดินไปนั่งกินกันหลังร้าน ส่วนผมเองก็คุยกับ ศา เดินดูความเรียบร้อยทั่วไป
ผม - "ศา เป็นไงบ้างช่วงนี้ลูกปิดเทอมสิ ค่าใช้จ่ายเป็นไงบ้างสูงมั้ย" ผมถามความเป็นอยู่ของลูกจ้างผม
ศา - "ก็อยู่ได้่อยู่ค่ะ พี่หนุ่ม แต่ช่วงปิดเทอมศาพาลูกมา อยู่ที่ร้านด้วย ขอโทษทีนะคะไม่ได้ ขออณุญาติก่อน"  ศาพูดบอกผมพร้อมทำหน้าเศร้าๆ
ผม - "ไม่เป็นไรหนิ พามาแหละดีแล้ว ไว้ที่บ้านก็อบายมุขทั้งนั้นไม่ใช่เหรอ ดีแล้วให้ลูกมาอยู่ ศา ได้ไม่เหงา" ผมพูดบอกให้ศาสบายใจ
ศา - "ค่ะ ดีหน่อยเวลาออแกนมาไม่เงียบอีกอย่าง แกเป็นคนยิ้มง่าย ลูกค้าบางคนชอบใหญ่ แต่เห็นว่างๆ ศาเลยให้ ไปปัดฝุ่นในชั้นไว้หนะ ทำค้างไว้ ไปกินขนมลืมแล้วมั้งหนะ"
ผม - "อ้าวดีแล้ว งั้น แนะให้เป็นงานสิเดี๋ยวให้ค่าจ้างพิเศษเลย ให้เด็กได้เรียนรู้หาเงินด้วย" ศา ยิ้มสบายใจ ผมพูดกับศาซักพักแล้วเข้าไปเดินเล่นในตลาด เพื่อถาม แม่ค้าว่า พนักงานร้านผมบริการเป็นยังไงบ้าง ผมเดินอยู่พักใหญ่จึงแวะกลับมาที่ร้าน เพื่อจะไปส่งข้าว
ผม - "ข้าว ไปเอาของที่บ้านเดี๋ยว พี่จะกลับมาส่งที่ยาย" ผมเรียกข้าว ขณะที่เด็กทั้งสองกำลังคุยกันและ ทำความสะอาดชั้นวางของอยู่
ข้าว - "ไปเอาของนานมั้ย" ข้าวถามผมเหมือนสงสัย
ผม - "นานสิ พี่จัดของด้วย" ในใจผมกะจัดดารข้าวก่อนส่งกลับบ้้านอีกซักรอบเพราะ ผมต้องห่างข้าวอีกซักพักแหละ
ข้าว - "ง่า เบื่อแย่พาออแกนไปด้วยได้่มั้ย?" เธอถามโดยที่ไม่รู้ว่าผมอยากทำอะไร แต่ผมก็ต้องทำเป็นเฉยๆ แม้ว่าจะคิดในใจว่า อดกระหน่ำหีข้าวแน่ๆ
ผม - "ได่สิ แต่ต้องไปขอแม่ก่อนนะ ออแกน" ผมพูดกับออแกน ดูเธอจะดีใจจนสังเกตุได้แล้ว รีบวิ่งไปหาแม่ของเธอ
ศา - "ได้แต่ห้ามกวนลุงเค้านะ ถ้าลุงมาบอกว่าลูกกวน แม่จะตีนะเข้าใจมั้ย" ศา สอนลูกโดยมีเหตุมีผล ออแกนพยักหน้ารับรู้ ก่อนจะวิ่งไปที่ข้าว เด็กทั้งคู่จับมือดีใจกันวิ่งไปรอที่รถ
ผม - "อย่ารีบวิ่งกันสิ คนแก่ๆ ตามไม่ทัน" ออแกนหัวเราะ แต่ข้าวนั้นแลบลิ้นใส่ผม
ข้าว - "คนแก่หอบง่าย รีบตามมาเร็ว ตามทันเดี๋ยวให้รางวัล" เธอเล่นตามประสาของเธอ ส่วนออแกนนั้นได้แต่หัวเราะ เพราะเธอยังไม่เคยเจอผม คงยังไม่กล้าเล่นกับผมมากนัก
