ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 11 เป็นคนนั้นได้ไหม (100% เต็มตอนแล้วครับ)

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 09:33:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tooboy

jamesbuff

sultant

เรียบร้อยไป 1 คนล่ะ. คุณแม่จะได้ทดสอบสมรรถภาพของบอดี้การ์ดปืนโตมั้ยหนอ

sarojs2514

::Suffocate::คุณแม่จะได้ทดสอบสมรรถภาพของบอดี้การ์ดปืนโตมั้ยหนอ สามัคคีแม่ลูก เลยครับมาแบบนี้คงไม่พลาด

Chawalit Changkraung

นายกรต้องกลับไปเป็นบอดี้การ์ด ให้คุณหนู แล้วต้องจัดอีกหลายดอกแน่นอน

spr566

lnw007

ขอบคุณครับ คุณแม่ เรียบร้อย ขอบคุณครับ สนุกมากเลยเรื่องนี้ติดตามครับ

mighty

ตื่นเต้นสนุกมากครับแต่ผม..งง..ว่าทั้ง 2 แม่ลูก(คุณบุ๋มและคุณแก้ว)ทำไมถึงได้เรียกชื่อ..กร..ทั้งๆที่ตอนกรไปรับที่สนามบินกรได้บอกชื่อกับทั้ง 2 แม่ลูกว่าชื่อ..ปืน..(ชื่อที่ใช้ในวงการบอดี้การ์ด)แต่พอ่านๆไปกลายเป็นว่าทั้ง2แม่ลูกเรียกชื่อ..กร..(อันนี้ไม่ใช่เกรียนนะครับแต่ติดตามเนื้อเรื่องแล้วไม่เข้าใจน่ะครับ)...ขอบคุณครับ

darkanglezen

อ่อยซะขนาดนี้ คุณแก้ว จัดหนัก ๆเลยครับ ตอบแทนเหลายๆ น้ำ  ::Fighto::
เก็บลูกสาว กับแม่อีกคน
เนื้อหาสุดยอดมากครับ  ขอบคุณครับ ::WowWow::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สรุปแล้วกรเนี่ยมาเป็นบอดี้การ์ดหรือเป็นผัวเนี่ย มาคุ้มครองใครก็เอาเค้าทุกคนเลยเหรอ สมัครไปเป็นบอดีการ์ดบ้างดีกว่า

yukleg

ยังดีที่แม่มาเห็นนะ ถ้าเป็นการ์ดคนอื่นมาเห็นแล้วเอาไปบอกเสี่ยชัยละก้อ งานเข้าอีกแน่นายกร