ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[antyuumosaku]Ikumonogakari Deluxe Ban 1/3 กิจกรรมสร้างความสามัคคี [แปลไทยKater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 19, 2018, 01:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

perterh

เป็นหนึ่งเรื่องที่อ่านแล้วชอบพอทเรื่องแบบนี้มากเลยครับ  ::Bloody::

jirasakgolf7

อยากให้อาจารย์มาสร้างความสนิทให้ห้องกระผมด้วยขอรับ รู้สึกห่างเหินกันชอบกล

zero0

เป็นกิจกรรมที่ดี เห็นเเล้วอยากย้ายไปเรียนด้วย

มณเทียร น

ตับผมแข็งแรงยิ่งอ่านยิ่งเพลิน อยากทำกิจกรรมแบบนี้บ้างจัง  ::Hunger::
รอดูน้องคาสิมิในตอนที่2ฮับ

kapok49

yoshitoki

ขอบคุณครับ หาในกูลเกลื่อนจะเจออะปล่าว จะได้ไปสมัครงานเป้นอาจารย์ฝึกสอนซะเลย ให้มันรู้แล้วรู้แรดรู้เรื่องรู้ราวกันไปเลย แล้วตรูจะเป้นคนคุมกิจกรรมเข้าจังหวะแบบเสียน้ำเสียเหงื่อนี้ซะเองเลย ฮ้าาาา::HoHo::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

tangmokang

xonly-1993

T2

กิจกรรมสร้างเสริมประสพการณ์ชีวตตตตต ไม่ครบเทอม มีท้องชัวร

SilcenceKnight

ตัวละครเยอะนะครับเนี่ย
กิจกรรมในโรงเรียนก็น่าสนใจ
ขอบคุณมากๆครับ

oyoyo

ก่อนอื่นที่ผมสงสัยคือ มันมีภาคต่อด้วยเหรอ โหววว
เพื่อนๆในชั้นก็ดี กิจกรรมก็ดี งานก็ดี คนแปลก็ดี
-----------------------------
อืม ลายเส้นนี้มันอันเดียวกับมัธยมคาเฟ่ที่เคยแปลมาแล้ว2ตอนนี่นา
มีโครงการจะแปลเพิ่มอีกมั้ยครับ

KPS176

เป็นการเรียนที่ทำให้นักเรียนทุกคนมีส่วนร่วมสร้างความสามัคคีได้ดีจริมๆ5555 ::Evil::

nickynakub

ชอบหนังเด็กๆมากครับ ขอบคุณที่จัดมาให้ชมนะครับ ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::