ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saida Kazuaki] Zettai Ryouiki Shinnyuuzai คลั่งถุงเท้า [แปล By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2018, 10:53:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

อ่านมาถึงหน้าที่ 13 นี้ฮาแตกเลยครับ หลังจากนั้นนี้ก็คิดว่าจะโดนทรมารหนักซะแล้ว กลายเป็นเหมือนนางเอกวางกับดักไว้

thegift52

แปลว่า นางเอกก็ชอบพระเอกเหมือนกันล่ะน่า แต่หาข้ออ้าง แล้วท่าสุดท้ายดูเซกซี่มากเลยครับ ชอบๆๆๆๆ

nutza019

::Bloody:: แหมอยากโดนลงโทษอีกหลายๆครั้งจริงๆปกติไม่ค่อยถนัดแนวนี้เท่าไหร่แต่เรื่องนี้แจ่มไปเลยครับ  ::Oops::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

bunhelupu

niceanglev

555 ผู้ชายโรคจิตได้ขั้นสุดจริงๆ เน้นถุงเท้าไม่เน้นเย เจอผู้แบบนี้หน่อยไม่ได้เอาไม่หยุดเลย

darkdd1999

แค่โรคจิตสองคนมาเจอกันก็แย่ละ มาเป็นแฟนกันอีก สนุกแน่งานนี้55

Crypt

samuraipanejorn

ขออนุญาตตอบตรงๆ ชอบอีกเรื่อง(ผชคนดูแลหอ)มากกว่าอะ

Poomitat Pak

ผมว่ามันเป็นการลงโทษที่สุดแสนจะมีความสุขจริงๆเลยนะครับ  ::Evil::

SikerWoo

TTT

zero-melody

สรุปสาวเจ้าก็ชอบเค้าเหมือนกันแต่รสนิยมก็ดูจะไปทางเดียวกันนะไปช็อปปิ้งถุงเท้าอีกหลายโหลเลยมั้ง

flukehaha

นี่มันพวกคลั่งถุงน่อง อย่างว่าแหละผมก็เป็น
Manchester United Football Club
We are Red Army

Joker-

chapter11

สาวเจ้าท่าทางจะชอบแนวๆนี้นะเนี่ย อยากโดนลงโทษแบบนี้บ้างจังคงมีความสุขน่าดูนะครับ