ผม - "ใครโดนจับได้โดนหนักแน่" ผมพูดแกล้งเด็กๆ แล้วทำท่าจะวิ่งไล่ เด็กทั้งสองคนก็หัวเราะแล้วทำท่าวิ่งหนีกันใหญ่ พอขึ้นรถทั้งสองก็ สงบ หายใจหอบ ทั้งคู่ไปนั่งเล่นกันข้างหลัง ผมขับมาถึงบ้าน แล้วก็จอด บ้านผมเป็นบ้านมีบริเวณ เพราะผมชอบความเงียบเลยมาทำบ้านในสวน หลบความวุ่นวายในเมือง เด็กทั้งคู่ดีใจกันใหญ่ เพราะจะได้วิ่งเล่นกันเต็มที่ ผมจอดรถเสร็จแล้ว เด็กทั้งคู่จะให้ผมรีบปลดล๊อคประตู
ผม - "หยุดก่อน ฟังลุงหนุ่มพูดตกลงกันก่อน" ผมปรามเด็กทั้งคู่ก่อนที่จะให้ลงไปจากรถ เด็กทั้งสองนิ่งและฟังผม
ข้าว - "รีบพูดเลย ชักช้าอยู่นั้นแหละ คนแก่ๆ" ข้าวเร่งให้ผมพูด
ผม - "ห้ามไปเล่นใกล้น้ำเด็ดขาด ถ้าลุงเห็นจะโดนตีหนักๆ ทั้งคู่เข้าใจมั้ย" ผมพูดเสร็จแล้วหันไปหยิกแก้มข้าว เพราะมันเขี้ยวที่เธอแซวผม
ข้าว - "โอ้ยเจ็บนะ พี่หนุ่ม"
ผม - "เราหนะตัวดี อย่านำออแกนไปทำไรพิเรนแบบตัวเองทำหละ" ผมพูดทั้งที่มือหยิกแก้มข้าวอยู่แต่ก็หยิกเบาๆ
ข้าว - "ค่าๆ ไม่พิเรนแบบที่พี่หนุ่มชวนเล่นหรอก" ข้าวรีบกระโดดมาบนตักผม แล้วเอื้อมมือไป ปลดล๊อค ก่อนจะรีบวิ่งลงจากรถไป ออแกนนั่งตั้งตัวไม่ทันก่อนข้าวจะเรียกซ้ำ เธอจึงหัวเราะแล้ว เปิดประตูลงไป ผมได้แต่คิดในใจ สงสัย อดแล้วจริงๆ ชั่งเถอะเพลาๆ บ้างก็ดี ผมปล่อยให้เด็กๆ วิ่งเล่น ส่วนตัวผมเองก็เดินเข้าบ้านไป พอขึ้นบ้านมาผมก็เก็บชุดของข้าวใส่กระเป๋าให้ แล้วผมก็มานั่งเล่นตรงระเบียง มองดูเด็กสองกำลังเล่นกัน ผมเองนั่งตรงเก้าอี้เอนตัวยาวรอว่าเมื่อไหร่เด็กจะเหนื่อย ผมจะได้พาข้าวกับออแกนไปส่ง แต่ผมก็เผลอหลับไป ผมรู้สึกตัวอีกทีตอนข้าวกระโดดขึ้นมาใส่บนตัวผม แต่มีอีกการกระโดดใส่ ตามมาทำผมจุกตรงหน้าท้อง
ผม - "อึก ทำอะไรกัน สองคนนี้มาโดดใส่ลุงทำไม" ผมตื่นนอนและ รู้สึกถึงแรงกดทับบนหน้าท้อง
ข้าว - "เห็นนอนหลับเลยอยากแกล้ง" ข้าวพูดขึ้นมา
ผม - "จะกลับกันยัง พี่จัดกระเป๋าให้เสร็จแล้วนะ นี่พี่หลับไปนานยังเนี้ย" ข้าวทำท่างอน
ข้าว - "ยังไม่อยากกลับ หลับไปแปปเดียวเอง พวกเราอยากเล่นกับพี่หนุ่ม" ข้าวพูดพร้อมหันไปพยักหน้ากับออแกน
ผม - "เล่นอะไร พี่เล่นอะไรกับเด็กผู้หญิงไม่เป็นหรอก" ผมพูดพร้อมกับลูบหัวเด็กทั้งสองคน
