ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 2 (ตอนที่ 1 มันหาย เราไม่ได้ save ไว้นะ)

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 14, 2022, 09:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

เรื่องนี้เราแต่งเล่นไว้ในอีกเว็บนึงนานแล้วแหละ อยากเอามาลงเว็บนี้ด้วยเฉยๆ
ตอนที่ 1 เราทำมันหายไป ไม่ได้สำรองข้อมูลไว้ที่ไหนเลย
อ่านตอน 2 ไปเลยละกันเนอะ
ตอนที่ 1 ไม่มีอะไรมาก แค่เล่าที่มาของตัวละคร
นางเอกของเราชื่อ น้องหมิว สาวหมวย อายุ 24 ปี
หุ่นสูง 165 ซม. เนินนมกำลังพอดีมือ แต่ที่เด็ดคือก้นงอนเด้ง
หล่อนเป็นสาวธนาคารสีเขียว
จุดเริ่มต้นมาจากการที่หล่อนต้องทำยอด เลยพาไปพบกับความเสียวฮี เล็กๆน้อยๆ
เชิญอ่านกันได้เลย
(ใครเคยอ่านแล้วข้ามเลยนะ ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง)
**นี่คือเรื่องแต่ง***

หมิวก็ใช้เวลาพักผ่อนช่วงวันหยุดไปกับการฟังเพลงดูหนัง ผ่อนคลาย เล่นโยค่ะตามปกติค่ะ
พอถึงวันจันทร์

ผจก : น้องหมิววันจันทร์หน้าเดดไลน์แล้วนะ พี่ช่วยพูดให้อีกไม่ได้แล้วนะค่ะ
หมิว : ค่ะพี่

วันนี้นลูกค้าน้อยๆหมิวเลยโทรหาเพื่อนเพื่อขอคำปรึกษาค่ะ เป็นเพื่อนที่เรียนด้วยกันมาตั้งแต่รร.ที่ราชบุรีค่ะ ทำงาน Bank เดียวกัน แต่คนละสาขาค่ะ

หมิว  : ฮัลโหล ยัยเมย์ ชั้นมีเรื่องมาขอปรึกษาแกหวะ
เมย์   : ว่าไงจ้ะ คนสวย ว่ามา
หมิว  : คือเรื่องทำยอดอะแกร  ต้องขายประกัน บัตร ให้ได้ยอดตาม ผจก.อะสิเรายอดต่ำสุดในสาขาเลยหวะแก แกช่วยบอกวิธี แนะนำหน่อย เห็นแกขายได้ ตามเป้าเกินเป้ามาตลอดเลยช่วง 4 เดือนนี้อะ
เมย์ : แกลำบากขนาดไหนตอนนี้ บอกชั้นมาก่อน
หมิว : ก็พอตัวอยู่แก ไม่งั้นไม่รบกวนแกหรอก
เมย์ : เพราะวิธีของชั้นเนี่ย อาจะเปลืองๆตัวนิดนึง แกรับได้หรอ
หมิว : ห้ะ!! เปลืองตัว!! อะไรแก
เมย์ : เอางี้ ชั้นจะพิมพ์ไลน์ไปละกัน พูดไม่ได้เรื่องแบบนี้

