ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori no Yari สาวใช้ไฮโซ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomb1021

สมน้ำหน้าอาจารย์ มีของดีๆจะใช้อุปกรณืทำไม สดไปเล้ยยย

oakvanilla

Nabisca Sathu

โถ อาจารย์ ตรูก็นึกว่าหลบกล้องกลัวคนจำได้ ที่ไหนได้ขโมยของซะงั้น -.-

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ได้กะไอแว่นยังพอว่า ดั้นได้กะไออ้วนอีก จะลงเอยที่ใครหว่า

moonoycub

guzzpai

Seto Yuuki เป็นอาจารย์ที่วาดลายเส้นสวยงามมากนะครับ แต่เนื้อหาส่วนใหญ่ของแกจะไม่สวยงามตามลายเส้นเลย
ทั้งนี้ทั้งนั้นส่วนใหญ่ก็จบดีนะครับ แค่ระหว่างทางเนื้อเรื่องอาจจะชวนปวดตับสักหน่อย ซึ่งมันก็สะท้อนมุมมองหลายๆ อย่างในสังคมได้เหมือนกัน

dint.6424

b522055023

เนื้อเรื่องคือน้อง ญ คนนี้เป็นคนใช้ของน้อง ช ใช่มั้ยครัช แล้ว อ ก็มาตลบอีกทีนึง

เอิ่มมม ทำไมน้อง ญ เค้าฟินทั้งหมดเลยล่ะ น่าคิดแฮะ  ::Horror::

songsak

เกือบจะได้ฟินไปแล้วครับอาจาร์ย ดันพลาดซะได้ งานนี้อดเลย

ipor

ผมว่านางเอกออกจะซื่อๆและชอบเซ็กเป็นนิสัยเดิมอยู่แล้วอะนะ

virgoranger

straufe

โหวนี่มันโดจินระดับตำนานเลยนะเนี่ย งานของอาจานท่านนี้ขนาดทำเป็นเมะะHยังออกมาดีมากๆ ถึงเนื้อเรื่องแก
จะแปลกๆก็เถอะแต่การวาด สาวๆของแกแต่ละคนนี่สุดจริงๆ ไม่คิดว่าจะมีคนเอามาแปลดีๆไห้อ่านอันอีก ขอบคุนครับ

as72340639

Joker-

เหมือนเทอไม่แคร์ กับสิ่งที่เทอโดนกระทำนะครับ