ข้าว - "ก็เล่นแบบที่ข้าวเล่นกับพี่หนุ่มไง" ข้าวพูดเกริ่นทำผมนิ่งไปแล้ว มองหน้าข้าว เหมือนพยายามบอกว่าไม่ได้ทำแบบนั้นไม่ได้
ข้าว - "ทำไมพี่หนุ่มไม่อยากเล่นเหรอ ข้าวอยาก..." ข้าวพูดหร้อมกับขยับตัวมาใกล้หูผม
ข้าว - "เย็ดกันเถอะให้ ออแกนดูด้วย ข้าวอยากแล้วอ่า" ข้าวกระซิบเสร็จพร้อมหอมแก้มผม ออแกนมองดูการกระทำอย่างตื่นเต้น ตาโต
ผม - "เดี๋ยว นี้ไปคุยอะไรกันเนี้ย เด็กสองคนนี้" ผมตกใจที่ข้าวเสนอเรื่องนี้พร้อมกับถามและ มองหน้าเด็กทั้งสองคน
ข้าว - "ข้าวเล่าให้ออแกนฟังแล้ว ออแกนตื่นเต้นมากเลย นะๆ ให้ออแกนดูเราเล่นกันนะ ตื่นเต้นออก" ข้าวพูดให้ผมเข้าใจ
ผม - "ทั้งสองคนยกขึ้นก่อน เข้าไปรอพี่ในห้อง" ผมพูดพร้อมกับ ยกขึ้น เด็กไปรอที่ห้อง แต่ตัวผมเองออกมานั่งตรงห้องนั่งเล่นแล้วเปิด ทีวีเสียงดัง ผมคิดว่ามันเกิดอะไรขึ้นก่อนจะเดินเข้าไปในห้องเด็กทั่งสองคนนั่งอยู่บนเตียง ข้าวทำหน้าออดอ้อนไม่กลัวว่าจะเกิดไรขึ้น ต่างกับออแกนที่ทำหน้าตาว่ากลัวเหมือนมีความผิด
ผม - "ไหนออแกนเล่ามาซิ ไปคุยอะไรกันบ้าง ข้าวห้ามพูด" ผมทำเสียงเข้ม ยืนกอดอก
ออแกน - "ข้าวบอกว่าจะเล่นกับลุงหนุ่มให้ดู" ออแกนตอบเสียงสั่น
ผม - "เล่นอะไร ข้าวบอกมั้ย"
ออแกน - "บอกว่าจะเล่นให้ดู แต่เหมือนกับที่ออแกนกับข้าวเคยแอบดูในมือถือของเพื่อนที่โรงเรียน" ผมไม่อยากเชื่อหูตัวเองว่าข้าวจะไปบอกเรื่องของเราให้เพื่อนเธอรู้
ผม - "แล้วออแกนรู้มั้ยเค้าทำอะไรกัน" ออแกนมองหน้าผมแบบกลัว แล้วพยักหน้ารับรู้ ตัวสั่นเทิ้ม
ผม - "ข้าวได้บอกมั้ยว่าเคยเล่นกับ ลุงแล้ว" ออแกนส่ายหน้าบอก แสดงว่าข้าวไม่ได้บอกแค่ชวนออกแกนมาดู ข้าวตอนนี้ทำหน้าตาท้าทายผมมาก
ผม - "แล้วออแกนคิดว่าจะเก็บความลับไว้ในห้องนี้แค่เราสามคนได้มั้ย" ออแกนพยักหน้าแบบไม่ค่อยมั่นใจนัก
ผม - "ถ้าอยากดูลุงเล่น ต้องสัญญาให้ได้ก่อนไม่งั้นก็ต้องดูลุงจะพา กลับบ้านกันทั้งคู่" ออแกนหันไปมองหน้าข้าวเหมือนต้องการกำลังใจ ข้าวมองหน้าออแกนแล้วพยักหน้า ออแกนจึงพยักหน้ากับผม
ผม - "ไม่ได้ ต้องพูดออกมาว่า สัญญาจะไม่เอาไปบอกใครเด็ดขาด" ผมพูดกับออแกนเสียงแข็ง
