ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tor141214

สองสาวจับมือกันได้  ลุงเฉยท่าจะแย่แน่

LittleSnake

จบอย่างสวยงาม  ว่าแต่จบแล้วจริงเหรอครับ หรือ จะมีต่อนะ ::Dizzy::

darthvader

ในที่สุดก็มาถึงปัจจุบัน ถ้าจบตอนนี้ก็ถือได้ว่าสวยงาม
ทุกคนมีทางเดินของตนเอง เมย์ซึ่งรักลุงเฉยมากที่สุดก็ได้อยู่กับลุง
แต่ดูแล้วเมื่อจะมีต่อแฮะ

Satira Potikanon

เรื่องราวเริ่มขมวดปมใกล้จบแล้วน้องเมย์จะสมหวังกับคุณเฉยไหมนะ

sombie.pj

bondinlove

ลุงเฉยก็ไม่ใช่หนุ่มๆเเล้วมีเมียเยอะแบบนี้จะไหวเหรอ 555

soon

ทีม ช่างเทวดา

มาถึงต้นเรื่องจนได้ละครับ

chairat04

สรุปลุงเฉยจะเหลือใครเป็นคู่บ้าง ขอบคุณครับ

Nong5670

จัดหนัก จัดเต็มเลยลุงเฉยสุดๆครับ

thadtanone2002

น่าสงสารลุง คงคิดถึงลูก ที่เป็นของลุงเอง เเต่ คุณจ๋าไม่ยอมรับฐานะตัวเอง

××Mon××

มาถึงตอนปัจจุบันแล้ว แถมมีสาวเพียวเปิดตัวมาอีก ตาเฉยคงจะได้อีกแน่ๆ

somboon kaka

เนื้อหาน่าติดตาม สนุกดีรอต่อไปว่าลุงจัดใครเพิ่มอีกน่า

jeab2504

ต่อคงจะเปนคุณแม่แน่ๆน้องนุ่นยายวายร้ายจอมวางแผนคงจัดให้ได้หายเหงาแถมเจอของใหญ่อีก..555

waddafux

ย้อนอดีตยังเข้มข้น ปัจจุบัน จะขนาดไหนกัน น่าติดตามมากครับ