สักพักข้อความไลน์เข้า

เมย์ : คือ ชั้นอะ ก็จนหนทางอะแหละ เมื่อก่อน แต่มาเจอคนๆนึงเค้ารู้จักกับน้าของชั้น แกแนะนำให้ว่า คนๆนี้สามารถช่วยหนูได้ แต่หนูต้องยอมลงทุนสูงนิดนึง
หมิว : แล้วไอที่ลงทุนสูงอะแกทำอะไร......อย่าบอกนะว่า
เมย์ : ไม่ถึงขนาดนั้น ก็แค่ไปนั่งกินข้าวบ้านแก เอนเตอร์เทรนแกไรประมานนี้อะ
หมิว : เหมือนแกรับจ้อบเพิ่มเลยนะ
เมย์ : ทำไงได้อะ คนไม่มีทางเลือก ก็เปลืองตัวนิดนึงแหละ ไม่ได้เสียตัวหรือโดนแกทำมิดีมิร้ายอะไรหนิ นี่ว่าจะเปลี่ยนสายอาชีพละนะ แบบนี้เงินไวจริง ไม่เหนื่อยมากอะ
หมิว : คำถามสำคัญ แล้วเค้าคือใครอะ
เมย์ : แกจำลุงพลใกล้ๆบ้านเราได้ป่ะ ทหารเก่าอะ แกมีไร่อ้อยเยอะๆอะ
หมิว : อ่อ!!! เห้ย แกเป็นคนนิ่งๆหนิ
       (คือลุงกำพลเนี่ย แกเป็นหทารเก่าค่ะรวยพอสมควรค่ะเพราะอยู่ ตจว.ไง ถ้ามาอยู่ กทม.ก็คนธรรมดาคนนึงตจว.หาคนรวยๆจริงน้อยค่ะ  แกอยู่บ้านไม่ห่างกับหมิวและเมย์ค่ะ หน้าตาธรรมดา ผิวดำแดงลงพุงนิดๆ หัวน่าจะล้านแล้วแหละ อายุตอนนี้น่าจะ 65อัพค่ะ ตอนหมิวเด็กๆอะ แกมีผ้หญิงมาเข้าหาแกหลายคนค่ะ แกเองก็มีเมียนะแต่จำชื่อเมียแกไม่ได้ แกไม่ได้เป็นคนไม่ดีนะ แกก็ทำมาหากินปกติ เพียงแต่มีหลายๆคนมาขอความช่วยเหลือแกเยอะแกก็ต้องขอไรตอบแทนบ้างเล็กๆน้อยๆแหละมั้ง
บ้านแม่หมิวที่ราชบุรีห่างจากบ้านแกประมาณ 2 กิโลเมตรได้ พ่อกับแม่หมิวเคยพาหมิวมาเล่นที่บ้านแก ถือว่าเปนคนรู้จักระแวกเดียวกัน เคยร่วมหุ้นธุรกิจกับแกค่ะหลังจากที่พ่อกับแม่หมิวแยกทางกัน เราสองคนแม่ลูกก็ไม่รู้จะไปหาแกอีกทำไมอะเนอะ)

เมย์   : ก็ใช่ตรงนี้ให้เป็นประโยชน์ไงจ้ะ สาวๆสวยๆเอาะๆแกชอบอยู่แล้ว.......คุยมานานละ แกสนใจมั้ย
หมิว  : ชั้นก็ไม่มีทางเลือกอะนะ เคๆได้ๆ
เมย์   : งั้นแกส่งรูปแกมา เอาแบบเก๋ๆนะแกร555เดี่ยวส่งให้ลุงแกดูนะ
หมิว  : อะนี่นะ
[attach]1303560[/attach]

เมย์  : หูยยยยยย แก คือดี ถูกใจลุงพลแน่
หมิว : อืม ให้ไวๆ ร้อนเงิน55555
เมย์  : เข้าวงการนี้แล้วออกยากนะ เงินไว เงินเยอะ
หมิว : นี่!!!ๆๆๆครั้งเดียวพอ หย่ะ หล่อนชั้นมีมอสแล้ว มันจำเป็น
เมย์  : แล้วมอสมันไม่หวงหรอแก
หมิว : ก็อย่าบอกไง ไม่ยาก55555
เมย์ : เคๆ ส่งไปละ ลุงแกคงยังไม่เลิกงานหนะ

เวลา 19:00 น.

เมย์    : แกๆลุงบอกแกสวยมาก แกบอกว่าแกจำได้โตเป็นสาวไวนะ เข้าขอไลน์ติดต่อแก ให้ชั้นให้ลุงแกเปล่า
หมิว   : ได้เลย

ลุงพล : หนูหมิวใช่มั้ยจ้ะ ใช้ลูกยายอร เปล่าเนี่ย ไม่เจอนานกันนม โตขึ้นเป็นกองเลยอีหนูเอ้ย (ดูจากรูปโปรไฟล์) ตอนเด็ก ลุงเคยอุ้มหนู ครั้งสอง        ครั้งมั้ง ตอนพ่อกะแม่เองมาบ้าน

