ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

เอาเรื่องนี้ ใส่ห่อกลับบ้านที่นึง
เจอแนวนี้ไม่รู้เป็นไง
โดดใส่ทู้กทีเลย...มักหลาย ::Shy::
ขอบคุณมากๆครับ

Daft Punk

เรื่องนี้อยู่แล้วคับ  อยากรู้ว่ามันจะเป็นยังไงต่อ แนวนี้ค่อนข้างจะเจ็บตับสำหรับผมนิดหน่อยๆ  ::Hungry:: #ถ้าน้องเราไปอยู่กับนิไคโดอะนะ #หวงน้อง

tom053795786

เยี่ยมเลยครับ เหมือนเคยอ่านผ่านๆ นานมาแล้ว 555  ผมชอบการแทรกตัวอย่างตอนต่อไปน่ะครับ น่าติดตามดี

Demon-Wolf

Tenrokku

โอ้ เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดไม่ได้เข้าเวปเลย ท่านอัพรัวๆเลยเชียว 5555
ชอบเรื่องนี้สุดครับ อยากอ่านต่อ ให้เดาสุดท้ายกลับมาชอบพระเอกหมดเลยรึเปล่าหว่า

eiaws

ควรจะสงสารจิโตเสะนะ จู่ๆให้ไปเป็น s นี่ก้ลำบากเหมือนกันนา แต่อาจจะชอบก็ได้

bunhelupu

อ่านๆมาเรื่องนี้น่าติดตามที่สุดนะครับ

alexis sank

infinityex

ใครจะได้ใครจะคุ้มนะเนี้ย แต่ชอบเรื่องนี้นะภาพสวย เนื้อเรื่องน่าติดตาม

maxzader

::Grimace:: ชอบทั้ง 3 เรื่องเลยครับถ้าให้เลือกก็อยากเลือกเรื่องคุณครู นั้นละครับ

BuffFun

โหวตเรื่องมีหมูในกล่องครับ แต่เรื่องนี้ก็น่าสนนะครับ เหมือนจะมีดราม่านิดๆด้วย แต่ก็รอติดตามทุกเรื่องครับ

ได้ดูฝ่ายเดียว แต่ภาพสีเต็มๆ สุดยอดครับ รอลุ้นหวังนู่นจะสมใจไหม แต่เดาว่ากลับมาตายรัง แฮปปี้แอนดิ้ง   ::Shy::

Tdestiny

อยากอ่านเรื่องนี้ต่อที่สุดครับ เนื้อหามันน่าติดตามจริงๆ

ยิ่งน้องสาวของอีกคู่นิ่งๆอย่างนี้ มันต้องสนุกแน่ๆเลยครับ

Darkirish

โหวตเรื่องนี้ เหตุผล ชอบตัวละคร และ กลิ่นอายของลายเส้น