ออแกน - "หนูสัญญาค่ะ" เธอพูดกับผมแบบ มั่นใจ
ผม - "ดีมาก เดี๋ยวจะให้ดูของดี ข้าวถอดชุดออกให้หมด" ผมพูดสั่งข้าวพร้อมกับ เปลื้องผ้าตัวเองออกเช่นกัน ออแกนดูจะตกใจกับสิ่งที่เราทั้งคู่ทำกัน ตอนผมถอดกางเกงออก ออแกนที่ตัวขาวอยู่แล้วหน้าแดงขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัด ดูเธอหายใจแรงกว่าปกติ อาจจะอยู่ในสถานะตกใจ
ข้าว - "พี่หนุ่ม ข้าวพร้อมแล้ว" ข้าวพูดกับผม ผมจึงเดินเข้าไปแล้วก้มลงจูบปากกับข้าว ก่อนจะผละออก ออแกนซึ่งนั่งอยู่ใกล้ๆ มองการกระทำของเราตาไม่กระพริบ ผมมองหน้าออแกนในขณะที่ จูบข้าวอยู่ ผมถอนปากออกจาก ข้าวแล้วกดหัวข้าวซึ่งอยู่พอดีกับควยผมซึ่งกำลังชี้หน้าข้าวอยู่พอดี ข้าวก้มลงไปอมอย่างรู้หน้าที่ ผมเอื้อมมือไปลูบหัวออแกน ซึ่งตอนนี้เธออ้าปากออกนิดหน่อย อาจเพราะตกใจกับการกระทำของเพื่อนเด็กของเธอซึ่งดูการกระทำผิดกับเด็กวัย 11 เป็นอย่างมาก
ผม - "อายเหรอ หน้าแดงเชียว" ผมถามออแกน ข้าวยังคงอมควยผมแต่หันตามามองเพื่อนสาวของเธอ
ออแกน - "ค่ะ" ออแกนพูดพร้อมพยักหน้า
ผม - "ไม่ต้องอายหรอกเพราะมันจะอยู่แค่ในห้องนี้ เรารู้กันแค่สามคน" ออแกนมองหน้าผมอย่างเขินอาย ผมเลยก้มลงไป จุ๊ฟปากเธอ
ผม - "ไม่ต้องกลัวนะ ลุงแค่จะเล่นให้หนูดู ปากหนูน่าจูบจริงๆ" ผมพูดพร้อมกับจูบออแกนซ้ำอีกที ดูเธอจะตกใจแต่ก็ไม่หนีแต่อย่างใด ออแกนจูบไม่เป็นและตกใจกับการกระทำของผม ผมละปากจากออแกน เพราะตอนนี้ผม เงี่ยนมากแล้ว ผมจับหัวข้าว ส่งควยเข้าไป ลึกๆ สองสามทีก่อนที่ผมจะเอาออก ตาข้าว ล่องลอยบ่งบอกว่าเธอเองก็เงี่ยนไม่แพ้กัน ผมจับข้าวนอนหงายที่ขอบเตียงแล้วผม ก้มลงไปเม้มนมข้าวอย่างนิ่มนวล ข้าวเอามือมาจับหัวผมไว้แล้วเริ่มครางในลำคออย่างเร้าอารมณ์ ทุกอย่างทุกการกระทำมันถูกสายตาออแกนนั่งมองอยู่ ซึ่งบ่งบอกว่าเธอเองทั้งตกใจและสนใจเป็นอย่างมาก
ผม - "ข้าวเสียวมั้ย อยากรึยัง" ข้าวมองหน้าผม แล้วพยักหน้า
ผม - "อะไร พี่ไม่เข้าใจ พูดสิ" ข้าวพูดออกมาแบบ อายๆ เพื่อนของเธอ
ข้าว - "อยากแล้ว ข้าวอยากแล้วค่ะ"
ผม - "อยากอะไร พี่ไม่รู้" ข้าวดันหัวผมให้ลงไป กินหีเด็กของเธอแต่ผม ก็ไม่ยอม
ข้าว - "พี่หนุ่ม ข้าวอยากแล้ว"
