ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50]Minato No Yado | Port Inn!!! โรงแรมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s](Uncensore

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 26, 2019, 06:19:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natthapon.sinsadee

คิดว่าอาจารย์น่าจะถูกใช้เป็นคนคลายเหงา ครับ เพราะ อาจารย์ก็ดูบื้อๆแปลกๆนะ
5555 โถ่ จาน แห้วแดกเลย

keatmano

เรื่องนักประพันธ์จะได้กับสาวหรือเปล่า ... มันได้ไปตั้งนานแล้ว 555
แต่คิดว่านักประพันธ์น่าจะอยู่ต่อที่โรงแรมไปเรื่อย ๆ นะ แทนที่จะกลับโตเกียว เพราะที่โรงแรมมีบรรยากาศในการทำงาน และสภาพแวดล้อม พร้อมบริการ ที่สุดยอด  ::HoHo::

ไม่ได้สังเกตเลยว่าน่าจะมีสามีแล้ว และสามีออกทะเล ... มิน่ามีประโยคหนึ่งพูดถึงพวกผู้ชายที่ต้องออกทะเลยอะไรเนี่ย ... บริการเสริมก็เลยกลายเป็นอะไรที่ได้ทั้งสองฝ่ายนี่เอง... ต้องเป็นช่วงนี้โดยเฉพาะด้วยสินะ  ::HoHo::

MooOon

จริงๆชอบบรรยากาศในเรื่องนี้นะ ดูชิวๆ สบายๆ เเถมมีสาวๆ

มาส่งให้ถึงที่ พอคิดอะไรไม่ออกก็มีสาวๆมาผ่อนคลาย สบายตัว

เเต่รู้สึกแปลกๆว่าทำไม เรียกว่าคุณ นาย หรือมีสามีเเล้วหว่า?

----------------------------------------------------------

จะบอกว่าน่าสงสารก็ไม่เท่าไร จะบอกว่าสมน้ำหน้าก็กะไรอยู่

จะว่าไงดี ไปรักคนมีผัวนี่นะ เเถมเเลดูนางเอากับพระเอกไว้เเก้เหงาละมั้ง

พอดูรูปร่างกับหุ่นผัวนางเอกเเล้ว หุ่นพระเอกสู้ไม่ได้เลย 555+

Kit.m555

ชื่อเรื่องนี้ไทยๆดี 555
คุณนายนี้แอบใส่ยาในอาหารแน่ โด่ไม่รู้ล่ม
บริการได้ตลอดทั้งเช้ามืด ตอนจบนี้น่าจะได้นิยายเพิ่มขึ้นเรื่อง ::Reader::
EDIT : อ้าวกลายเป็นที่ระบายของเมียชาวบ้านเฉยเลย
หักมุมกันไป ::Sobad::

bomb1021

ทำไมอยู่อีกคืนเดียวหละ
น่าจะเขียนต่อสัก 3-4 เรื่อง

edit
เอ้า เด็ดแบบนี้ กลับมาเขียนนิยายทุกปีอ่ะบอกเลย
แค่ระวังหัวแตกไว้สักนิด 55555

B&B

เอิ่มมม... มีปมน่าสนใจยิ่งกว่าคำถามอีกนะครับ เรื่องที่นางบอกว่า พวกผู้ชาย แล้วพระเอกคิดตาม เหมือนนางจะไม่ธรรมดาอย่างที่เราคิดแน่ๆ อาจจะร้ายก็ได้ แต่ชั้งเถอะ

ตอบคำถามหน่อยละกัน น่าจะได้กัน และนางน่าจะไม่ได้ตามพระเอกไป เพราะนางยังมีโรงแรมต้องดูแล

::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

รู้สึกสงสารพระเอกนิดที่ฟันไปตั้งหลายคืน ก็ได้เป็นแค่คู่ขา น่าสงสารจริงๆ

แต่นางนี้ร้ายจริงๆ แหะ เดาไม่ผิดเลย นางมีผัวแล้ว ผมเดาๆ นะนางน่าจะฟาดคนทั้งโรงแรมแล้วแน่ๆ แล้วผัวน่าจะรู้ด้วยแหละ แต่ไม่สนอะไร เพราะนางยังอยู่โรงแรม และน่าจะเพราะปล่อยให้นางอยู่เฝ้าโรงแรมเลยปล่อยให้ทำตามใจละม้างงง

ขอบคุณ​ครับ​

ผมว่าผัวก็ไม่รู้นะ เอาชายอื่นเป็นที่ระบายนี่   ::Sweat::

oninomo55

::Angry::ยังไงก้คงได้ แต่คิดว่าไม่น่าตามไปอยู่ด้วย+

หนักเลยมีผัวแล้วด้วย555555

Akira Watanabe

::Shy:: ดูทรงแล้วไม่ได้กลับโตเกียวแล้วล่ะ  จัดหนักขนาดนี้ ซั่มแล้วสมองพริ้วเขียนนิยายได้อีก

::Ajark:: จำเป็นต้องกลับ ผัวเค้ามาแล้ว !!

HaoMaRu

ไม่น่าเชื่อว่าอยู่ที่นี้แล้วจะทำงานเสร็จได้ นึกว่าหมดแรงจนละลายไปแล้วซะอีก  ::Elder::

ถ้างานกับเรื่องอย่างว่ามันไปด้วยกันได้ ก็อยู่ที่นี้ไปตลอดเลยน่าจะดี  ::Reader::

ที่แท้ก็แค่แก้ขัดระหว่างผัวไม่อยู่ แต่ไม่เป็นไรคราวหน้าผัวไม่อยู่ก็มาเจอกันใหม่  ::Yes!::

Liftzthekop

ผมว่าคนแต่งอยู่ยาวไม่กลับแล้วอ่ะ 5555

555 อาจารย์กะกินยาว ๆ ที่ไหนได้ผัวกลับมาสะงั้น

Soulsteal Attapon

น่าจะเอากันแค่หายอยากช่วงที่พักอยู่เฉยๆ ไม่น่าจะตามกันไปอยู่กับนักประพัน

edit : ตามที่คิดไว้ สาวเจ้าของที่พักแค่ใช้นักประพันแก้ขัดตอนผัวไม่อยู่ แบบนี้ไม่ใช่แค่นักประพันแน่ๆ แขก ชาย คนไหนมาพัก คุณนายจับแก้ขัดหมดแน่นอน

neokiseki

2คนนี้เป็นอะไรกันเนี่ยเอากันแบบไม่มีที่มาเลยเรอะ

อ้อคือเอากันแก้เหงา ผชกำไรฟรีๆ

boxser

เป็นโรงแรมที่หน้าสนใจ มีกิจกรรมที่หน้าไปพักอย่างยิ่ง

Edit เป็นผมไม่รอปัหน้าหลอก รอผ้วเธอไม่อยู่ก็ไปพักยาวๆเลย ไปทุกเดือนแน่นอน

pfrankz

จะตามอาจารย์ไปมั้ยเนี่ย

มีผัวซะงั้น 

Ae Haha

อาจารย์โดนไวอากร้าในอาหารแต่ๆ โด่ตลอดเวลา แต่หุ่นคุณนายก็น่าโด่อยู่น่ะ ฉลองอีกวันคงจัดกันหนักแน่ๆ

จบข่าว ผัวกลับมาแต่แค่นี้ก็ถือว่าคุ้มละ จัดหนักทุกท่าทุกกระบวน ปีหน้าคงได้เจอกันใหม่