หมิว   : ค่ะ ใช่ค่ะ
ลุงพล : ลุงรู้เรื่องหมดแล้ว หนูเมย์เล่าให้ลุงฟังแล้ว หนูทำใจให้สบายนะคิดว่ามาดูแลคนแก่ๆ ให้มีความสุขซักแปปนึงละกันเดี่ยวลุงจัดการให้หมด                 ตามที่หนูขออะนะจ้ะ
หมิว   : ค้ะลุง แล้วลุงจะให้หนูไปหาวันไหนค้ะ
ลุงพล : วันเสาร์และกันหนู หนูก็หยุดเดี๋ยวลุงหยุดด้วย
หมิว   : ใช้เวลานานมั้ยค่ะ
ลุงพล : ลุงบอกไม่ได้จ้ะคนสวย ขึ้นอยู่กับว่าหนูจะทำให้ลุงพอใจได้เร็วขนาดไหนจ้ะเพราะตัวงานของหนูที่หนูจะได้จากลุงนี่ มันก็ใช้เงินลุงไม่น้อย
หมิว   : ค่ะ
ลุงพล : วันนั้น หนูใส่ชุดสบายๆมาก็ได้หนูหมิว
หมิว   : ค่ะลุง ขา

วันเสาร์ที่รอคอย (รึเปล่า) ก็มาถึงค่ะ

มอสออกไปทำงานแล้ว หมิวก็ตื่นขึ้นมาบิดขี้เกียจไป 1 ที หมิวเลยโทรไปหาเพื่อนผู้ชายสมัย ม.ต้น ค่ะ ตอนนี้เข้าจบมาเป็น ตร. ค่ะ
ว่าหมิวต้องไปคุยงานที่ราชบุรี บ้านลูกค้าคนสำคัญของธนาคาร บลาๆๆ หมิวไม่รู้ว่าจะปลอดภัย 100% มั้ย  เพื่อนหมิวบอกว่า ให้ส่งพิกัดมาให้ด้วย เดี่ยวเกิดเรื่องอะไร จะได้ส่งชุดลูกน้องไปทัน กันไว้ก่อนค่ะ ถึงจะเคยรู้จักกันระดับนึง แต่ก็ไม่ได้เจอกันนานพอสมควรค่ะ

9 โมงครึ่ง ก็ลุกขึ้นอาบน้ำแต่งตัว ฉีดน้ำหอมอันโปรด หมิวเลือกเป็นชุดง่ายๆค่ะ เป็นกางเกงยีนส์ยืด เสื้อสายเดี่ยวสีดำ แล้วค่อยใส่เสื้อสูทคลุมกันโป๊อีกทีตอนลงรถค่ะ

ก็เอาชุดไปเผื่อ 2 ชุดค่ะ เผื่อฉุกเฉินเนอะ มอสไลน์มาพอดีค่ะ
มอส : เตง มอสซื้อโจ๊กมาไว้ให้อะ กินซ่ะ
หมิว : เห็นแล้วๆ คือวันนี้หมิวต้องออกไปหาลูกค้าคนสำคัญของสาขาอะเธอ เขาอยู่ ราชบุรี บ้านหมิวแหละ
มอส : ไปคนเดียวหรอ
หมิว : ผจก.บอกอาจจะตามไปอะ ไม่แน่ใจ หมิวว่าแกคงไม่ไป
มอส : งั้นดูแลตัวเองดีๆหละ
หมิว : หมิวบอกเพื่อน ที่เป็น ตร.ไว้แล้ว เดี่ยวส่งพิกัดให้มัน ฉุกเฉินจะได้มาช่วยหมิวทันเนอะ
มอส : มอสขอโทษนะ ที่ไม่สามารดูแลหมิวได้ดี มัวแต่ทำงานของตัวเอง คือ ทางบ้านมอสก็แย่อยู่ไง มอสต้องรีบปั้มเงิน
หมิว : เข้าใจๆ สู้ๆค่ะ สุดหล่อของเค้า
กินอะไรเรียบร้อยแล้ว หมิวก็ขับรถ H..... ยี่ห้อดัง มุ่งหน้าไปราชบุรีเลยค่ะ ใช้เวลาประมาณ 1 ชม. นิดๆเอง
ก็ไปถึงหน้าบ้านแกค่ะ ปกติเมื่อก่อนวันเสาร์ที่นี่คนงานจะยังมาทำงานนะ เพราะบ้านลุงพล แกมีบริษัทอยู่ในตัวด้วย บ้านค่อนข้างใหญ่เลย
รอบๆบ้านจะเป็นโกดัง บริษัททำธุรกิจเกี่ยวกับอ้อยค่ะ