ผม - "พูดกับพี่ดีๆ สิคะ เดี๋ยวจะจัดให้หนักๆ เลย" ข้าวหลบหน้าผม และ ออแกนไปอีกทาง
ข้าว - "พี่หนุ่ม เย็ดข้าวได้แล้ว ข้าวอยากโดนเย็ดใจจะขาดแล้ว" ข้าวพูดออกมา ออดอ้อนให้ผมลงมือเย็ดเธอ ส่วนออแกนนั้นนั่ง มองแต่เรือนร่างเปลือยเปล่าของเราทั้งคู่ อย่างสนใจ แต่เธอดูจะสนใจควยผมเป็นพิเศษ นั้นคงเป็นเพราะเธอไม่เคยเห็นด้วยหละมั้ง
ผม - "แหมะ พูดแค่นี้เอง รับรองเลยจ๊ะ ขาสั่นแน่" ผมพูดพร้อมกับ ลากลิ้นตัวเองมาตามตัวเธอแล้ว ไปหยุดตรงหน้าท้องก่อนจะวนเวียนอยู่พักใหญ่ จนข้าว แขม่วหน้าท้องอาจด้วยความเสียว ผมจึงเลื่อน ปากผมไปยังข้อพับขาอ่อนของข้าว ข้าวพยายามย้ายเอวมาให้ ปากผมตรงกับของเธอให้ได้ แต่ผมก็หนีไปตามขาอ่อนจนมาถึง ข้อพับหัวเข่า สลับไปมาซ้ายขวา ไม่ยอมหยุดที่เนินสวรรค์ของข้าวซักที จนข้าวเริ่มจะทนไม่ไหว
ข้าว - "พี่หนุ่ม หยุดแกล้งข้าวได้แล้วข้าว เสียวนะ" เธอพูดพร้อมกับเอาสองมือมาจับหัวผมไว้ให้มั่นแล้ว อัดร่องหีเข้ากับ ปากผมอยากจัง โหนกหีเด็กมันทั้งเลียบเนียนและ แข็งเป็นกระดูก จนผมต้องจับเอวเธอรั้งไว้ "อ๊าาาายย รีบๆกินได้แล้ว" ข้าวร้องสั่งผมให้จัดการกับน้ำหีเธอที่ตอนนี้เยิ้มไปถึงร่องตูดแล้ว ผมดูอาการข้าวแล้วสงสารจับใจเลย จับเอวข้าวไว้แน่นแล้ว อ้าปากกินหีข้าวเข้าไปเต็มๆ ปาก
ข้าว - "อ๊าาาาหหหห อย่างนี้แหละ แรงๆเลย อย่าช้าๆ ข้าเสียวหี" ตอนนี้ข้าวไม่เหลือความอายต่อเพื่อนของเธอแล้ว ทั้งประโยคบทพูดคำพูดทุกอย่างมันเริ่มเข้าสู่สถานะการณ์ปกติ ผมไม่รอช้าที่จะ วิดน้ำโชว์ ออแกนให้เธอได้เห็นว่าเพื่อนของเธอไปถึง ขั้นไหนแล้ว ผมเร่งลิ้นของผมอย่าเร็วเพื่อปลุกอารมณ์ข้าวให้กระเจิง
ข้าว - "โอ้วๆๆๆ พี่หนุ่มๆ ข้าวมาแล้วๆ จะมาแล้ว เร่งเลยๆ เร่งๆๆ" ข้าวพูดพร้อมกับเร่งส่ายหีเข้าปากผมอย่างรุนแรงกระหาย "อ๊าาาาหหห เสร็จแล้วพี่หนุ่มขาาาาา" ข้าวกระตุกเสร็จ ออแกนซึ่งมองอยู่ ดูสนใจทุกอย่างที่เกิดขึ้นมัน ผมไม่รอให้ข้าวกระตุกเสร็จ ผมเสียบนิ้วผมเข้าไปในร่องหีข้าวทันที "อ๊าาา พี่หนุ่ม" ข้าวเรียกผม แต่ไม่ทันแล้วผมทั้งประกบปากกับหีข้าวและ ทำนิ้ววิดน้ำข้าวออกมา ข้าวเกร็จตัวสุดแรงก่อนจะร้องกรี๊ดจนออแกนสะดุ้งเพราะข้าวร้องดังมากๆ ดีที่ผมเปิดทีวีไว้ให้เสียงดัง "อ๊าๆๆๆๆๆๆ หหหหหหหสสสสส เสร็จแล้ววววว น้ำหีแตกกกก" สิ้นเสียง น้ำหีข้าวกระฉูดเลอะใกล้ปากของผมมันมีรสชาติ หวานอย่างบอกไม่ถูก ข้าวกระตุกเสร็จรอบสองติดต่อกัน ครั้งนี้ผมกะให้ข้าวได้เจอของแข็งทันที
