ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบครับ

เริ่มโดย declangombley, ตุลาคม 12, 2020, 01:13:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surfaced

jochohaha

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ เขียนสนุกดี แนวต้องห้ามด้วย

lit260499

นำเรื่องเดิมมาปรับรุงให้ดีขึ้น อ่านได้ไหลลื้นขึ้นนะ

tapakron22

ลูกก๋เงี่ยนแม่ก็เงี่ยน เย็ดกันมีความสุขกัน แต่ผมชอบ แนว ntr อยากให้เพิ่มแนวนี้บ้างคงสะใจ

botsmans

แนวนี้ไม่เคยตั้งใจอ่านเลย นี่เป็นเรื่องแรกนะครับได้อารมณ์ดี อ่านถึงตอนนี้แล้วเนื้อเรื่องดีจะมีตอนตอนไปไหมน้า

onevan

sexsuremami

ลูกเป็นผัวคือดีงามเงินไม่หายแน่นอน

swbkk

ตามมาตั้งแต่เนื้อเรื่องเก่า มาดัดแปลงใหม่ยังไม่รู้จะเป็นอย่างไร แต่เรื่องแบบนี้แนวนี้ บอกได้คำเดียวว่า....ชอบที่สุด...ขอเป็นกำลังใจและขอบคุณที่ยังไม่ท้อกลับมาลงใหม่นะครับ

DR.MAN

คุณแม่จัดหนักจัดเต็ม  ถ้าลูกโตกว่านี้ ดุ้นโตอีกหน่อยคุณแม่น่าจะฟินยาวๆ   

น้องก้องจะได้กินสาวคนอื่นๆในครอบครัว หรือครูบ้างมั้ยครับ ลุ้นๆ  แต่เอ๊ะ ท่านบอกท่านสายดาร์ค  อย่าบอกนะว่าแม่เกศจะโดนเพื่อนลูกทีมันแค้นฝังหุ่นมาระบายกับร่อง  ::Horror::  ::Horror::

ปล.เรื่องของท่านตอนนึงยาวมาก เป็นกำไรให้คนอ่านเลย ที่จริงตัดแบ่งออกได้เป็น 3 ตอนเลยนะท่าน 

Nikubou

สำนวนชวนอ่านมากครับ อ่านไปเหมือนได้ยืนดูอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเลย

Wattbeta1980

ชำนาญตั้งแต่ยังเด็ก
คุนแม่เทรนมาดี  

เป็นแรงใจแรงเชียร์รับ

ชัด

เนื้อเรื่องค่อนข้างซับซ้อนนะครับ

f11d

เนื้อเรื่องคุณภาพ จากผู้แต่งคุณภาพ คุณทำให้หลายคนที่นี่มีความสุขครับ

Hamez

เหมือนจะลงใหม่ น้องก้้้้้องใส่รัวๆ