ก็มีคนงาน 1 คนเดินออกมาค่ะ หมิวลดกระจกลง เค้าถามว่า ใช้คุณหมิวมั้ยครับ หมิวก็ตอบไปว่าใช่ เค้าก็เปิดประตูให้กว้างขึ้นค่ะ หมิวก็เคลื่อนรถเข้าไปจอดเทียบหน้าบ้าน แล้วลงจากรถ นายนั้นก็บอกว่า ลุงพลรออยู่แล้วครับ หมิวเดินเข้าไปในบ้าน พบว่า ลุงแกเหมือนเตรียมสถานที่ไว้ต่ะ จัดคล้ายๆร้านนั่งดริ้งอะ หมิวเดินไปหาแก แกยิ้มกล่าวทัก
ลุงพล : เอ้าา  มาๆๆๆๆอีหนู ไม่เจอนานเลยนะ เป็นไงบ้าง กินข้ามายังหละ
หมิว  : กินมาแล้วค่ะ หนูต้องทำไงบ้างค่ะ
ลุงพล : ใจร้อนจังหนูนี่ สงสัยคงเดือดร้อนจริงๆอะนะ เอ้า!! ไหนๆก็โตๆกันแล้ว ไอ้ลุงเองก็ จะแตะ 70 แล้ว
            ลุงอะไม่ได้เอาหนูมาทำมิดีมิร้ายหรอกหนู ยังไงเองก็เหมือนลูกหลานหนะ ก็แค่ มาคอยชงเหล้า เสริฟนู้น เติมนี่ เต้นโยกๆไปมา เหมือนโคโยตี้ที่ลุงชอบไปดูอะนะ เอพอทำได้มั้ยละ ลุงว่า เองคุ้มหน่าาา
หมิว : พอเต้นได้ค่ะ เคยเป็นหลีดตอน ม.ปลาย ส่วนชงเหล้าอะไรนี่ หนูไม่ดื่มเหล้าค่ะ
ลุงพล : หิ้ออ ไม่ใช่ปัญหา แค่หนูมาเต้นๆ ให้ลุงดู เอาใจลุง ลุงก็ให้แล้ว
หมิว : แค่นี้ใช่มั้ยลุง??
ลุงพล : เดี๋ยวก๊อกสุดท้าย ลุงจะบอกหนูอีกทีหลัง ว่าจะให้หนูทำอะไร ไม่ต้องห่วง คิดเหมือนลูกหลาน ไม่ให้มันเกินศีลธรรมหรอกน่าๆ
   แล้วภารกิจเด็กเอ็นเฉพาะกิจฯ ของหมิวก็เริ่มขึ้นค่ะ ลุงแกบอกให้หมิวไปเปลี่ยนชุดแกเตรียมไว้ให้แล้ว (สงสัยตาลุงนี่คงชอบคอสเพลย์555)
ชุดที่แกให้ใส่ คือ ชุด โค.... ดีๆเลยค่ะ (ถึงตอนนี้หมิวรู้สึกเสียวๆไงไม่รู้แบบสยิวเนื้ออะ ตื่นเต้น ต้อนมาเต้นให้คนรุ่นพ่อดูค่ะ)
หมิวจัดแจงเปลี่ยนชุดค่ะ อ่ะ เรียบร้อย ก็ส่องกระจกดูตัวเองค่ะ
หมิว : ใส่ชุดนี้แล้ว ไม่เบานะเราเนี่ย สวยหรอ?? ป่าว พุง!!! 5555