ผม - "อยากโดนเย็ดใช่มั้ย เจอนี้หน่อยนะเด็กน้อยของพี่" ผมจ่อลำควยแล้วอัดส่งเอวเข้าไปทีเดียวมิดด้าม ข้าวจะเอามือมายันท้องผม แต่ไม่ทันเสียแล้วข้าวจุกจนกระตุกเสร็จไปรอบสาม ตอนนี้ออแกนที่นั่งมองอยู่เริ่ม ถ่างขาออกเองอย่างเป็นธรรมชาติ ผมกระเด้าเอวเย็ดข้าวทั้งๆ ที่ข้าวกระตุกเสร็จอยู่ ปากข้าวเริ่มสั่นด้วยความเสียวแบบติดต่อ ผมมองจ้องเข้าไปในตาของ ออแกน เธอก็มองตาผมตอบ ผมจึงกวักมือเรียกให้มาดูใกล้ๆ เธอก็ขยับตัวเข้ามา ดู ควยกำลังขยับเข้าหีอย่างรวดเร็วและรุนแรง ควยผมตอนนี้ มันเยิ้มไปด้วยน้ำหีของข้าวจน หยดลงไปเลอะขอบเตียง ผมยืนเย็ดข้าวอย่างเมามันส์ ออแกนเงยหน้ามามองผม ผมจึงเอามือไปเอี่ยวคอเธอมาจูบ ตอนนั้นผมโคตรได้อารมณ์เลย ควยกำลังเย็ดหี ปากก็จูบเด็กอยู่ มันทำผมเสียวสุดๆ ออแกนจากที่จูบอายๆ ตอนนี้เธอจูบตอบผม และ ส่งลิ้นเข้ามาหาผมเอวแล้ว มือที่เธอไม่รู้จะไว้ที่ไหนตอนนี้มันกำลังจับหน้าอกของผมอยู่ ข้าวเอื้อมมือมาจับมือผม ให้ไปขยำนมเธออย่างที่เธอชอบ ผมมองข้าวกำลังเสียวกระสันหี ข้าวส่ายหน้าไปมา ด้วยความเสียว ออแกนเองตอนนี้กำลังเรียนรู้ การจูบอย่างใจจดใจจ่อ ผมจับมือออแกน ลงไปช่วยขยำนมข้าว ดูเธอก็ทำตามอย่างง่าย ตอนนี้มือผม เลื่อนไปเค้นคลึงหน้าอก ออแกนแทน เธอตกใจ แต่มาถึงจุดนี้แล้วมันเกินจะถอยกลับแล้ว นมออแกนใหญ่กว่าของข้าวอย่างที่สายตาก็คาดคะเนได้ ผมค่อยๆ ล้วงมือเข้าไปในเสื้อของเธอ ออแกนหัดใส่เสื้อในแล้ว ดูออแกนจะตกใจกับการกระทำ แต่ตอนนี้ ผมหยุดการล้วงนมออแกนแล้ว ผมจับเธอให้มาใกล้ๆผม แล้วผมจึงจูบเธอ แล้วค่อยๆ ล้วงมือเข้าไปในกางเกงของเธอ เธอร้องออกมานิดหน่อย แต่ผมเองกลับแปลกใจเพราะ มันแฉะมากๆ ผมยิ่งเสียวไปใหญ่จึงกระเด้าเอวเย็ดข้าวอย่างรุนแรง มือผมก็ควานร่องหีออแกนจนเธอเริ่มร้องมีเสียงในลำคอ "อือออ ลุงหนุ่มหนูเสียวจัง" ผมจึงหยุดล้วงปล่อยให้ ออแกนเสียดายแล้ว มาจับเอวข้าวไว้ให้แน่นก่อนจะ กระหน่ำหีให้ข้าวไปถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดอีกรอบ
