ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jop jop

เหมือนจะมีความลับอะไรซ่อนอยู่ เดาว่าเพื่อนๆน่าจะเสร็จตาลุงด้วย

newblogspot

ลุงหม่อฝน่าจะอยู่บ้านกันยาวๆ คนสวนซักคนไม่ครับ ดร

7946410

น่าจะรับลุงมาเป็นคนสวนดูแลบ้านและแลดูบนเตียงให้สาว ดร

nankung

ลุงแกเนียนมาก ลุงกลับไปแล้วคงหายไปเลย จนน้องแก้มบุ๋มต้องออกตามหาที่พม่าแน่ ๆ แล้วสวนกันกลางทางแต่ไม่เห้น สุดท้ายลูกสาวลุงแกได้กับพี่ธี ส่วนแก้มบุ๋มได้กับลูกชายแกอยู่ที่พม่า

star_war

อยากให้ลุงกลับมาครับ ให้แก้มบุ๋มรับเป็นคนใช้ในบ้าน
พอเพื่อนๆมาหาก็จัดปาร์ตี้กัน จากนั้นเพื่อนๆ เมา ลุงแกก็ทยอยพาแต่ละคนไปนอน
จากนั้นก็ XXX

mokung

แล้วกลับมาไวไวนะลุงแก้มบุ๋มคงคิดถึงลุงแย่แน่ๆ

yopern

ไม่มีไอเดียแนะนำผู้แต่งนะครับ เพียงแต่ว่าเรื่องมันคล้ายว่าชีวิตไม่มีอะไรตื่นเต้นแล้วมาเจอเรื่องที่ไม่เคยเจอมาก่อน
อาจติดใจก็ได้ คิดดูซิครับอยู่กับ ผัวดร ไม่มีความสุข แต่อยู่กับ นช อาจมีความสุขก็ได้นะครับ

jaster ja

นึกว่าเรื่องจะจบแหละ แต่ดูเหมือนจะมีต่อนะแต่ว่าข่าวดีอะไรนะอยากรู้ ขอบคุณครับ

tantawanjames

ดร.บุ๋ม กำลังหลงเลยลุงรีบไปซะได้แต่ดูทรงแล้วเพื่อนสาวก็ไม่น่าจะรอด เรื่องลุงแกน่าจะแต่งขึ้นมาหลอกรึป่าว

knightgs

ped444

zebrazaa

asdf4321

ลุงกลับบ้านที่พม่า สามีข่าวดีไปตปท.รึเปล่านี่
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

surway2532

ดร.บุ๋มน่าจะรับลุงหม่องเป็นคนสวนเนอะ ไหนๆก้อหลง_ซะขนาดนี้