หมิวก็เดินออกมาจากห้องแต่งตัวคะ เดินมาห้องที่มีลุงพล แกมองตาไม่กระพริบค่ะ หมิวเดินผ่านหน้าแกไป ไปยืนข้างๆแก
ลุงพล : อีหนู ตูดสวยดีนะ
หมิว : ขอบคุณค่ะลุง (เกร็งๆ อายๆ)
ลุงพลแกก็เปิดเพลงขึ้นคะ กดรีโมทไปที่ Smart tv เลือกรายการจาก Y.....T.... เพลงแด็นโค......
ตื้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จังหวะเร็วบ้าง เนิบบ้าง หมิวก็เริ่มเลนค่ะ เต้นตามคลิปบ้าง เต้นเองบ้าง  เลื่อยๆๆ ยั่วๆ บดๆแบโค...เค้าเต้นกัน
(เพื่องานค่ะสู้อยู่แล้ว)
ผ่านไปซัก 5 นาที ลุงแกยื่นแก้วเหล้ามาให้ บอกดื่มซ่ะ จะได้ผ่อนคลาย
ลุงพล : ลุงไม่วางยานูหรอก หนูเป็นลูกหลาน ลุงทำไม่ลงอีหนูเอ้ย มาๆดื่มๆ

หมิวก็รับแก้วมา จิบไปเลื่อยๆค่ะ ผ่านไป อีกพักใหญ่ เริ่มสนุกค่ะ ไม่อายแล้ว คราวนี้งัดท่ามาประเคนลุงแกเลยค่ะ ลุงแกก็เปลี่ยนแนวเพลงเป็น สามช่า เร็วแดนซ์ ค่ะ มันส์......
เลยเต้นไปตามฟิล
--หมิวเต้นที่หัวโต๊ะเลยค่ะ ลุงแก่ลุกขึ้นมา ประกบหลัง เอาเอวถูตูดหมิว5555 (นึกย้อนไปพิลึกตัวเองอะบอกเลย แต่เพื่องานไง)
และก็เต้นบด ยั่วลุงแกไปได้ เกือบ 25 นาที ค่ะ แกก็พูดขอหมิวค่ะ
ลุงพล : ลุงชอบที่สุด คือ ตูดสาวๆอะหนู ลุงขอได้มั้ย ขอดมซักซูดดดดดดด ใหญ่นะจ้ะ
หมิว  : เอ้!! ลุงนี่ ไหนบอกคิดเหมือนลูกเหมือนหลานไม่อยากเกินเลย แต่ขอดมตูดดมก้นเนี่ยนะ ลุงนี่คนยังไงค่ะ55555
ลุงพล : ก็ไม่เกินเลยนี่หน่า55555
หมิว   :  อย่าดีกว่าลุง หมิวขับรถเดินทางมาเป็นชั่วโมง มันสกปรกค่ะ
ลุงพล :หึ้ย!!! เค้าไม่เรียกสกปรก เค้าเสียกสาปสาว หนู นะลุงขอเหอะ
หมิว : ก็ได้ค่ะ แต่!!! ลุงห้ามพูดบ่นเรื่องกลิ่นไรนะ เพราะเหงือหนูเต็มไปหมดอะ ไม่งั้นงอนด้วย
ลุงพล : จ้ะหนูหมิว
  หมิวจัดการโน้มตัวมาข้างหน้านิดนึง แล้วแอ่น ตู๊ดดากก ประเคนให้แก
-------ประมาณนี้ ลุงแกเอาจมูกมาซุกหว่างตูด แล้วก็ซูดเต็มปอดค่ะ--------

ลุงพล : ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด... อ่า.......... กลิ่นมาดามหอมชื่นใจลุงจังหนูหมิว (อาจเพราะกลิ่นน้ำหอมยังเหลืออยู่)​
หมิว   : นี่ลุง!! ก็บอกว่าห้ามพูด ห้ามวิจารณ์ มันเขินป่ะ หนูโตจนป่านนี้ ก็มีลุงนี่หละมาพิเรนดมตูดหนูคนแรกเนี่ย แฟนหนูเองยังไม่ทำให้เลย
ลุงพล : มันเป็นความชอบส่วนตัวหนะหนูหมิว แฟนเองพลาดแล้ว มีของดีอยู่กับตัวแท้ๆ หึหึ (ขำในลำคอ) 

ปล.มีผู้อ่าน save ตอนที่ 1
ไว้ เอามาลงอยู่ใน comment
ของคุณ pamaaeng
หน้า 2 นะ เผื่อใครอยากอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

poster007

Pigdavil