ข้าว - "อ๊าาๆๆๆๆ อ่าหหห พี่หนุ่มๆ พี่หนุ่มขาๆๆ แรงเลยมาแล้วๆ น้ำหีจะพุ่งแล้ว เอาอีกๆ อ่าหหสสส" ข้าวร้องเสร็จก็พ่นน้ำออกมาจากหีระรอกนึงมันกระเด็นไปถูกออกแกนด้วยนิดนึงเหมือนออแกนจะคิดว่ามันเป็นฉี่ หลังจากนั้นข้าวก็กระตุก ตัวผมเองก็ทนความเสียวไม่ไหว เจอเด็กสองคนมาอยู่ในเหตุการณนี้
ผม - "อ่าหหหหหไม่ไหวแล้ว พี่จะเสร็จแล้วด้วยน๊าาา อ่าหหหหสสสสส" ผมเร่งอัดเอวเข้าไปอย่างแรงและกระตุก สามสี่ที ปล่อยน้ำควยเข้าไปในหีข้าวจนหมดลำ หีข้าวตอดลำควยผม ตุบๆๆ อย่างแรง ก่อนผมฟุบลงไปนอนทับตัวข้าว หีข้าวเย็ดเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อ แต่ตอนนี้มีอีกคนที่กำลังให้ความสนใจอย่างมาก ผมได้แต่คิดในใจ วันนึงหนูต้องเจอควยลุงแน่ๆ
ข้าว - "สบายตัวจังพี่หนุ่ม " ออแกนดูเราทั้งคู่หมดแรงกอดกัน ผมดึงออแกนเข้ามาแล้วกอด เธอก็งงๆ แต่ก็ไม่อาจขัดขืนแรงผมได้
ผม - "สนุกมั้ย ออแกนวันหลังลุงพามาดูอีกเอามั้ย" เธอพยักหน้าแดงๆ
ออแกน - "ค่ะ สนุกดี ข้าวสนุกมั้ย" ออแกนถามข้าวอย่างสงสัย
ข้าว - "สุดยอดไปเลยหละ ข้าวชอบให้พี่หนุ่มเย็ดที่สุดเลย ทั้งมันทั้งเสียว แล้วก็สบายตัวสุดๆเลย" ข้าวอธิบายให้ออแกนเข้าใจ
                ผมเอาควยออกจากตัวข้าว และให้ออแกนดูน้ำที่ไหลย้อยลงมาเป็นทางดูเธอตื่นเต้นแบบสุดๆ แต่ผมก็ไม่ได้สนใจจะทำอะไรออแกนนัก เพราะผมกลัวที่จะ ทำตัวน่าสงสัย แม้จะรู้ในใจลึกๆว่า ออแกนมีอารมณ์ค้างแน่ๆ อาจเป็นอีกเหตุผลที่จะทำให้เธอมีความต้องการมากขึ้นก็ได้ ผมแต่งตัวให้ข้าวแล้วพาเด็กทั้งสองไปส่งที่ตลาด ก่อนจะกลับมา อยู่บ้านเดี่ยวๆ คนเดียวผมก็ มานึกขึ้นได้ว่าลุงชาติ ส่งข้อความาหาผม ผมจึงมาตอบกลับไปว่า "ใจเย็นนะลุง เราค่อยๆ มาวางแผนกัน" เพราะข้อความที่แกส่งหาผมนั้น คือ "ไอหนุ่มทำไงดีลุงอยากเย็ดเด็ก ซักทีก่อนตายใครก็ได้ ช่วยลุงหน่อยได้มั้ย" มันเป็นเหมือนการช่วยคนแก่ทำบาปอย่างสบายใจว่าแต่จะหาเด็กที่ไหนให้ลุงชาติได้สนุกดีหละ

