ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50]Minato No Yado | Port Inn!!! โรงแรมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s](Uncensore

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 26, 2019, 06:19:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tony Lao

ตอนมาตอบดูเม้นผ่านๆในใจคิดว่าคงจบแบบhappy แต่มีสามีแล้วนี่สิเริ่มไม่เป็นแบบที่คิดละคงone nightstands 555

เอาเรื่องไปแต่งนิยายเล้ยยย5555

แล้วก็รบกวนขอผลงานอาจารย์คนนี้อีกหน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างมาก

Boss`

ไม่ได้haapy หรอก เห็นเอากันอย่างเดียว

นั่นไงมีผัวแล้ว5555

goorboyI

คนแต่งน่าจะอยู่โรงแรมยาว ๆ ละครับ เด็ดขนาดนี้

อ่าว เป็นของเล่นฆ่าเวลาซะงั้น แต่ก็คุ้มนะ

thana0707

คุณเจ้าของโรงแรมบริการดีจัง

อ้าวมีผัวซะงั้น

wavetome

โห เดาทางไม่ออกเลยฮะ แต่ถ้าต้อเดา เดาว่าเดี๋ยวจารย์ต้องดูผู้หญิงโดนคนอื่นเย็ดแน่นอน

อ่าว คุณเธอมีผัวแล้วนี่เอ

hicaru

บริการดีแบบนี้ อยู่เขียนนิยายยาวๆที่นี่เลยย

ผัวกลับมาแบบนี้ จารก็ต้องกลับโตเกียวคนเดียว ช่างน่าสงสารจริงๆ เป็นได้แค่ที่ระบาย

elviswhat

สงสัยอาจารย์จะไม่กลับโตเกียวแล้วล่ะ ขออยู่แบบนี้ไปตลอดเลยแล้วกันไหน ๆ ก็ไหน ๆ ล่ะ เขียนงานต่อไปเรื่อย ๆ แบบนี่ล่ะสบายใจแถมสบายตัวอีกต่างหาก

เอ้าาา ผิดคาดครับอาจารย์ผัวคุณนายกลับมาซะได้นิ อดเลยนะอาจารย์ คุณนายนี่ก็ร้ายไม่เบามาอ่อยอาจารย์ระบายความเหงา

joulez

ผมว่าเอากันเป็นครั้งคราว ไม่ได้จริงจัง เอากันมันๆครับ

อาจารย์กุคิดจริงจังว่ะแต่อกหักทันที 55+ เอาเหอะกำไรเน้นๆมาพักทุกเดือนเลยจะดีกว่านะ ปีละครั้งมันไม่พอ

สลัดผักใส่ไข่

บริการระดับ 5 ดาว ขออยู่แต่งต่ออีกซัก 4-5 เล่มจะได้ไหม

เอาหน่าอาจารย์ ยังไงก็ยังถือว่าวินๆละกัน ไว้ผัวเผลอค่อยเจอกันใหม่ก็ได้

yopern

เอาน่ะเอาไปแล้ว แต่ดูแล้วจะเป็นการบำบัดความอยากของฝ่ายหญิงมากกว่า เพราะไม่เสนอมา นักเขียนคงหมกหมุ่นกับการเขียนหนังสือมากกว่า แต่ไปแล้วคงมาพักอีกนั่นแหละ บริการครบวงจรเสียขนาดนั้น

edit ก็บอกแล้วว่าเป็นการบำบัดความอยากของผู้หญิงที่ห่างผัวนั่นเอง แต่มาพักบ่อยๆเห็นท่าจะไม่ดี ผัวหน้าตาโหดเสียด้วย มีสิทธิ์ไปเป็นเหยื่อฉลามสูงถ้าความแตกขึ้นมา

Pruttinan Maikham

เจ้าของโรงแรมกับนักเขียนนี่ไม่น่าจะรักกันแบบผัวเมียนะ เดูแล้วควรจะเป็นเซ็กเฟรนกันมากกว่า

555ทำไมมันน่าสงสารจัง

unstable

เนื้อนมไข่แน่นๆ แบบนี้ โดนใจมากเลย ว่าแต่ งานเขียนแปลกๆน่ะครับฮ่าๆ

Sessiri Ratanatharakeat

ถึงจะเผลอไปอ่านคอมเม้นท์ก่อน แต่ก็อยากอ่านต่อให้รู้กันไปเลย

edit และก็เป็นไปตามที่บอก แต่เป็นผมก็คงกลับไปอีก โลวซีซั่นนี่แหละดีสุด 555

thanonza1

ทำไมรู้สึกว่าหน้าตัวหญิงแก่จัง เหมือนป้าๆหน่อย ดูทรงคงเป็นแค่ sex friend แหงๆ 55555

**ตอนแรกนึกว่าจะมาทรงเป็นธรรมเนียมของโรงแรมไรงี้ เอ้าแค่ร่านเฉยๆนิ 555

niceanglev

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา เจ้าของโรงแรมก็คงมีสามีแล้ว หรือไม่ก็เป็นโรงแรมผีสิงหล่ะนะ มีแขกคนเดียวมาหลายวัน