ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Newspaper Club ชมรมหนังสือพิมพ์ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2017, 06:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

johnywalker

ซวยละงานนี้ อาจถึงขั้นปิดชมรมเลยนะ ปิดแม่งทั้งสองชมรมนั่นแหละ ฉาวทั้งคู่ อาจารย์ใหญ่ไม่เอาไว้หรอก 555

igodzini

the013

romio7

เป็นแผนของรุ่นพี่แน่ เพราะว่าอ่อยมานานแล้วไม่ได้ซะที  ::HoHo::

grigori00

ว้าวมีแนวซีรีย์เด็ดๆมาแล้ว เปิดตอนแรกก็น่าสนใจแล้วครับ
สงสัยจะมีการเอาคืนกันแน่เลย ปักธงติดตามด้วยคนครับ

altiskaizer

หวัหน้าอีกชมรมนึงอยากโดนสินะ ไม่งั้นไม่แบล็คเมล์หรอก

sammie0513

อ่านจนจบถึงรู้ว่าพึ่งได้กันคิดว่าได้กันนนานแล้วนะเนี่ยรอติดตามฝั่งต่อไปเลยครับ

maxzader

jamespongsalee

สุดยอดครับตอนหน้าพลาดไม่ได้สะแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

game2539

อาจารย์แกคงขี้เกียจวาดอาจารย์ใหญ่ ยังกับตุ้กตารัซเซีย

o/._./o

เอาแล้วท่านประธาน เจอซ้อนข่าวเด็ดเองซะแบบนี้ สงสัยจะมีซัมติงตามมาแน่นอน ::Evil::

OuTDooRz

ตอนที่สองคงจะมันส์กว่านี้แน่เลยครับ ขอรับชมต่อเลยนะครับผม

darkface