volxon

โอ้โห ตอนใหม่ มาพร้อมตัวละครใหม่ ถูกใจวัยรุ่นมากครับ แฮ่ ::WooWoo::

ว่าแต่เอ ข้าวจะมีรางวัลอะไรให้น้อออออ   แล้วจะได้จัดหนักน้องข้าวไหมน๊ออออ  ::Grimace::

Bee14

ที่จริงผมชอบให้ข้าวปั้นเป็นนางเอกคนเดียวมากกว่าครับ

gfthebc

อย่า​ให้​น้อง​ข้าว​โดน​คน​อื่น​เลย​นะ​ครับ​ กลัว​ทำใจ​ไม่ได้​นะ​ครับ​ ให้​น้อง​ข้าว​ช่วย​ดึง​สาว​ๆ​มา​ให้​พี่​หนุ่ม​ดีกว่า​ ทั้ง​น้อง​ออแกน​ น้องศา​คุณ​แม่​น้อง​ออแกน​ และ​ก็​คุณ​แม่​น้อง​ข้าว​

yuta279

มีตัวละครใหม่มาให้ชื่นใจ อยากให้โดนพร้อมน้องข้าวทั้่งแม่และลูกจังเลยครับ

swss2511

nowhereman

งานนี้สงสัยน้องออแกนไม่รอดแน่ๆ ว่าแต่ลุงชาติจะได้น้องข้าว หรือออแกนหละเนี่ย

delealpi

ปล่อยให้น้องออแกนค้างแบบนี้ มีครั้งหน้าแน่ๆ ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

ไม้เอก ณภัทร

ครั้งหน้าจะเป็นไงน๊อ เสียดายก็เสียดาย อยากสวิงก็อยาก โอ๊ยยย... ทำใจไม่ถูกเลยครับนี่

maddog007

อีตาลุงชาตินี่ จริงๆเลย จัองจะเย็ดน้องข้าวไห้ได้ว่างั้น
::Angry::

kkk555

ชอบข้าวปั้น   แต่ออแกนน่ากิน  ท่าทางจะร่านง่าย

archi ongtong

Deep Sea

ppherbalife

เสัยด่ยของนะ บานหมดพอดีถ้าให้ลุงเยด