ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Hatsutaiken Valentine ประสบการณ์ครั้งแรก ในวันวาเลนไทน์

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2020, 07:08:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

ผมยังไงก็ได้ครับ เคารพในการตัดสินใจของท่าน เพราะเวปที่ท่านเอาไปขาย ผมก็ตามซื้ออยู่ (ถึงแม่้ตอนนี้จะไม่ได้ซื้อบ่อยเท่าเมื่อก่อนแล้ว) ทั้งของท่านและของนักแปลท่านอื่น ส่วนเรื่องนี้ผมว่าไอ้เด็กคนนี้มันใจถึงดี ยอมลงทุนทนหนาวหน่อย แล้วมาวัดกันว่าสาวเจ้าจะใจอ่อนมั้ย ซึ่งไม่น่ารอด น่าจะได้ไออุ่นจากเธอแน่ๆ  ::Oops:: ::Oops::

ตื๊อเท่านั้นที่ครองโลกจิงๆสำหรับเรื่องนี้ นี่ขนาดได้กันแล้วยังจะเริ่มต้นที่เพื่อนอีกเรอะ 555

niceanglev

ไอ้หนู ข้ามมาหลายรุ่นเลยนะ แถมมาสารภาพแบบนี้ สาวเจ้าไม่เอาก็ไม่ใช่เรื่องแปลก แต่ตอนนี้คะแนนดีขึ้น น่าจะได้อะไรซักอย่างแล้วหล่ะ

Edit Happy Endding story สุขสมหวัง สมใจอยาก

DARKAXL

เสียใจด้วยนะท่าน ถ้าเอาไปขายแล้วขายได้ก็แล้วไป แต่อย่างเรานี่ขายแล้วแต่ก็ขายไม่ออกนี่สิ ทั้งที่ตั้งราคาถูกสุดๆแท้ๆ คงเพราะแปลแต่แนวอินดี้ แปลตามใจฉัน เป็นแบบนี้มาตั้งแต่เป็นมือใหม่หัดแปลแล้ว ก็แปลเป็นงานอดิเรกอ่ะ ชอบเรื่องไหนแปลเรื่องนั้น แล้วรสนิยมเราไม่เหมือนชาวบ้านซะด้วย แต่ก็สร้างสมญานามว่า"เทพหนวด"ให้เราเหมือนกัน ช่วงนี้เองก็ไม่ได้แปลโดมาเป็นเดือนแล้ว แบบว่างานมันยุ่งสุดๆจนไม่มีเวลาจริงๆ ไม่รู้ว่าจะได้แปลแพนโดร่าภาค3ต่อเมื่อไหร่ แต่ที่แน่ๆไม่ทิ้งแน่นอน

ไอ้เด็กนี่ ตื๊อโคตรๆเลยว่ะ ถ้าสาวเจ้าไม่ออกมาดูนี่คงแข็งตายไปแล้ว

สุดท้ายก็เอาจนได้สิน่า แต่เอาเฟรนด์โซนไปก่อนนะ

ขอบคุณมากๆครับ แปลฟรีบางทีก็สบายใจกว่า อยากแปลก็แปล อยากหยุดก็หยุด เข้าใจหัวอกเลย

CoolNook Thangsakul

แบบนี้แหละ สาวๆชอบ หนุ่มใจแข็งแบบนี้ แต่ถ้าไอนั้นแข็งด้วยจะแจ่มแมวไปเลย 555

Shine Muscat

ตื้อเท่านั้นสินะ  ::Beggar::

แหนะ มีการล่มปากอ่าวด้วย  ::Touchy:: จนกลายเป็นราดหน้าไปได้แถม ยสตน ด้วย  ::Dribbling::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สุดท้ายก็คงแพ้ลูกอ้อนไอหนุ่มนี่ละนะ

ได้กันเพราะฉี่แตกแท้ๆ

thai4id

แบบนี้ต้องทำให้ร่างกายอบอุ่นซะแล้ว

เรียบร้อยโรงเรียนจีน
อะไรๆ ก็กู

vincentzx202

ไอ้หนุ่มจีบแบบนี้ไงก็ได้ ทนนิดสบายจู๋

เปิดมาก็แตกในเลย ควาสมประับใจไม่ดีเลยนะ ดีที่เป็นเด็ก

Boran Mark

ไม่รู้ใครว่าไว้ ตื้อเท่านั้นที่ครองโลก เอาใจช่วยขอให้สมหวังนะครับ
edit:จบแบบน่ารัก มุ่งมิ้งเชียว 555

keatmano

ความสงสาร และเริ่มประทับใจ นำไปสู่ประสบการณ์อันชวนหวาบหวาม ... กลายเป็นคู่รักต่างวัย ซึ่งคงไม่ใช่ได้แค่ครั้งแรกครั้งเดียว ... ฝึกเพิ่มเติมทุกวันเลยมั๊ง ::HoHo::

เริ่มจากการเป็นเพื่อน (นอน) ... เจ้าหนูทำสำเร็จแล้ว

kazu36

อ่านแล้วนึกถึง เด็นเนิตอยากมีแฟน
เลยได้เปิดซิงเด็กไปเลย

jarabaman

ไอ้หนุ่มนี่มันร้ายจริงๆ แผนสูง 555

บ้าบอมาก หนาวจนแตก 555

ngvgas

หนูน้อยคนนี้ โตขึ้นอาจหน้าตาดี สูงใหญ่
คบไว้ไม่เสียหายนะ