ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Kaa-san to Sex ni Oboreru ปิ๊งรักสาวใหญ่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2020, 12:16:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

สาวใหญ่ก็แบบนี้แหละคุยไม่ยาก เน้นลงมือทำ

อ้างสามีเก่าชอบ.........ที่จริงตรนเองที่ชอบ

nowhereman

สาวใหญ่ให้ท่า แถมหุ่นยังดีขนาดนี้ พระเอกเราไม่น่าขอเก็บหนังหรอก ขอตัวจริงเลยดีกว่า

งานนี้ติดใจอยู่ยาวเลยแฮะ แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจอารมณ์ตรงที่เขียนตามตัวแฮะ

pichit13

เหมือนเรื่องที่แล้วเลย
จัดการเลย
เอาให้สุดแล้วหยุดที่แตก

freelance

Boran Mark

จินตนาการที่เป็นจริงขึ้นมาได้ หุ่นเธอน่าาาา มากเลย หวังว่าความสัมพันธ์นี้จะยือยาวนานนะ

mspeed

อุตส่าห์จำหุ่นได้ขนาดนี้
ต้องมีรางวัลใหญ่แน่นอนเลย
เคยถ่ายงานแบบ SM ด้วย เดาว่าศึกนี้อาจมีอะไรไม่ธรรมดาหน่อยนึง
กลับมาแล้วรอแบบนี้ ชอบจังเลยครับ

yopern

ก็เล่นพูดความในใจต่อหน้าตัวจริงซะหมดขนาดนั้น  คนเรามันต้องภูมิใจลึกๆแน่ เลยจัดของจริงให้เด็กมันหน่อย

edit ความชอบเหมือนกันอย่างแรง

makijung

จากจะแค่ชักว่าวแต่ได้อึบฟรี แบบนี้หาไม่ได้แล้วนะ เหมือนฝันโว้ยยย

kenata

ปกติ หนังแบบนี้ มันไม่ได้ เซ็น หน้า นี่นา เซ็น แต่ ตรงนั้น จะเห็นหน้าแล้วจำได้ ก็ไม่แปลก
ถ้าเป็น คนแสดงที่เราชอบ+ถูกใจ ยิ่งจะจำได้แม่นเข้าไปอีก

edit : ตอนแรก นึกว่า พระเอก จะอยู่ตัวคนเดียว ซะอีก ถึงได้ไม่ค่อยอยากกลับไปห้อง
พ่อแม่ อนุญาต แบบ นี้ สบายตัว ล่ะเอ็ง มีพร้อมทุกอย่าง ที่อยู่ งาน และ ภรรยา 555+

::Oops::

kazu36

มีน้าแบบนี้ หื้ม...
555ขึ้นป้ายไว้ ผัวตายแล้วจีบได้หรอ

Sodemacom107

ผลของการพูดตรงๆของพ่อหนุ่มได้ผลตอบรับที่ดี  ::Bloody::

ชอบเหมือนกันอยู่กันยาวๆ อิจฉา  ::Ahh::

MooOon

ลายเส้นเด็ดๆมาอีกเเล้ว ขอบคุณมากๆครับ นางเอกนี่ไม่ได้เเก่ลงเลย ดีไม่ดี

สวยหุ่นดีกว่าตอนวัยรุ่นซะอีก เอาจริงๆ นางเอกก็ดูเหงาๆนะ หน้าตาดีหุ่นดีขนาดนี้

ทำไมถึงไม่มีเเฟนหว่า พระเอกมาถึง สารภาพเเบบนี้ เจ้เเกก็อดใจไม่ไหวสินะ

เเถมอยู่บ้านเดียวกันอีก ร้องดังเเค่ไหนก็ไม่ต้องสนใจอะไร

----------------------------------------------------------------

นางเอกชอบ sm นี่หว่า นึกว่าเเค่เปงบทที่ต้องเเสดงในหนัง AV เเต่คงสมใจเเล้วละมั้ง

พระเอกก็ดูเหมือนจะชอบ+เปงหนุ่มมีเเรงเอาอีกเยอะ ได้ลูก+พ่อของลูกอีก สบายตัว

ลงตัวไปหมด เเต่ยอมรับจริงๆเรื่องนี้ลายเส้นดีมาก ขอบคุณที่แปลให้ฟินให้ได้อ่านครับ ^^

apichart2523

มีหลักฐานภาพถ่ายขนาดนั้น คุณน้าวางแผนให้หนุ่มน้อยเห็นแน่แน่เลย สมใจล่ะทีนี้
ผมยอบรับผมไม่ค่อยชอบแนวมัดเชือก แต่ชอบแนว NTR มากกว่า

PAN DAB

อะไรมันจะโชคดีแบบนี้นะ ขอหนังสือไปดูแบบ2d นี้ได้ครบเลยรูปรสกลิ่นเสียงสัมผัส หวังว่าจะจบสวยนะ
edit กลายเป็นสาย sm ทั้งคู่ วินๆเลยแบบนี้

samnakub03

ดูๆแล้วปากไม่ตรงกับใจสินะ แต่ก็ยังเสร็จเด็ก

สรุปเจ๊แกก็ติดใจ ยอมท้องด้วยสินะ