ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ssaa3112

ในที่สุดนายทีก็กลับมา เก็บกวาดให้เรียบร้อยนะนายที

Vvvvvvvvvvvv

เกือบไปแล้วไหมล่ะถ้าโดนจับได้โดนกระทืบตายเลยนะเนี่ย

bnatt

ยังรออ่านอยู่เสมอครับ

•====================================•
17/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 17/4/2561 ~17/10/2561 }

•===============================================•

audy3888

นั้นสิครับลืมเนื้อเรื่องเลย ต้องกับไปย้อนอ่านใหม่แล้ว แต่นายทีเมียเยอะจำได้ ชอบมากด้วย ว่าแต่เมียกี่คนแล้ว ใครนับไว้บ้างบอกด้วย

thep59

รอคอยมานาน แต่ก็ขอขอบคุณที่มาต่อให้แล้วครับ สงสัยนายทีจะมีเหมาสาวๆที่อยู่ร้านเดียวกันหมดทุกคนแน่ๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สายลับแบบนี้ต้องจัดหนักๆเลยครับ หุ่นแซ๊บจริงๆๆครับ

biggiggog

งานนี้ไม่ได้แค่จับสายลับอย่างเดียว
มันต้องสอบสวนในเชิงลืกด้วย
มีเหนื่อยกันอีกแหละ ::Hunger::
ขอบคุณมากๆครับ

kongrith

และแล้วในที่สุดพี่น้ำก็เสร็จนายทีจนได้ อิจฉานายทีจัง เหมาหมดร้านเลย

jackky jackky

มาแล้วๆนายทีจัดการปิดปากสายก่อนเลย

kennek

พี่เล็กเป็นสายให้ใครกันแน่หนิ

rewat.32

อิจฉาเจ้าทีจังเบย ในที่สุดก็สอยนางงามเมืองเหนือจนได้

galatoz14

เอาละจร้า ลามมาจนได้เจ้าของร้านเป็นเมียรอแค่เสียบอย่างเดียว แล้วรุ่นพี่จะได้ไหมละคราวนี้

วิน ชอบปี้

::Yes!::ในที่สุดนายทีก็ได้เจ้าของร้าน

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ขอบคุณครับตอนนี้จะได้เสียบพี่น้ำไหมน้า รอลุ้นตามไปด้วยเลย

aey3699

ได้เจ้พี่น้ำเจ้าของร้านแล้ว ยังเหลือใครอีกเก็บให้เรียบ ให้สมชื่อนายที