ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Aru Kyoudai no Baai เหตุผลของเรา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2020, 05:21:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bamandnan

nekki

บ้างครั้งเด็กสมัยนี้ก็โตกันเร็วเหลือเกิน ตามไม่ทัน แต่รับขอเสนอไปเถอะ แถมเผลอๆจะได้กินน้องเพิ่มด้วยนะ

เอาแล้วน้องสาวดูท่าติดใจอีกสนุกละทีนี้

xonly-1013

ผมว่าพี่มันนี้แหล่ะพาน้องเสียคนไม่เชื่อคอยดู ::Hunger::

DThold

พี่น้องหรออ เอ่มมมมม..........!!! ช่างเหอะโลลิถูกเสมอ

krapang

นึกถึงความหลังสมัย มีอะไรกับน้องข้างบ้านเรย   ::Glad::
โดนแบบนี้ติดกับทุกที

Vincent Chinerawat

เป็นพี่ชายตัวแบบอย่างที่ไม่ดีเลย ในโลกความเป็นจริง ถ้ามีก็คุกคุก ดูรู้เลยว่าจะเป็นยังไงต่อ
-------------------
นั้นไงน้องดันติดใจซะงั้น เรื่องจริงคงตรงกันข้ามล่ะนะ

Peck23

เด็กหนอเด็ก  ถูกหลอกเอาแน่ๆเลย

วัยอยากรู้อยากลอง

artboy410

โลลิน้อยเกินวัยไปนะบางที แถมลองกับเพื่อนด้วยนะ
---‐----------------------
โหทำเป็โกรธเดี้ยวก็น่าคืนดีกันเหมือนเดิม

javdude

siwapol55

เด็กแต่ละคนในเรื่องนี้ มีพัฒนาไปเร็วมาก
และสงสัยว่าน้องคงได้ท้องกับพี่ชายแน่ๆ
ขอบคุณมากครับ
น้องสาวติดใจพี่ชายซะแล้ว

B&B

เด็กสมัยนี้มันร้ายยยยยย แต่จะว่าไปมันก็แปลกไปนะ ใครมันสอนพวกหล่อนทำแบบนี้ฟ่ะ ยังประถมอยู่เลยโว้ยยยย

แต่ทำไมตอนพี่มาเจอทำไมน้องมันดูไม่ตกใจเลนแหะ หรือคิดไปเองหว่าาา

::Suffocate:: ::Suffocate:: ::Suffocate::

คุณน้องสาวชอบพี่ชายเหรอ ซึนเดเระ​เรอะคุณหนู น่าซนๆ แบบนี้ก็ต้องเจอแบบนี้แหละ

อมให้ชายโสดก็เป็นเรื่องปกติที่จะโดนจับกดละน่าาา แต่น่าตีก้นลายจริงๆ เป็นเด็กเป็นเล็ก รู้จักเซ็กซ์​เร็วไปแล้ววว

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

เป็นข้อเสนอที่น่าสนใจทีเดียว ตกลงสิครับ รออะไร

Edit: สุดท้ายหน้ามือเป็นหลังมือ พี่ชายเครียดแทน

doujin

น้องมีขอเสนอ​แบบไม่ยอมรับได้ไง
แต่ถ้าโดนจับด้ายตายแน่นอนอ่ะ​
ได้ยิน​อะไรไมคุกๆๆๆๆๆ

#​แตกในแบบนี้ติดยาวไปเลยพี่น้อง