ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunshine9

มีผลงานดี มีคุณภาพกลับมาให้เสพอีกแล้ว เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอบคุณมากๆ

tee_za_za

Tanut007

Darth Sidious

po3821

กลับมารอบนี้ มีพล็อตเรื่องใหม่น่าจะขยายเป็นซีรีย์ได้เลยนะครับ ถึงจะเสียปลัดขิกไป แต่ได้หลวงปู่มาสอนให้ย้อนอดีตได้แถมจะมีความสามารถพิเศษเพิ่มมาอีกก็น่าจะดีนะครับ สนุกดีครับ ขอบคุณ

atta100

เอาละสิ ภาคสอง  แล้วภาคหนึ่งเป็นยังไง ต้องไปทบทวนแล้ว

oddsk

หายไปนานนึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้วครับ เป็นกำลังใจให้เขียนงานดีๆมาให้อ่านเสมอครับ

wintowin

outsider

หายไปนานจนเกือบลืม ป๊อดกลับมาครั้งนี้ หลวงตาช่วยป้อดด้วยนะครับ

nakron

prem aree

ขอตั้งชื่อตอนนี้ว่า ย้อนเวลาหาเรื่องเสียว

jackkie

เนื่องระลึกชาติ กลับเวลานึก แค่คิดตื่นตาตื่นใจในบทละครแต่ง ลึกล้ำสนุกมากครับ

anirut

ติดตามตั้งแต่ภาคแรก เนื้อหายังคงน่าสนใจเหมือนเดิมเรยครับ เป็นไปได้จัดยาวๆเลยครับ อิอิ

shadowfier

prsclub

ตอนแรกก็คิดว่าป๊อดจะไปนอนอยู่ที่โรงบาลสะแล้วสิ   โชคยังดีที่ได้หลวงปู่ช่วยไว้