ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคั่นเวลา หักเหลี่ยมชู้!!!

เริ่มโดย นีโอ, ตุลาคม 01, 2016, 05:10:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exitway

darksoul

อยากให้มีตอนต่อจังเลย บรรยายได้ดีมากครับ

Hunter191

ชื่อเรื่องแบบนี้ กลัวผู้เขียนจะหักมุมสะเหลือเกิน กลัวตาแม็กจะได้ผัว ฮ่าๆ

ptsa111

จัดก่อนเลยครับ เรื่องอื่นไว้เคลียร์ทีหลัง...ขอบคุณครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ริอ่านจะเป็นชู้คนข้างบ้าน น่าสงสัยจังว่าจะโดนดีอย่างไรบ้างนะ 555

mbangna

เจอยั่วซะขนาดนี้ นายแม็กคงอดใจไม่ไหว.

Narakja Naka

thirawat odchanthuk

แหมมาถึงขั้นนี้ มีหรือจะเหลือ จัดไปสิครับ

sparrow_ap

นายแม็กจะดวงดีอะไรปานนั้น สาวข้างบ้านมาอยู่ได้สองสามวันก็เจอดีเข้าซะแล้ว
แต่ต้องระวังตัวนะนายแม็ก การเป็นชู้มีความเสี่ยงสูงนะครับ
สงสัยงานนี้มีลุ้นว่าจะโดนจับได้นะเนี่ย

Mas Masay

sequoia

เนื้อเรื่องกำลังน่าติดตามมากเลยคับ ตอนนี้รู้สึกว่าอิจฉานายแม็กขึ้นมาซะละ แต่พออ่านจบ 555 ไม่อิจฉานายแม็กแระ สงสารแทน

Nu

ส้มล่นใส่นายแม็กผัวไม่อยู่ด้วยงานนี้น่าจะยันเช้า

pop12123

ฝีมือข้่้นอาจารย์ ให้อารมณ์ชวนตืดตามตลอด สนุกมากครับ

akepong

ชื่อเรื่องก็บอกว่าหักเหลี่ยมชู้ ไปเป็นชู้กับเมียเขาสงสัยมีโดนเอาคืนมั่งแน่

notejung83

ขอบคุณครับ ริอ่านเป็นชู้อยากรู้ว่าชื่อเรื่อง "หักเหลี่ยมชู้" จะมีเหตุการณ์เอาคืนอย่างไร